Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Ngày mai CII424002 chốt trả lãi lần 2 kể từ lúc mua. Tháng 1 năm 2025 chuyển sang CII thì giá vốn 10.9
Mục tiêu 40% tức là cần CII giao dịch ở giá 15.3.
Liệu có được ko ta??? 😀
Không ạ, anh Bình kéo giá cho đến khi bà cuôn đồng ý chuyển đổi TP sang CP hết...rồi ảnh úp sọt về lại 11k... cho bà cuôn lãi đúng 100đ/cổ...gọi là cảm ơn đã đồng hành!!! :)))

Phân kỳ vậy là 2 đỉnh confirm rồi
Tuy nhiên RSI 66 lực mua còn rất mạnh.
Bull >< Bear húc nhau dữ dội
TT có thể bật lên hoặc rớt xuống bất cứ lúc nào.
Dạ anh, theo chart có thể là vậy, nhưng F1 nhà em ôm một đống Bank, em quan sát nên hiểu rõ Inside Emotion của ku tí lắm...Rung 1 nhịp là chắc cú rồi Anh. Ko rung ko được...F1 sẽ phải rơi nước mắt...đang lãi thành lõm...đúng là bước ngoặt đầu đời!!! :(((

Sáng giờ thấy lan tỏa tin đồn tiêu cực về EIB trên khắp các diễn đàn, nhưng mãi không thấy dư bán giá sàn. Cho mình hỏi thăm, có ACE nào theo dõi tình hình EIB sau khi về tay nhóm Tuấn Mượt không nhỉ?
Xin Cảm ơn!!!

Sáng giờ thấy lan tỏa tin đồn tiêu cực về EIB trên khắp các diễn đàn, nhưng mãi không thấy dư bán giá sàn. Cho mình hỏi thăm, có ACE nào theo dõi tình hình EIB sau khi về tay nhóm Tuấn Mượt không nhỉ?
Xin Cảm ơn!!!
Tin đồn tiêu cực gì thế @Chán?

Tin đồn tiêu cực gì thế @Chán?
Dạ em cũng không rõ ạ, thấy mấy cái diễn đàn nó đồn thổi Ban Kiểm Soát tố Tổng Giám Đốc. Rồi em mò mấy trang *** động, nó đưa tờ A4, kiểu là sợ rủi ro giống vụ Chị Lạn...haizzz
Lúc nào căng, cũng có tin đồn...chán cái chợ Chứng Dịt ghê anh!!! :(((
Ps: Mà đồn nhưng giá không FL, chắc là đồn nhảm!

Dạ em cũng không rõ ạ, thấy mấy cái diễn đàn nó đồn thổi Ban Kiểm Soát tố Tổng Giám Đốc. Rồi em mò mấy trang *** động, nó đưa tờ A4, kiểu là sợ rủi ro giống vụ Chị Lạn...haizzz
Lúc nào căng, cũng có tin đồn...chán cái chợ Chứng Dịt ghê anh!!! :(((
Ps: Mà đồn nhưng giá không FL, chắc là đồn nhảm!
Anh Chán thạo tin banh càng cho em hỏi bi dê đại đế có tin đồn gì không mà sao tự dưng lại dựng ngược thế kia nhể? 🤔

ỦNG HỘ VIETCURRENCY 2025

Nhân cũng cuối năm, cũng dịp chuẩn bị đóng phí cho web, em xin post nội dung kêu gọi các anh em chung sức giúp đỡ để duy trì diễn đàn.
Năm nay em đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam
Số tài khoản: 0011000568804
Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ.
Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Xin chân thành cám ơn mọi người.

Anh Chán thạo tin banh càng cho em hỏi bi dê đại đế có tin đồn gì không mà sao tự dưng lại dựng ngược thế kia nhể? 🤔
Big3 là tiền đạo, trong đó, CTG tiền đạo cắm, VCB tiền đạo cánh, BID tiền đạo dự bị. 3 con này kéo Ni lên 1k9, còn lại 100 điểm do Chứng team.
@Chán còn đang phê với cú chén Vinh hôm T+ hôm qua, chưa dậy đâu 😜
Dạ, em đang ngồi làm thủ tục hành chính ạ anh, chờ mỏi mông, lại nghe chửi nhau…chán quá, ngắm zoom, ngắm bảng thui ạ. Em đã gỡ lõm xong con VIC đợt đầu đâu anh, đợt đó lỗm quá lỗm (5x%)…đợt này lãi có tẹo (6%)…hic

Big3 là tiền đạo, trong đó, CTG tiền đạo cắm, VCB tiền đạo cánh, BID tiền đạo dự bị. 3 con này kéo Ni lên 1k9, còn lại 100 điểm do Chứng team.

Dạ, em đang ngồi làm thủ tục hành chính ạ anh, chờ mỏi mông, lại nghe chửi nhau…chán quá, ngắm zoom, ngắm bảng thui ạ. Em đã gỡ lõm xong con VIC đợt đầu đâu anh, đợt đó lỗm quá lỗm (5x%)…đợt này lãi có tẹo (6%)…hic
Được nộp thuế đất để làm sổ rồi à?

• Like
Reactions: zug
Thấy nhân viên Techcombank báo là giờ Tech ko bán trái phiếu nữa mà yêu cầu PRM đi học bán quỹ Vinacap tưởng là VNI lên 1900 như bác Chán phím hàng rồi, mình vào thấy các anh mèo mù giở tuyệt chiêu N - L- N - L quanh mốc 1300 thì lại đi ra thôi. DJI/SPX/NASDAQ vượt ATH cả rồi mà sao buồn quá ha

Thấy nhân viên Techcombank báo là giờ Tech ko bán trái phiếu nữa mà yêu cầu PRM đi học bán quỹ Vinacap tưởng là VNI lên 1900 như bác Chán phím hàng rồi, mình vào thấy các anh mèo mù giở tuyệt chiêu N - L- N - L quanh mốc 1300 thì lại đi ra thôi. DJI/SPX/NASDAQ vượt ATH cả rồi mà sao buồn quá ha
Chợ chứng Vịt chồm hỗm đầu làng sao so được với siêu thị bên Mỹ hả thầy: Hàng hóa chất lượng khác nhau. Kinh tế một bên dựa vào công nghệ cao và phát minh mới để tăng trưởng GDP còn 1 bên thì dựa chủ yếu vào thổi giá BDS và gia công lắp ráp ở mức thấp cho DN FDI 😊

Last edited:
Back