Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

DNSE với mình có duyên phết.
Lúc mới thành lập mình là một trong những khách được mời mở tài khoản đầu tiên nên được chọn số sang xịn, mịn. Mình lấy số Đại Hồng Phát 😀
Có khi tài khoản số đẹp nên có đợt nghe đồn cả ctyck đó lỗ lòi nhưng TK mình vẫn lãi 😀
Sau này bán lại cho Sang FIT, thì cũng là cậu em có thời gian khá thân trước đó.
Từ ngày FIT bán lại cho Nguyễn Hoàng Giang thì chả biết ai ở ctck đó cả. Nhưng miễn phí giao dịch và nền tảng kỹ thuật tốt, mình chẳng cần hỗ trợ gì đặc biệt nên vẫn giao dịch bên đó.
Ối dồi ôi, em zai đoán mò mà cũng gần như trúng đích. Kỳ này em hiểu cái số 95%, với 67% là sao rồi Chị Cả ơi. Theo cá nhân em, bên DNSE toàn là Acc đánh Phái Sinh, nên đám đông bên đó long/short theo trend, do cái sóng trước đó bà cuôn lỡ tàu, ko đánh long mà toàn dân đánh short => Ni bay thẳng tắp, lõm lòi...dẫn đến từ 67% đột ngột bay lên 94%. Ngược lại, cái đoạn 8x% về 67% là bà cuôn long/short trúng đỉnh, dẫn đến Acc Chị ko giảm nhiều so với TT chung nên thứ hạng giảm nhanh...
=> Đúng là núc trước em zai bias quá, nghi ngờ vớ vẩn quá. Haizzz...nay em zai xin quay xe, theo dõi DNSE App như 1 cator thần thánh nhé. hihi

Ối dồi ôi, em zai đoán mò mà cũng gần như trúng đích. Kỳ này em hiểu cái số 95%, với 67% là sao rồi Chị Cả ơi. Theo cá nhân em, bên DNSE toàn là Acc đánh Phái Sinh, nên đám đông bên đó long/short theo trend, do cái sóng trước đó bà cuôn lỡ tàu, ko đánh long mà toàn dân đánh short => Ni bay thẳng tắp, lõm lòi...dẫn đến từ 67% đột ngột bay lên 94%. Ngược lại, cái đoạn 8x% về 67% là bà cuôn long/short trúng đỉnh, dẫn đến Acc Chị ko giảm nhiều so với TT chung nên thứ hạng giảm nhanh...
=> Đúng là núc trước em zai bias quá, nghi ngờ vớ vẩn quá. Haizzz...nay em zai xin quay xe, theo dõi DNSE App như 1 cator thần thánh nhé. hihi
Chứng tỏ bà con oánh PS đa phần là nộp hết à... 🤣

Hôm nay cuối tuần Mèo vẫy đuôi bên nào @Chán ới...
Em vẫn cố thủ quan điểm Rung Cây Rụng Khỉ ạ anh (Bank index). Hôm qua nghe Moa Zút dọa gãy 1280 là chết...nay em ngồi xem sao, chứ ko dám đoán. :(((
Với cả lần này em ko đu theo signal Cá 3 days, vì vẫn đang phân vân, ko hiểu sao anh Hưng Nhùn lại đăng bức ảnh cười tơi và cồm: 100 thang thuốc bổ??? Ý là SSI lên 100 hay VNI tăng thêm 100 điểm nữa??? haizzz
=> Khi các Cators đại chiến, em chọn ngồi yên quan sát...trong 3 ngày!!!
PS: À, mà đêm qua hoa hậu MPT uống bia say mèm, cắt tóc ngắn livétream chém gió...Chắc là có điềm j đó!!! Trước em nghe đồn, MPT cũng chơi bên SSI.

Em vẫn cố thủ quan điểm Rung Cây Rụng Khỉ ạ anh (Bank index). Hôm qua nghe Moa Zút dọa gãy 1280 là chết...nay em ngồi xem sao, chứ ko dám đoán. :(((
Với cả lần này em ko đu theo signal Cá 3 days, vì vẫn đang phân vân, ko hiểu sao anh Hưng Nhùn lại đăng bức ảnh cười tơi và cồm: 100 thang thuốc bổ??? Ý là SSI lên 100 hay VNI tăng thêm 100 điểm nữa??? haizzz
=> Khi các Cators đại chiến, em chọn ngồi yên quan sát...trong 3 ngày!!!
PS: À, mà đêm qua hoa hậu MPT uống bia say mèm, cắt tóc ngắn livétream chém gió...Chắc là có điềm j đó!!! Trước em nghe đồn, MPT cũng chơi bên SSI.

