Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Dạ, cái này chắc phải chờ anh Chán bói xem các anh Mèo sẽ diễn trò gì ạ, em cũng chờ thôi chứ ko biết thế nào ạ
Chịu thua, mình thấy khúc này Mèo ta nó bị yếu sinh lí, cụ tỉ: Lúc ngon nhất để đánh BO là khi Chị Na nghỉ Lễ...thì nó lại làm 1 cú Fake. Hôm nay, nhìn Chị Na mở cửa fake vãi ra, thế mà Mèo ta nó lại ủn và giữ giá... :(((
Bank hôm nay có dấu hiệu Bultrap.
Nhìn chart con nào cũng dài râu trên.
Có thể hôm nay lại thêm 1 phiên CTCK & Tây BÁN RÒNG

Tạm thời lui binh bảo toàn lực lượng...hihi
Dạ, em cảm ơn anh share kinh nghiệm ạ. Lúc sáng em định ấn nút bán hết bọn Bank rồi, nhưng nhìn lại rule thì chưa đúng, nếu bán hết thì sao giải thích cho F1 đây...Thế là ngậm ngùi, nhìn NAV quay về nơi bắt đầu. :(((
Đúng ra, sáng bán BANK dồn qua mua Thép, thì Chiều nay đã ngon anh ạ. Nhưng mà thế thì được tí tiền, mất hết uy tín trước ku tí...nên em ngồi im chờ 730, như chart lúc trưa em gửi. :(((

Đến tháng 4 đã là vượt kế hoạch nhiều rồi ạ, đánh thêm 6 tháng nữa lại về kế hoạch ạ, quá là buồn 😭 😭 😭
Đừng buồn, người ta nói, cho đi là còn mãi... TTCK là zero game (thật ra là âm game, nếu tính phí thuế, và phát hành thêm...), mình mất tức là có người được. Như thế thật là thiện lành thay.
Ps: Giàu sang làm gì, khi nhiều người xung quanh vẫn còn đói khổ...mút từng tí mắm, chấm cọng hành khô, rồi hóng chính sách vĩ mô chiên trứng... Chim Zug @zug nhỉ? Nghoèo và thảnh thơi...sướng!!!

ck này vui lắm Anh. e thấy e cũng đạt KH rồi mà dí thêm thì lại được nửa kế hoạch, nên thông cảm với anh mèo.
h chỉ mong đạt lại KH, ôi...
Sao ta phải tiếc nuối với những thứ đã qua nhỉ, sao ta không hân hoan và nhớ về khoảnh khắc ta quyết định Dí Thêm nhỉ?
Nếu lúc này ko phải là đi lùi, mà ta đạt gấp đôi gấp ba so với KH, thì ta ố dề à Thầy?
Tương lai là 1 hành trình, đâu ai biết trước. Never nhìn lại phía sau lưng, tiến lên, còn 2 tháng nữa mới hết năm...ai biết đâu sẽ có kì tích, ở phía cuối đường ???

Sao ta phải tiếc nuối với những thứ đã qua nhỉ, sao ta không hân hoan và nhớ về khoảnh khắc ta quyết định Dí Thêm nhỉ?
Nếu lúc này ko phải là đi lùi, mà ta đạt gấp đôi gấp ba so với KH, thì ta ố dề à Thầy?
Tương lai là 1 hành trình, đâu ai biết trước. Never nhìn lại phía sau lưng, tiến lên, còn 2 tháng nữa mới hết năm...ai biết đâu sẽ có kì tích, ở phía cuối đường ???
cảm ơn anh luôn an ủi nè

Đừng buồn, người ta nói, cho đi là còn mãi... TTCK là zero game (thật ra là âm game, nếu tính phí thuế, và phát hành thêm...), mình mất tức là có người được. Như thế thật là thiện lành thay.
Ps: Giàu sang làm gì, khi nhiều người xung quanh vẫn còn đói khổ...mút từng tí mắm, chấm cọng hành khô, rồi hóng chính sách vĩ mô chiên trứng... Chim Zug @zug nhỉ? Nghoèo và thảnh thơi...sướng!!!
Cảm ơn idol

Đúng òi, cứ đến 31 Dec 24 mới biết được @Chán nhỉ....

Cảm ơn idol
Khi vợ nấu cơm bị nhão. Chồng nói:

- Nhão chút cũng tốt, bao tử đỡ vất vả . Mấy ngày nay bao tử không tốt.

Khi vợ nấu món ăn chưa chín. Chồng nói:

- Món ăn này không thể chín quá, chín quá không ngon đâu.

Khi chồng rửa chén làm rớt bể. Vợ nói:

- Đúng lúc những thứ này em không thích, nhân lúc này mình mua cái mới.

Khi chồng chơi cổ phiếu mất hết, về nhà cứ buồn. Vợ nói:

- Cổ phiếu thì lúc kiếm được lúc không, bình thường thôi mà, làm gì có đạo lý lúc nào cũng kiếm được, anh mất chút thì coi như lời được kinh nghiệm.

Khi chồng nói, anh muốn đổi kinh nghiệm để lấy tiền lời, anh có hơn 20 năm kinh nghiệm. Từ đó, vợ thôi không nói nữa...chuyển sang mỉm cười khi chồng vay tiền đầu tư dài hạn. :)))

@Chán: sau khi tiễn 1 loạt HVB xuống tàu hôm qua, hôm nay Mèo lại kéo à. Kiên trì 1 cách thuần khiết hay à nha 😜
images

@Chán: sau khi tiễn 1 loạt HVB xuống tàu hôm qua, hôm nay Mèo lại kéo à. Kiên trì 1 cách thuần khiết hay à nha 😜
Kiên trì và ngủ gật anh ạ. Chán quá nản, thà Mèo cho 1 nhát, lõm thì trả dép em về, đau 1 lần rồi thôi...cò cưa kiểu này, em chỉ sợ vẹo xương sống vì ngủ gật trên bàn làm việc...hic
À, mà 10 năm qua, bọn SSI-SCA nó đầu tư, lãi kép mỗi năm có 15% à anh, thua xa BĐS. Em truy vết nó, nó cho FB bàm càng em để spam quảng cáo ạ... Qua giờ xuất hiện liên tọi...hic

Ngôn ngữ đuôi mèo

1. Dựng đuôi, Cong đuôi như dấu chấm hỏi: Vui vẻ, hạnh phúc, và hoàn toàn thư giãn.

2. Cụp đuôi xuống, Giấu đuôi: Bị căng thẳng.

3. Xù đuôi: Cảm thấy lo lắng hoặc bị đe dọa.

4. Quấn đuôi quanh những con mèo khác: Thể hiện tình yêu thương và tình đồng chí.

5. Ngoe nguẩy đuôi: Tập trung cao độ vào thứ gì đó, đặc biệt là trong lúc săn mồi.

Back