Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Trong số các richkid, em khoái phong cách của cậu rich này. Đủ bộ sưu tập: Xiu xế, watch xịn, biệt phủ...và girl xinh.
=> Cậu này kín tiếng, nhưng nếu được truyền ngai, có khi cặp Minh & Cường, mất tích khỏi Phố Thị. kkk
Thk Chị về VHM ạ!!!
Chắc ăn chơi thế nên mới thấy có PNQA được học việc

Chắc ăn chơi thế nên mới thấy có PNQA được học việc
Nàm thao Chị Em ta biết được, đâu mới là Chân Ái của anh Coca? Cậu QA phải đi bốc gạch, giữa mùa hè. Cậu QH, chưa thấy anh Coca nhắc gì trên Social. Có lẽ, đế chế VHM, về tay cậu em. Jusst đoán vì cảm hứng (em Thik Phương Nhi). hihi

Chị bán PVP 18.4 đổi sang PVT 30.45 chưa được giá tốt. Nhưng cũng vẫn là thành công ha.
Có tay to bảo kê có khác 😀
Quá buồn chon HCD aka Ú79. Chân giá trị thay bằng chân giá tăng...hic

• Like
Reactions: TTN
Chị còn PVP nhé.
Thấy các ctyck hô giá mục tiêu 19 nên gần đó bán thử thấy đúng ghê 😀
Vậy em sửa lại nhé: HCD nữa hờn nữa gato. Bỏ HCD theo HCB...chờ kết cuộc ra sao?
Just kiddddinnnnng...

• Like
Đợt vừa rồi PVP tăng tốt hơn PVT thật mà.
Dạ, em cũng ko để ý Performance của Pxx lắm, em chỉ quan sát 3 tấm HC trên này, vì vào đọc mỗi ngày.
Em thấy chị chuyền cành, nên cảm nhớ tới HCD tí thui. HCB cố gỡ gạc, cũng chẳng tranh nỗi HCV. Sao họ ko buông bỏ, đi tu, cho Hạnh Phúc hơn nhỉ? Em thắc mắc...và quán sát tiếp hành trình, và rút tỉa cho mình chút j hữu ích!

• Like
Dạ, em cũng ko để ý Performance của Pxx lắm, em chỉ quan sát 3 tấm HC trên này, vì vào đọc mỗi ngày.
Em thấy chị chuyền cành, nên cảm nhớ tới HCD tí thui. HCB cố gỡ gạc, cũng chẳng tranh nỗi HCV. Sao họ ko buông bỏ, đi tu, cho Hạnh Phúc hơn nhỉ? Em thắc mắc...và quán sát tiếp hành trình, và rút tỉa cho mình chút j hữu ích!
Khích tướng kinh 😀
HCV là @Sutj
HCB là @newMos
HCD là @V79
đúng chưa nhỉ?

Em cũng ko biết anh ạ
Chỉ làm theo đúng nguyên tắc của mình thôi
Ai bảo bán là thua cũng chấp nhận ạ
Chốt lời là ngon rồi.
FPT chị vẫn kỳ vọng trend bán dẫn nên 4k giá vốn 103k sẽ vẫn được giữ im trong tk. Giảm về giá thấp rồi tính.

Phím hàng đi anh, ăn chay nhạt mồm nhạt miệng quá :)))))

Phím hàng đi anh, ăn chay nhạt mồm nhạt miệng quá :)))))
Thời của AI, mình làm gì dám múa rìu qua mắt nó. Tốn tí tiền nhờ nó phím, mà nó troll mình quá. Gửi Thầy kết quả:
You: Tư vấn mã cổ phiếu tiềm năng ngành dệt may
AI: Dưới đây là một số mã cổ phiếu ngành dệt may được đánh giá là tiềm năng trong năm 2024:

1. Mã cổ phiếu TNG của CTCP Đầu tư và Thương mại TNG1.
  2. Mã cổ phiếu STK của CTCP Sợi Thế Kỷ12.
  3. Mã cổ phiếu TCM của CTCP Dệt may Đầu tư Thương mại Thành Công13.
  4. Mã cổ phiếu MSH của CTCP May Sông Hồng123.
  5. Mã cổ phiếu VGT của Tập đoàn Dệt may Việt Nam1.
Tuy nhiên, bạn nên lưu ý rằng đầu tư chứng khoán luôn đi kèm với rủi ro và bạn nên tìm hiểu kỹ lưỡng trước khi đưa ra quyết định đầu tư. Nếu bạn không chắc chắn, bạn nên tìm kiếm lời khuyên từ một chuyên gia tài chính hoặc một người tư vấn đầu tư chứng khoán chuyên nghiệp.

You: Phím hàng đi, ăn chay nhạt mồm nhạt miệng quá :)))))
AI: Haha, nếu bạn đang tìm kiếm một số món ăn chay thú vị, dưới đây là một số gợi ý:

1. Bún chả giò chay: Một món ăn phổ biến ở Việt Nam với bún, rau sống và chả giò chay. Chả giò chay thường được làm từ đậu hũ, nấm, cà rốt và một số loại rau khác.
  2. Cơm chiên Dương Châu chay: Một phiên bản chay của món cơm chiên Dương Châu truyền thống, với đậu hũ, nấm, cà rốt, đậu xanh và hành tây.
  3. Phở chay: Một phiên bản chay của món phở nổi tiếng, với nước dùng chay thơm phức, bánh phở và rau sống.
  4. Bánh xèo chay: Bánh xèo chay thường được làm với bột gạo, nước cốt dừa, đậu hũ và nấm.
  5. Bánh mì chay: Bánh mì chay thường được làm với đậu hũ, nấm, cà rốt và các loại rau khác.
Hy vọng bạn sẽ thích những món ăn này! 😊

Back