Bĩnh tĩnh mà run em à
Vẫn còn cửa VNI lấp GAP rồi bò lên mà. :)

Bĩnh tĩnh mà run em à
Vẫn còn cửa VNI lấp GAP rồi bò lên mà. :)
Dạ anh, chiều qua ngồi nghe Chim Zút dọa quá, em cũng hốt hoảng, bốc điện thoại alo tứ tung...Đến chiều tối đi dò xét, thấy nhiều chỉ báo vẫn ko thay đổi, với cả bọn Tây còn múc 500 tỷ Diamond. haizzz
Sáng nay em đã tỉnh táo, ko dzun nữa ạ. Ni 1k9, trong đó Bank kéo lên 1k8, 100 điểm còn lại là Chứng kéo...hihi

Ai dối trá và ai thật lòng, chẳng quan trọng nữa rồi phải không ?
Nơi nào còn bình yên thì cây sẽ mọc
Ngày nhắm mắt cho đêm tùy tiện
Đem mưa về đổ nặng mái hiên
Hỏi lòng người liệu có bình yên?
Moa @zug

Ai dối trá và ai thật lòng, chẳng quan trọng nữa rồi phải không ?
Nơi nào còn bình yên thì cây sẽ mọc
Ngày nhắm mắt cho đêm tùy tiện
Đem mưa về đổ nặng mái hiên
Hỏi lòng người liệu có bình yên?
Moa @zug
View attachment 8684

BB nó biết nhỏ lẻ còn giữ một lượng rất lớn CP bị treo ở các đỉnh 1300 trước
Nên nó còn rung cho rụng bằng hết
Để còn phân phối lại ở đỉnh cao hơn chứ.

BB nó biết nhỏ lẻ còn giữ một lượng rất lớn CP bị treo ở các đỉnh 1300 trước
Nên nó còn rung cho rụng bằng hết
Để còn phân phối lại ở đỉnh cao hơn chứ.
Dạ, nhưng khó ở chỗ là mình ko có sổ để soi như bọn Tự Doanh anh ạ.
Thế nên em cũng run run, toàn phải đu theo Chim Zút để đọc vía nhỏ lẽ...Mà qua giờ thấy Chim Zút cứng phết, cười như Tết...làm em càng run. :(((

Dạ, nhưng khó ở chỗ là mình ko có sổ để soi như bọn Tự Doanh anh ạ.
Thế nên em cũng run run, toàn phải đu theo Chim Zút để đọc vía nhỏ lẽ...Mà qua giờ thấy Chim Zút cứng phết, cười như Tết...làm em càng run. :(((
Cứng vì chum mắm noá chế từ đất nung 🤭

Cứng vì chum mắm noá chế từ đất nung 🤭
Chưa thấy ai bảo đất nung lại cứng? Chỉ thấy cứ như Diamond thui Chim Zút ơi... Mèo gung ko nỗi Cá Gồng Diamond hand gùi...Tiếc cho công sức của Mèo, có cố gắng nhưng thiếu may mắn...
Bình Yên ơi...ở đâu?
Còn em, vẫn ở trên đọt cây...haha

Chưa thấy ai bảo đất nung lại cứng? Chỉ thấy cứ như Diamond thui Chim Zút ơi... Mèo gung ko nỗi Cá Gồng Diamond hand gùi...Tiếc cho công sức của Mèo, có cố gắng nhưng thiếu may mắn...
Bình Yên ơi...ở đâu?
Còn em, vẫn ở trên đọt cây...haha
Liệu hôm nay Mèo cho xanh đỏ vài điểm để HVB còn nuôi hốp cuối tuần không @Chán, sang tuần mới thịt? 😜

Liệu hôm nay Mèo cho xanh đỏ vài points để HVB còn nuôi hốp cuối tuần không @Chán, sang tuần mới thịt? 😜
Dạ, nếu xét Ni thì đúng như Zhim Zút nói ạ, dưới 1280 là hiểm nguy rình rập. Em thì kệ thôi, chart với em ko qan tọng bằng NAV, đang xót quá vì Lãi đã chia đôi tính từ đỉnh ạ!
Kiểu này...hết Lãi em về, Bố gọi!!! :(((

Dạ, nếu xét Ni thì đúng như Zhim Zút nói ạ, dưới 1280 là hiểm nguy rình rập. Em thì kệ thôi, chart với em ko qan tọng bằng NAV, đang xót quá vì Lãi đã chia đôi tính từ đỉnh ạ!
Kiểu này...hết Lãi em về, Bố gọi!!! :(((
Vừa dứt lời xong, đã thấy mèo ép HVB cuối tuần: 1 là DCA nuôi hốp qua uỵch ken, 2 là bướm lượn cành tre bỏ lại tí ngân lượng làm lộ phí 🫣

Không có phương án 3 ạ anh: Mật ngọt ở phía cuối con đường?
Cũng có thể có phương án ấy, nhưng anh đồ rằng HVB phải trải qua 81 kiếp nạn mới lấy được mật ngọt. Mèo Việt rất hay lấy tháng 10 hàng năm để đồ sát sinh linh, em cứ soi 2 năm gần đây nhất mà xem...

Back