Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Hồng vệ binh chiều nay chắc ù té quyền gần hết roài 😜 Con Hốp của HVB nuôi qua cuối tuần đã bị lũ Mèo xơi dần, xơi dần 😜
Thế là sau một thời gian gia nhập CLB anh Cá 3 days giờ anh đã quay xe về lại với Tào 3 lát ạ? 🥺
Theo quan sát của Gà này, thì tình hình thực tế đang ngược lại cồm ment trên Social: Bà cuôn ôm Bank quá nhiều...(xác nhận qua cator Chị Cả đang ở Top 95%). Tuần trước nhìn nến tuần tạo đuôi, Gà cứ ngỡ là đuổi Khỉ...nào ngờ, đó chính là đuôi Mèo.
=> Phú quý tại thiên, đúng là sông nghoèo nó quen. Lên đồ, sống thử cuộc sống soang choảnh, nó vướng víu nắm.

Theo quan sát của Gà này, thì tình hình thực tế đang ngược lại cồm ment trên Social: Bà cuôn ôm Bank quá nhiều...(xác nhận qua cator Chị Cả đang ở Top 95%). Tuần trước nhìn nến tuần tạo đuôi, Gà cứ ngỡ là đuổi Khỉ...nào ngờ, đó chính là đuôi Mèo.
=> Phú quý tại thiên, đúng là sông nghoèo nó quen. Lên đồ, sống thử cuộc sống soang choảnh, nó vướng víu nắm.
Tại anh lên đồ sai đấy chứ, soang choảnh giờ đồng nghĩa với tối giản mà sao vướng vúi đc :))))

“Kiên trì một cách thuần khiết” mới thành công cơ mà Chán, không kêu ca 😁
Ý em muốn nhấn mạnh với Thầy Sụt, kiên trì với mục tiêu khi mình có lãi, mới thành công. Lỗm mà kiên trì, thì có khi phải thêm 1 chữ nông vào.cuối ạ...thành công nông. Hic
=> Lãi to đi, em sẽ kiên trì thuần khiết ạ. Cứ hôm tăng hôm giảm, hôm vui hôm buồn, lúc giận lúc yêu...chán nàng Ni, nàng Bank quá!
Nếu người ta đã luôn giận dỗi
Tìm mọi cách khiến ta buông xuôi
Nếu tình yêu đã không còn mới
Đừng ngạc nhiên người đó thay đổi... (1k9 thành 900)

Ý em muốn nhấn mạnh với Thầy Sụt, kiên trì với mục tiêu khi mình có lãi, mới thành công. Lỗm mà kiên trì, thì có khi phải thêm 1 chữ nông vào.cuối ạ...thành công nông. Hic
=> Lãi to đi, em sẽ kiên trì thuần khiết ạ. Cứ hôm tăng hôm giảm, hôm vui hôm buồn, lúc giận lúc yêu...chán nàng Ni, nàng Bank quá!
Nếu người ta đã luôn giận dỗi
Tìm mọi cách khiến ta buông xuôi
Nếu tình yêu đã không còn mới
Đừng ngạc nhiên người đó thay đổi... (1k9 thành 900)
Bữa nay Chán hát nhạc chế lời vầy là chỉ báo nhịp chỉnh kết thúc rồi đúng hơm, Sữa mang ván ra lướt tiếp phỏng có bị sóng cuốn xa bờ ko Gia Cát Chán 🤣 ?

