Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Đại sóng sàn úp cơm, nơi nhiều cp bị lãng quên. Nhìn MCH chạy mà khiếp hồn luôn 😃
CLX chưa được quyết toán cổ phần hóa, thấy đại hội cổ đông lãnh đạo kêu không làm gì được nên không đột biến.
Đó là lý do nó luôn có trong WL nhưng lại chưa mua 😡

Last edited:
CLX chưa được quyết toán cổ phần hóa nên khó đột biến.
Lái giỏi nó chỉ cần kiểm soát được cp, phát lực đúng lúc, kể chuyện hay là đủ. Mọi tích phân chỉ để cho vui.
VGI cũng thế, và nhiều cp khác nữa... 😃

• Like
Reactions: TTN
Anh ý chỉ lo tập chung làm ăn mà không để ý cổ đông đâu :))))
Ít nhất quy luật hồi quy cũng phải phát huy tác dụng.
Có phân kỳ dương chart tháng và chart tuần rồi.

Ít nhất quy luật hồi quy cũng phải phát huy tác dụng.
Có phân kỳ dương chart tháng và chart tuần rồi.
Em xin tư vấn:
Hồi quy về 43.7, chưa đến 15%, chưa bằng 1 phiên tím của Upcom.
Nhỡ close dưới 38.7, thì Phân Kỳ Dương tiếp diễn, thể hiện sức mạnh của downtrend.
=> Giải pháp: Bán hết nếu giảm dưới 38.7, all in Upcom.
=> Một mai thức dậy, thấy tâm hồn tươi rói.

SAB mà tím, thì từ giờ mình sẽ tin, BOT có thể kiếm tiền, trong khi mình đi ngủ. Thks Mr. Mó đã khai ngộ bộ môn này. Rất thik hợp với trend Bộ Hành tu tập. :)))

• Like
Reactions: TTN
SAB mà tím, thì từ giờ mình sẽ tin, BOT có thể kiếm tiền, trong khi mình đi ngủ. Thks Mr. Mó đã khai ngộ bộ môn này. Rất thik hợp với trend Bộ Hành tu tập. :)))
Em thử viết cod back test cho một mình MBB trong thời gian dài nhất có thể xem được lãi kép bao nhiêu %/năm?
Ngon thì chị mua cho 😀

Em thử viết cod back test cho một mình MBB trong thời gian dài nhất có thể xem được lãi kép bao nhiêu %/năm?
Ngon thì chị mua cho 😀
Nhá hàng, mũi tên xanh là múc, mũi tên đỏ là chốt/cắt. Mời Chị thẩm định...kkk
Mà code ko phải em viết, con ChatGPT nó viết và sửa lỗi luôn ạ. Em chỉ là người nêu ý tưởng cho nó code. :)))

Nhá hàng, mũi tên xanh là múc, mũi tên đỏ là chốt/cắt. Mời Chị thẩm định...kkk
Mà code ko phải em viết, con ChatGPT nó viết và sửa lỗi luôn ạ. Em chỉ là người nêu ý tưởng cho nó code. :)))
View attachment 8281
Nhìn là thấy ngon rồi. Nhưng chị ko biết tính chính xác là đc bao nhiêu %/năm?

Back