Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Công nhận bank rẻ
Như SHB cổ tức tm 5%, cổ phiếu 11%. Năm sau khln tăng, cổ tức cũng tăng mà chủ nhà hình như thích để giá thấp lướt cho sướng hay sao ấy😀

Công nhận bank rẻ
Như SHB cổ tức tm 5%, cổ phiếu 11%. Năm sau khln tăng, cổ tức cũng tăng mà chủ nhà hình như thích để giá thấp lướt cho sướng hay sao ấy😀
Allin Chị ơi. Trend Bank, vương triều sáng tỏ, ko ai khác ngoài cặp LPB (ưu tiên) & SHB. MBB đợi chị bên VGI sang hộ giá, xem có phi tít ko ạ?!

• Like
Reactions: TTN
Chị cảm giác lái SHB vừa lướt vừa tích hàng vùng này.
Em thấy cậu Vinh bắt trend cô đơn sofa, do xếp anh Bò thể hiện, ko viral lắm. Dự chi 1k tỏi để PR đợt này, cờ phải về tay, ko về thì bơm thêm vài k để chiếm SpotLight ạ. Chưa kể, trên sân bóng, anh Thụy số 2, anh Hiển sao dám khoác vai số 1?!
Ps: Chị nghĩ sao về tin đồn, Á hậu PN về làm dâu nhà anh Coca ạ?

Em thấy cậu Vinh bắt trend cô đơn sofa, do xếp anh Bò thể hiện, ko viral lắm. Dự chi 1k tỏi để PR đợt này, cờ phải về tay, ko về thì bơm thêm vài k để chiếm SpotLight ạ. Chưa kể, trên sân bóng, anh Thụy số 2, anh Hiển sao dám khoác vai số 1?!
Ps: Chị nghĩ sao về tin đồn, Á hậu PN về làm dâu nhà anh Coca ạ?
Chị chả quan tâm. Mong anh ấy làm ăn tử tế, thượng tôn pháp luật là được. Con cái ảnh còn lâu mới đến lúc tiếp quản sản nghiệp.
Đợt này ăn sóng hồi quy VHM xong chị té 😀

Chị chả quan tâm. Mong anh ấy làm ăn tử tế, thượng tôn pháp luật là được. Con cái ảnh còn lâu mới đến lúc tiếp quản sản nghiệp.
Đợt này ăn sóng hồi quy VHM xong chị té 😀
Trong số các richkid, em khoái phong cách của cậu rich này. Đủ bộ sưu tập: Xiu xế, watch xịn, biệt phủ...và girl xinh.
=> Cậu này kín tiếng, nhưng nếu được truyền ngai, có khi cặp Minh & Cường, mất tích khỏi Phố Thị. kkk
Thk Chị về VHM ạ!!!

Back