Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Nở lên các 4r ít tiếng hò reo… bọn mèo ác thật…
@Sutj BÁC luôn là ánh sáng soi đường :))
Tập đoàn Chim lợn tắt lịm ha ha 😜
Dạ, chưa điệp khi còn dưới 1k3. Mèo quá yếu nhớt ạ!!! hihi
Rồi, sẽ có lúc vượt 1k3 để CL hò la xung phong chart đẹp đúng mô hình SGK và rồi tèn tèn ten... as usual 😜😋😀😄

Tập đoàn Chim lợn tắt lịm ha ha 😜

Rồi, sẽ có lúc vượt 1k3 để CL hò la xung phong chart đẹp đúng mô hình SGK và rồi tèn tèn ten... as usual 😜😋😀😄
Dạ, em vẫn chưa tin, có ngon Mèo đấm Big3 break đỉnh mọi thời đại. Lí do: Các Mèo đều bảo, Bank còn rẻ lắm so với TT chung. Rẻ mà ko dám đánh tăng, là rẻ rách ạ?! hihi
800 on the way...😁😁😁

Dạ, em vẫn chưa tin, có ngon Mèo đấm Big3 break đỉnh mọi thời đại. Lí do: Các Mèo đều bảo, Bank còn rẻ lắm so với TT chung. Rẻ mà ko dám đánh tăng, là rẻ rách ạ?! hihi
800 on the way...😁😁😁
Mèo Việt nó không cần phải để Nở vượt k3 lên k4... để kiếm xèng đâu. Cứ nhào lộn trong hộp k3 rồi lại vòng về đầu k2 tợp 2 đầu cả PS lẫn Cơ sở là có xèng rồi ke ke 😄
Bà con ngóng phá hộp để vào thì nó đánh trong hộp, bà con rình nôn liếm oánh trong hộp như @zug thiếu hiệp thì nó sẽ đánh Bếch ao or bếch đao khi cần... tương kế tựu kế 😀😜

Mèo Việt nó không cần phải để Nở vượt k3 lên k4... để kiếm xèng đâu. Cứ nhào lộn trong hộp k3 rồi lại vòng về đầu k2 tợp 2 đầu cả PS lẫn Cơ sở là có xèng rồi ke ke 😄
Bà con ngóng phá hộp thì nó đánh trong hộp, bà con rình nôn liếm oánh trong hộp thì nó sẽ đánh Bếch ao... tương kế tựu kế 😀😜
Chơi thế thì Mèo chơi với Dế rồi anh, đúng là Mèo thành đạt, luôn chọn lối đi riêng... Nhắc lối đi riêng, em lại nhớ về Vịt Chiên vơi Dát...😁😁😁

TT điệp quá các thầy mợ nhỉ 🥰
Không phải điệp, mà là quá đẹp luôn anh. Em zai nâng đáy lên 900...vị chi là +100 điểm so với đáy cũ. Lí do: 5 tỷ đô sẽ đổ vào em Ni.
Với việc nâng hạng lên thị trường mới nổi, theo ước tính sơ bộ, vốn từ các quỹ ETF có thể lên đến 1,7 tỷ USD, chưa tính đến dòng vốn từ các quỹ chủ động (FTSE Russell ước tính tổng tài sản từ các quỹ chủ động gấp 5 lần so với các quỹ ETF). Các cổ phiếu hưởng lợi: VNM, VHM, VIC, HPG, VCB, SSI, MSN, VND, DGC, VRE, VCI.

Không phải điệp, mà là quá đẹp luôn anh. Em zai nâng đáy lên 900...vị chi là +100 điểm so với đáy cũ. Lí do: 5 tỷ đô sẽ đổ vào em Ni.
Với việc nâng hạng lên thị trường mới nổi, theo ước tính sơ bộ, vốn từ các quỹ ETF có thể lên đến 1,7 tỷ USD, chưa tính đến dòng vốn từ các quỹ chủ động (FTSE Russell ước tính tổng tài sản từ các quỹ chủ động gấp 5 lần so với các quỹ ETF). Các cổ phiếu hưởng lợi: VNM, VHM, VIC, HPG, VCB, SSI, MSN, VND, DGC, VRE, VCI.
Tốt, đại diện phe Cash nâng tạc gút lên là ngon rồi, đội CL vẫn bặt vô âm tín, khéo lại lén lút FOMO rồi cũng nên 😜

Back