Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

So các quỹ có quy mô nav tương đương thì VMEEF quả là ghê gớm đấy nhỉ 👍👍👍
Dạ anh, em đang phân 3 quốc làng Fund cho 3 tay: VNDiamond (thục), VNEEF (ngụy), PYN (ngô). Ngụy đang xông lên, Thục thì sideway up, Ngô cố thủ (đặc biệt Ngô đang khoái món thịt lợn DBC, lướt lát như DC lướt DGC ngày trước...) 😁😁😁

Trong lúc bà con đang loay hoay tích phân thì giá nhiều cp đã chạy 1 đoạn kkk 😄
Lũ Mèo lại được thể vẽ chart, trêu bà con 😋 😀
Chim Zút gọi 3 lần mà ko linh, chắc là đi tu tập giống đệ Rái Tai thời trước. Em chỉ cần nhìn vía Chim Zút là biết thị trường đi ngang, khó ăn...chỉ dành cho ai có tài chọn cổ tốt như Thầy Sụt chẳng hạn...kkk

Chim Zút gọi 3 lần mà ko linh, chắc là đi tu tập giống đệ Rái Tai thời trước. Em chỉ cần nhìn vía Chim Zút là biết thị trường đi ngang, khó ăn...chỉ dành cho ai có tài chọn cổ tốt như Thầy Sụt chẳng hạn...kkk
Chuyên gia Swinger hạng elite @newMos còn bó tay thì thiếu hiệp làm sao mà thi triển võ liếm với nôn với Đại đế và hũ mắm được...

Chuyên gia Swinger hạng elite @newMos còn bó tay thì thiếu hiệp làm sao mà thi triển võ liếm với nôn với Đại đế và hũ mắm được...
Gọi đủ 3 lần mà ko hiện, thì em zai xếp hạng lại thôi ạ: Sụt lên HCV (chọn hàng họ xMP là auto win), Mó xuống HCB, cá Chán vs chim Zút cùng nhận HCĐ. kkk

Anh nhường chị em tất, anh chỉ cần chém ró thôi, nav của anh đã có Cô lo he he 😀 😀
Vòng quay định mệnh anh ạ, có muốn cũng không nhường được. Ví dụ: Giờ anh Cá mà ngoi lên, có khi Chị Cả khịa vài câu về Cả Lô là sôi máu... Mà anh có thấy anh Cá đang bơi ở đâu không ạ? Em muốn xin review xem quan điểm vẫn giữ chặt hay có xê dịch j rồi? hic

Anh @CACO đã được anh Đuôi Gà nâng hạng tín nhiệm, thể hiện bằng câu nói: Nhà đầu tư 100 năm và nhà đầu tư một ngày đều là nhà đầu tư.
Như vậy, có thể thấy tư ruy Nhà Đầu Tư Chó Đuổi đã đi trước thời đại ạ. Em zai xin phép Nâng Hạng Tín Nhiệm của anh lên mức A+ (HCV trong làng VC già đời)...hihi

Last edited:
Học tư thì học VIN chị nghĩ ổn nhất. Thuộc dạng rẻ so với chất lượng.
Học trường công cấp 2 xin vào học mất cỡ 3k đô. Xin vào lớp tốt khoảng 500-1000 usd nữa là 3.500-4000 rồi.
Học thêm, học phụ đạo, học phí và tiền ăn, tiền đi thầy cô lễ Tết....
100 tr/năm của VIN là đã bao gồm cả tiền ăn nên tính ra chỉ đắt hơn ít thôi.
Học cấp phổ thông mà đã tốn quá trời, chưa kể đại học , sau chúng phải làm gì để trả cho bố mẹ được 😨
TT điệp quá 🥰🥰
Rất là đẹp

Back