Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

https://vietnamfinance.vn/loat-ong-...t-nam-binh-thuong-hay-bat-thuong-d115923.html

Equinor năm ngoái định đem nguyên si bài họ làm ở Hàn qua mà có vẻ đã không thành công. Không biết đội Đức và WorldBank ngoài khơi biển Đông có khá khẩm hơn?

Bão đi qua thì mất bao lâu trời sẽ nắng lại? Mà có chắc là bão đã qua hết 🥺. Hóng bác Chán bói cho 1 quẻ xem ntn.

https://vietnamfinance.vn/loat-ong-...t-nam-binh-thuong-hay-bat-thuong-d115923.html

Equinor năm ngoái định đem nguyên si bài họ làm ở Hàn qua mà có vẻ đã không thành công. Không biết đội Đức và WorldBank ngoài khơi biển Đông có khá khẩm hơn?

Bão đi qua thì mất bao lâu trời sẽ nắng lại? Mà có chắc là bão đã qua hết 🥺. Hóng bác Chán bói cho 1 quẻ xem ntn.
Long Vĩ Xà Đầu khởi binh đao... Theo Sấm của cụ Trạng thì ta đang ở thời khắc này. Thiên Tai, Địa Tai, Nhân Tai...đều có thể ập đến bất cứ lúc nào Thầy Qué ơi. Cẩn tắc vô áy náy. Lúc khác tham lam...bù lại!!!
=> Mõm cứ hô 800 on the way, rồi ngồi nhìn Mèo giở trò j để có đối sách hợp lý! 😁😁😁

Cuối tuần DJ lại mò lên gần đỉnh cũ, không biết đội CL tuần nay còn mang DJ và kinh tế Mỹ khủng hoảng ra dọa bà con nữa hay không? 😋
View attachment 8603
Mèo nó đang dùng chiêu Chị Na giảm phát, chuẩn bị rơi vào vòng quay suy thoái ạ. Nền kinh tế số 2 TG suy thoái, liệu em Ni có bị ảnh hưởng j không Anh???

Đại đế với hũ mắm lại được tụi Mèo dùng để đạp Index mới đệu, khổ thân thiếu hiệp 😅
2 lần gọi rồi, mà chưa thấy Chim Zút hiển linh anh ợ.
Đợt này chắc bận đu trend Check Var nên tham gia fanpage Show Biz để dò mã chuyển khoản?
Mắm Khắm vỡ 75 thì kiểu j mà ko nôn ra ạ, về 70 lại canh liếm láp vết thương, như con AI nó tư vấn hồi trước…hihi

2 lần gọi rồi, mà chưa thấy Chim Zút hiển linh anh ợ.
Đợt này chắc bận đu trend Check Var nên tham gia fanpage Show Biz để dò mã chuyển khoản?
Mắm Khắm vỡ 75 thì kiểu j mà ko nôn ra ạ, về 70 lại canh liếm láp vết thương, như con AI nó tư vấn hồi trước…hihi

VNI vững ghê à...Rớt 50 điểm rồi mà vẫn chưa thấy hoảng loạn gì cả nhỉ ?
Khi nào có phiên bán tháo thì nhớ gọi lão với nhé.

VNI vững ghê à...Rớt 50 điểm rồi mà vẫn chưa thấy hoảng loạn gì cả nhỉ ?
Khi nào có phiên bán tháo thì nhớ gọi lão với nhé.
Em lên lịch trình mua rải về 800 điểm, chấp Ni rơi thêm 400₫ vẫn cười tươi Anh 2w ơi.
Ngày mai là mở màn Talk Show: Investor, do chị Hương Bà Bà làm host, anh Đuôi Gà làm khách mời. Hóng các anh chị phím hàng hay hơn là hóng phiên bán tháo, em thấy vậy! hihi

Em lên lịch trình mua rải về 800 điểm, chấp Ni rơi thêm 400₫ vẫn cười tươi Anh 2w ơi.
Ngày mai là mở màn Talk Show: Investor, do chị Hương Bà Bà làm host, anh Đuôi Gà làm khách mời. Hóng các anh chị phím hàng hay hơn là hóng phiên bán tháo, em thấy vậy! hihi
Thấy bà con đồn DVC idol đã bán sạch hôm qua, vậy hôm nay chắc hồi mạnh rồi 😋
Đêm qua DJ lại phá đỉnh, chẳng thấy CL quote gì, đệu thế 🤣 Thực ra DJ nó chẳng ảnh hưởng mấy đến thị Nở đâu nhưng đã quote thì nên quote cho trọn bộ chứ 😄 🤣

Đấu giá đất ở Thanh Oai 68 lô thì bỏ cọc tè le 55 lô (bao gồm toàn bộ lô có giá trúng từ 80 triệu đồng đến hơn 100 triệu đồng/m2) @Chán, tỷ lệ chạy làng 81% 😄 😅
Thế là sự đa nghi của em đã được xác nhận ạ anh? Dự án Cả Lô có đi theo con đường của dự án Mũi Đèn Đỏ hay không anh nhỉ? Kiểu khai trương, khởi công...xong cho nằm luôn ở đó. Miễn định giá đất đủ cao, để Bank có căn cứ tăng thêm hạn mức? 🤪🤪🤪

Dân chứng không kiếm đc xèng thì tiền đâu mà mua đất :))))
Nỡm ạ, đất ngoài kia, đất trên páo thì mình ko rõ. Đất trong tay mình, khu Long Hậu nó tăng 157% từ 2019 đến nay, từ 7tr lên 18tr...dẫu trong này chưa sốt sắn gì như ngoài đó. :(((
=> Thầy Sụt chọn LHG là có lí do riêng, của người thành đạt!!! :)))

Thấy bà con đồn DVC idol đã bán sạch hôm qua, vậy hôm nay chắc hồi mạnh rồi 😋
Đêm qua DJ lại phá đỉnh, chẳng thấy CL quote gì, đệu thế 🤣 Thực ra DJ nó chẳng ảnh hưởng mấy đến thị Nở đâu nhưng đã quote thì nên quote cho trọn bộ chứ 😄 🤣
DJ nó có trò giảm lãi suất, trong khi cả làng Châu Á lại ko còn dư địa để giảm sâu ạ? Có khi nào anh John cứ tăng mà Chị Na ới Em Ni cứ giảm không ạ? 800 on the way, em nghĩ là khả thi... vì DVC đã bán sạch, theo chân Anh 3. hihi

Back