Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Computer vs Human beings?
Sao 2 ta đi đào lại quá khứ nhỉ? Sao 2 ta ko nghe lại bài debate của 2 tỉ phú lẫy lừng về vấn đề AI nhỉ (dẫu cả 2 đều không phải là Winners trong cuộc đua AI... phần thắng thuộc về Bill Gates - người thứ 3 ko tham gia debate). Lại một lẫn nữa, số 3 huyền bí lại xuất hiện - kẻ thắng cuộc, lượm hết, ko thèm debate. hihi
Đào lại quá khứ thì xưa cũng có 2 anh tỏi lẫy lừng nói chuyện, 1 anh phân lô sau đu trend xe pin, 1 anh nói theo cách của ảnh sau mần bộ trưởng.
Chưa thấy anh winner aka số 3 xuất hiện?

Đào lại quá khứ thì xưa cũng có 2 anh tỏi lẫy lừng nói chuyện, 1 anh phân lô sau đu trend xe pin, 1 anh nói theo cách của ảnh sau mần bộ trưởng.
Chuẩn đét là các anh đang kéo Vịt và đại đế để kích thích bà con CIK FOMO đúng bài sáng nay. Sợ các anh rồi he he 😄😄😄

Chị đại @TTN kiểu này trúng đất nữa rồi,
" Đấu giá Huyện Hoài Đức: Giá trúng cao nhất 133,3 triệu đồng/m2
Thưa quý vị, thông tin mới nhất mà chúng tôi vừa nhận được. Đó là sau 6 vòng đấu bắt buộc, cuộc đấu kết thúc ở vòng thứ 10 lúc 4h30 sáng. Giá trúng thửa đất cao nhất 133,3 triệu đồng/m2, giá thấp nhất là 91,3 triệu đồng"

Chuẩn đét là các anh đang kéo Vịt và đại đế để kích thích bà con CIK FOMO đúng bài sáng nay. Sợ các anh rồi he he 😄😄😄
Em đang mong mấy ảnh kéo Ni quay lại 3 chấm xanh ạ. Kiểu j cũng được, nhưng cho uptrend quay về để BOT còn mần ăn. Nó bắt đi chơi suốt như vầy, Cá Chán em nhìn Chim Zút fly to the mun...thèm chết mất ạ!!! :(((

1 ông tỏi fú dô ra Fobes, 1 ông bộ chưởng mê trend công nghệ, nhưng bắt làm truyền thông...haizzz

• Sad
Reactions: zug
Thiếu hiệp chưa cập nhật rồi. @Chán bán hết TDC đang full cash đi nghỉ mát...
Chim Zút đang mãi mê bay vòng quanh con dê, chắc định quắp bi dê bỏ vào lọ mắm anh ạ. Giờ Chim Zút còn chưa hồi tỉnh, để phân biệt đâu là Debate đâu là Khen Nhau...haizzz

Thưa quý vị, thông tin mới nhất mà chúng tôi vừa nhận được. Đó là sau 6 vòng đấu bắt buộc, cuộc đấu kết thúc ở vòng thứ 10 lúc 4h30 sáng. Giá trúng thửa đất cao nhất 133,3 triệu đồng/m2, giá thấp nhất là 91,3 triệu đồng"
2 vụ đấu giá đất làm chấn động HN: Một ở Thanh oai, một ở Hoài Đức 😯🫣

• Like
Reactions: zug
Chim Zút đang mãi mê bay vòng quanh con dê, chắc định quắp bi dê bỏ vào lọ mắm anh ạ. Giờ Chim Zút còn chưa hồi tỉnh, để phân biệt đâu là Debate đâu là Khen Nhau...haizzz
Sáng nay i đôn phi dê của em cũng nhảy lên lưng bi dê roài đấy.
Anh thôi tê dê rồi thì thử tí bi dê xem biết đâu lại được lê tê phê 🤭

Sáng nay i đôn phi dê của em cũng nhảy lên lưng bi dê roài đấy.
Anh thôi tê dê rồi thì thử tí bi dê xem biết đâu lại được lê tê phê 🤭
Nếu em của ngày hôm qua, em sẽ phi lên nhiều mã lắm
Nhưng em của ngày hôm nay, em phải đợi nhiều mã phi rồi em ngắm...
Đau vì mất cơ hội, hơn đau vì mất niềm tin...Thần chú i trust!!!

Chị múc đất Nhơn Trạch với Phú Quốc theo bạn của Chị. Thầy hóng vía kiểu này, ko sợ Chị buồn sao?

Chị múc đất Nhơn Trạch với Phú Quốc theo bạn của Chị. Thầy hóng vía kiểu này, ko sợ Chị buồn sao?
Chị đất đầy mà, lô NT hay PQ chỉ là gia vị thôi, em trai kiểu này đúng là chả thân thiết gì cả

Chị đất đầy mà, lô NT hay PQ chỉ là gia vị thôi, em trai kiểu này đúng là chả thân thiết gì cả
Oạch, thế lại hóng vía trật à Thầy? Chị bảo Đất ko tài nào bằng Chứng, nếu xét longterm về lãi kép?
Xong hình như, bạn Chị bị thuyết phục, đưa acc cho Chị quản lí...huề vốn, Chị giả lại acc...sau đó, theo bạn đi múc Đất Nhơn Trạch (trước đó có Đất ở Bình Chánh thì phải). Mình chỉ nhớ đại khái là vậy. Ko rõ có đất khu đang sốt ở phía Bắc...haizzz. Thật là đáng hổ thẹn! hic

Back