Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Làm thử bài thơ, tả cảnh em Ni catwalk đi Anh. Xem thử tài thơ có BO ko ạ? Mai em về, dùng AI làm thơ đáp lại. Đọ trình làng Thơ! hihi
Thu tháng tám, Trời thường trong trẻo
Tối thưởng Trăng, thức tỉnh trong Tâm
Trên Trần thế, Tiền - Tài - Tình - Tội
Ta thoát tục, tự tay tự tại
Thả trôi Tâm, thuận Thiên tỏ tường !!!😘

Dạ, năm trước cho ảnh đi rồi ạ. Khúc đi ki sao, khúc về em bị say sóng quá (chắc vé nằm trên tầng cao).
Phú Quý đẹp, mà Kỳ Co em thấy đẹp hơn ạ. Nha Trang ko so được với tụi này, trừ khi ra mấy cá Hòn. (Lâu rồi ko ra, em cũng ko rõ sao rùi?).
Kỳ Co nếu quy hoạch quản lý tốt là nhất VN rồi.

Nước ta tưới đẹp quá Chị. Tàu, Nga, Hàn nó sang xí xa xí xô,... Em ko hiểu bọn đó nói j, nhưng đang đa nghi: Nó bàn bạc, múc hết BDS du lịch nước ta chăng? Liệu có nên ra tay múc trước, đợi tụi nó bàn xong, thì mình bán lại giá cao hơn ạ Chị?!
Khách Hàn và Nga giờ nhiều em nhỉ.

Chị phải google cái này 😀

Khách Hàn và Nga giờ nhiều em nhỉ.
Khách Tàu đông nhất ạ Chị. Em phân biệt Tàu với Hàn bằng bông hoa cài tóc. Mấy bé Hàn nó lạ lắm, xuống tắm khoáng, diện bikini kèm theo mấy bông hoa màu trắng dắt lên tai. Cứ nhìn bông hoa, tiến lại gần i rằng nghe các Cờ Rút trò truyện.

Em zai đọc lại đủ 7 lần, vẫn chưa tìm được chỗ nào tả em Ni cat walk ạ?
Hay ý anh nói: Ni trong trẻo, thoát tục, thả trôi anh Tâm, theo anh Thiên để tỏ tình?!

Khách Tàu đông nhất ạ Chị. Em phân biệt Tàu với Hàn bằng bông hoa cài tóc. Mấy bé Hàn nó lạ lắm, xuống tắm khoáng, diện bikini kèm theo mấy bông hoa màu trắng dắt lên tai. Cứ nhìn bông hoa, tiến lại gần i rằng nghe các Cờ Rút trò truyện.
Nha Trang/Vinpearl em thấy từ hơn chục năm trước Tây chủ yếu là Nga/nói tiếng Nga, Á thì Hàn.
Sau đó Tào mới kéo sang và hiển nhiên là họ đi đâu mà chả đông nhất.
Sau rồi em tránh chỗ đông người mà rút ra Cam Ranh, chui vào Movenpick vì trẻ con nó mê trò nghịch nước, thì Á chủ yếu vẫn là Hàn chứ chưa bị Tào xâm chiếm.

Anh cũng đổi lại cái avatar Bố già Corleone cũ đi cho tôi nhờ cái...
Mất xừ ảnh rồi.
Thôi để khắm confirm đổi đời thì em đổi cái khác theo trend.
Hay anh @Chán có cái ảnh loài chim nào sống dưới đáy đại dương có bộ nhá kinh hoàng như anh, thì cho em xin 🤭

Nha Trang/Vinpearl em thấy từ hơn chục năm trước Tây chủ yếu là Nga/nói tiếng Nga, Á thì Hàn.
Sau đó Tào mới kéo sang và hiển nhiên là họ đi đâu mà chả đông nhất.
Sau rồi em tránh chỗ đông người mà rút ra Cam Ranh, chui vào Movenpick vì trẻ con nó mê trò nghịch nước, thì Á chủ yếu vẫn là Hàn chứ chưa bị Tào xâm chiếm.
TQ thích ở Vinpearl, không hiểu sao ăn buffet 3 bữa/ngày mà họ chịu được 🤪
Người Nga thì đóng đô ở Nha trang từ lâu rồi, và họ trông giàu có

TQ thích ở Vinpearl, không hiểu sao ăn buffet 3 bữa/ngày mà họ chịu được 🤪
Người Nga thì đóng đô ở Nha trang từ lâu rồi, và họ trông giàu có
Em thì cũng thuộc dạng ăn búp phê ngày 3 bữa cũng chịu được.
Nhưng đúng là cũng không chịu được 3 bữa búp phê ngày ở Vinpearl 😂

Back