Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Nay khắm mà vượt 81 thì em lại nghẹn ngào cả tuần sau mất.
Thế chán nhỉ anh @Chán? 🤭
Ko, con mắm khắm đó là kẻ thù của Gà, ngày xưa Gà iu mắm, nhớ mắm, mê mẫn mắm...thế là bị bọn nó cắt tiết, làm món Gà ủ mắm.
Giờ đây, nó lại cho Ha Vớt lên stage, để đọc lại những câu rap mà Gà rap ngày xưa... Khác nhau có chăng, 1 bên lên stage, 1 bên underground...Vậy mà...
Nói chung, mắm có 100 hay 150 thì Gà thề ko nằm chung với Mắm...Thề!!! :(((

Ko, con mắm khắm đó là kẻ thù của Gà, ngày xưa Gà iu mắm, nhớ mắm, mê mẫn mắm...thế là bị bọn nó cắt tiết, làm món Gà ủ mắm.
Giờ đây, nó lại cho Ha Vớt lên stage, để đọc lại những câu rap mà Gà rap ngày xưa... Khác nhau có chăng, 1 bên lên stage, 1 bên underground...Vậy mà...
Thế hôm trước hỏi em làm gì. Gà :))))

À à hiểu tại sao Gà Chán cứ đì đọt khắm em suốt, té ra có món gà chiên mắm thật.
Ám ảnh thế sao không bảo, em đặt cho nó tên khác để anh đỡ sốc 🤭

À à hiểu tại sao Gà Chán cứ đì đọt khắm em suốt, té ra có món gà chiên mắm thật.
Ám ảnh thế sao không bảo, em đặt cho nó tên khác để anh đỡ sốc 🤭
Gà sốc muối hay j...Chim Zút đặt thoải mái đi, Gà ghi vào sổ. Mai sau Gà mở ra...Gà hát:

ú òa. Mình chỉ là một người đến sau (HEY)

Ko có j cả Thầy Mó, chỉ là nhắc lại tí kỉ niệm...buồn. +DI lúc này cũng na ná lúc đó...ko hiểu sao Chim Zút lại cười tươi... :(((
View attachment 8703
Hị hị, có tí khác đó. Dù sao thì RSI cũng chưa kịch khung.
Note cái là anh nên kết hợp thêm tranh tuần để nhìn rõ đại cục.
Quả này đại hịp túm tóc kéo mạnh quá :)))))

Quả song trùng nãy cũng kinh thặc :)))
View attachment 8704
Nhưng mà nhìn Bảng với nhìn On Stage, Gà lại đa nghi là kỳ này bọn Mèo nó làm thật...Chở mắm lên mặt trăng, bán cho chú cuội ngồi gốc cây đa, ngắm chị Hằng Nga ôm cây đợi thỏ...hic...đau quớ đau.
Thôi thế là @Chán đã Can Lộ Lộ
See you guys
Dạ không, em không Can j cả ạ, tiền ai nấy quản thôi Chị. Ý em nói ở cồm trên, luận Chart với Thầy Mó. Mắm to Moon!!!

Back