Bữa nay Chán hát nhạc chế lời vầy là chỉ báo nhịp chỉnh kết thúc rồi đúng hơm, Sữa mang ván ra lướt tiếp phỏng có bị sóng cuốn xa bờ ko Gia Cát Chán 🤣 ?
Chị Na đã quay lại sau kỳ nghỉ Lễ, market open 1 nhát, Chị tăng luôn 10%. Nếu tạm dùng Chứng Khoán để đánh giá mức độ tin cậy của Chính Sách Kích Thích lần này là thật => Chị Na sẽ kéo Commodities tăng mạnh, trong đó có Thép...vv...mm.
Em Ni thì khác, vì Commodities tăng mạnh, thiệt hại lũ lụt bão tố nặng... hệ lụy là lạm phát tăng nhanh => Nay giảm max biên độ, tạo đà về mục tiêu 900, đó là view của mình Nữ Tướng ơi. Kiên trì đến khi chạm mục tiêu mới thôi... Nữ Tướng cứ lướt ván, bao giờ Ni chạm 900đ, mình sẽ xem lại bờ thật sự, là ở nơi đâu??? 🤪

Chị Na đã quay lại sau kỳ nghỉ Lễ, market open 1 nhát, Chị tăng luôn 10%. Nếu tạm dùng Chứng Khoán để đánh giá mức độ tin cậy của Chính Sách Kích Thích lần này là thật => Chị Na sẽ kéo Commodities tăng mạnh, trong đó có Thép...vv...mm.
Em Ni thì khác, vì Commodities tăng mạnh, thiệt hại lũ lụt bão tố nặng... hệ lụy là lạm phát tăng nhanh => Nay giảm max biên độ, tạo đà về mục tiêu 900, đó là view của mình Nữ Tướng ơi. Kiên trì đến khi chạm mục tiêu mới thôi... Nữ Tướng cứ lướt ván, bao giờ Ni chạm 900đ, mình sẽ xem lại bờ thật sự, là ở nơi đâu??? 🤪
View attachment 8687
Chị Na thế thì Nở phải vượt k3 chứ 😃

Chị Na thế thì Nở phải vượt k3 chứ 😃
ShangHai tăng nhưng HangSeng cắm hơn 5% rồi anh ạ. Mèo nó đã lòi đuôi từ cuối tuần trước, nay nó sẽ short tất tay, lột áo bà cuôn...lột sạch. Em lột trước rồi, giờ ngồi hóng...thôi! :(((

Lộc Phát Ball, today is another day... @winwin Chart nó phá đỉnh lên tiếp anh ơi??? :(((

Hôm nay cả DJI và Hang Seng đều rớt thảm !
Anh vẫn "Ai ợ mô ngồi chộ nớ"
TCB và TPB đẹp quá
Mai có tin VNI thăng hạng phải không em?

Hôm nay cả DJI và Hang Seng đều rớt thảm !
Anh vẫn "Ai ợ mô ngồi chộ nớ"
Mai có tin VNI thăng hạng phải không em?
Dạ, nhưng mà dẫu có được nâng hạng lên đi nữa, thì tin nãy cũng cũ rích rồi ạ. Nhiều khi nó ra tin nâng hạng, thì Ni tạo đỉnh rồi cắm đầu, như câu nói: Buy Rumors Sell Facts ạ? Sợ teo quá anh...

Dạ, nhưng mà dẫu có được nâng hạng lên đi nữa, thì tin nãy cũng cũ rích rồi ạ. Nhiều khi nó ra tin nâng hạng, thì Ni tạo đỉnh rồi cắm đầu, như câu nói: Buy Rumors Sell Facts ạ? Sợ teo quá anh...

OK...Biết thế để phản ứng mà em.
Song này nhiều người nản nhỉ
Nghe nói dư nợ Margin giảm, Số TK mới giảm mạnh ?

OK...Biết thế để phản ứng mà em.
Song này nhiều người nản nhỉ
Nghe nói dư nợ Margin giảm, Số TK mới giảm mạnh ?
Một cơ số rút tiền ra để làm sổ đất anh ạ, anh đọc báo sẽ thấy trong HCM, phòng công chứng quá tải...ai cũng chạy đôn chạy đáo, mong làm hồ sơ xong trước 15/10. Phần còn lại, định giá khá cao, ko còn rẻ nữa...nên họ cũng ko dám xuống tay. :(((

Back