Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

TT phân hóa đẹp quá @Chán ơi 🥰
Các cp dự có kết quả Q3 tốt đã chạy sớm roài 😍
HangSeng rơi -8% rồi anh, em vẫn cố thủ mục tiêu 900 điểm. Lí do: TQ kích thích tài khóa, mỗi tháng bơm ra 100 tỷ Yuan, làm cho hàng hóa cơ bản tăng giá mạnh... Mẽo và các anh em thân Mẽo, thấy CPI tăng trở lại, thế nà...ngưng giảm lãi suất => CK Tèo.

HPG tăng giá mạnh quá, chiều có tím không Chim Zút @zug? Đường sắt 70 tỷ đô la, phase 1 gọi tên HPG rùi kìa...bán Mắm mua Thép, Lộc rơi lộc rơi...

HangSeng rơi -8% rồi anh, em vẫn cố thủ mục tiêu 900 điểm. Lí do: TQ kích thích tài khóa, mỗi tháng bơm ra 100 tỷ Yuan, làm cho hàng hóa cơ bản tăng giá mạnh... Mẽo và các anh em thân Mẽo, thấy CPI tăng trở lại, thế nà...ngưng giảm lãi suất => CK Tèo.

Thế giới đang đảo điên hết cả: Chiến tranh, Lạm phát, Suy thoái
Vậy mà VNI lại cầm máu với Volume khá ấn tượng ?

Thế giới đang đảo điên hết cả: Chiến tranh, Lạm phát, Suy thoái
Vậy mà VNI lại cầm máu với Volume khá ấn tượng ?
Châu Âu pho lâu HangSheng, mở cửa phát cắm mỏ luôn ạ anh, LVMH giảm gần -6% rồi, bọn này ăn ké giới nhà giàu TQ. Đợt này cũng xìu...
Mèo Ni chỉ giỏi copy TG thôi, nghệ thuật quay tay còn kém xa...nên em ko nhìn vol ở Vịt ạ!!! ATC tụi nó phang sàn tất tay... :(((

Châu Âu pho lâu HangSheng, mở cửa phát cắm mỏ luôn ạ anh, LVMH giảm gần -6% rồi, bọn này ăn ké giới nhà giàu TQ. Đợt này cũng xìu...
Mèo Ni chỉ giỏi copy TG thôi, nghệ thuật quay tay còn kém xa...nên em ko nhìn vol ở Vịt ạ!!! ATC tụi nó phang sàn tất tay... :(((

Vậy thì bài cũ soạn lại thôi
SUY THOÁI KHÔNG MẤT GÌ LÀ ĐƯỢC RẤT NHIỀU
Cash is king !

Vậy thì bài cũ soạn lại thôi
SUY THOÁI KHÔNG MẤT GÌ LÀ ĐƯỢC RẤT NHIỀU
Cash is king !
Dạ, kinh thiệt anh ơi, khi nào anh chạy xong, báo em với, em cắp dép chạy theo anh 2w ạ!!! Thk Anh ạ!!!

'bất ngờ tháng 10' giờ sắp thành ' thường niên tháng 10'?
cửu vạn đường không đường biển đường bộ đã xuống và sắp lên chưa thầy @Sutj :)
Em thấy đang đi đúng hướng ạ, chắc phải năm tài chính mới mới chạy được, năm nay đủ kpi rồi ạ =)))
Tuần trước thấy TT hơi khó nên em co cụm lại chút chờ hỗ trợ bà con lúc hoảng loạn ạ

Em thấy đang đi đúng hướng ạ, chắc phải năm tài chính mới mới chạy được, năm nay đủ kpi rồi ạ =)))
Tuần trước thấy TT hơi khó nên em co cụm lại chút chờ hỗ trợ bà con lúc hoảng loạn ạ
Bộ Ba tăng trưởng: MWG, PNJ, VNM đều tan xác... khi nào hoảng loạn Thầy Sụt hú với nha. Thk Thầy trước !!!

Dạ, kinh thiệt anh ơi, khi nào anh chạy xong, báo em với, em cắp dép chạy theo anh 2w ạ!!! Thk Anh ạ!!!

Bank hôm nay có dấu hiệu Bultrap.
Nhìn chart con nào cũng dài râu trên.
Có thể hôm nay lại thêm 1 phiên CTCK & Tây BÁN RÒNG

Tạm thời lui binh bảo toàn lực lượng...hihi

đúng bài của @Chán giữ được lãi để kiên trì thuần khiết 😍
tiếp tục follow

Năm nay mèo béo hoàn thành kế hoạch năm sớm sau có 3 quý à 🥰

Back