Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm nọ ngó rồi mà lại ko dám enter vì ko biết đc giá hàng hóa quay đầu khi nào.
Đầu têu thôi chứ đầu tư đâu mà tính xa dữ Chế? Vài ba trăm kiếm tiền chợ, đỡ phải đi họp ĐHCĐ, vừa tốn xăng, vừa mất time hóng chiện... :21::21::21:

Chế tính xem, mình ăn con HNG có ổn áp ko ạ? Sóng nông nghiệp, thì con đó cũng hưởng lợi chứ ạ? Đường, chuối, ớt, heo... nó đều có. Mà sao em nhòm bctc của nó, em ngất luôn... overvalue quá xá???
Case này cũng hay em ạ.
Thực ra dưới giá trị có nhiều, quan trọng là How much? How long?

Case này cũng hay em ạ.
Thực ra dưới giá trị có nhiều, quan trọng là How much? How long?
Đầu têu thui Chế, kiểu tử tế thì khúc này ko ăn được mấy. Sóng Mids & Pennies dựa trên mấy cái tin tức đang sốt dẻo, rồi cứ con này tím thì con kia cùng ngành cũng xanh theo. Em tính chơi tiền chợ, chờ thời, chờ đến khi nào tụi nó sập toé loe thì mình lại quay về làm người tử tế.

Ú giùi ui, trong khi cả làng đang than van, thì cuôn DIG của Chị @TTN lại đặt kế hoạch kinh doanh bùng nổ, phá vỡ mọi đỉnh cao trong quá khứ luôn mới kinh chứ...
Đúng lí thuyết, cá sống là cá bơi ngược dòng. NVL phải gọi DIG là sư tổ...hahaha
HAH tím ngắt rồi kia kìa :21:

Dạ, mà chắc cũng đi theo lối mòn của VHM anh ạ. Chị em sướng chưa được 1 hôm, là hết sướng. Phải nhòm sang MBB để kiếm 500k-1tr ạ...kkk
Em đoán vui thui anh nha.
Voi chỉ làm trụ đưa đẩy khi cần thôi, muốn nav tăng nhanh vẫn phải mid pen :1:

PSH là nỗi đau của em :)))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thui, mình nếm trãi nỗi đau cầm Blue mà Chẹp chẹp Pennies lâu rồi, giờ mình phải chén lại bọn đó, dứt khoác là chén.
Cứ cái bảng điện sắp theo ngành nghề, chọn ngành nào nhiều con xanh tím nhất là chén. Kệ mợ giá truỵ hay giá chạc... cứ loè tím là cào hết, cào như đi cào nghêu ấy Thầy.

Status
Not open for further replies.
Back