Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Đời có lúc thịnh lúc suy
Người có lúc đi lúc ở
Đoán cho người ra đi
Ghi cho người ở lại
...
VC có nhiều đại gia ngầm sở hữu máy bay, du thuyền, biệt phủ,...chứ đâu phải nhà lá đơn sơ? (lãi kép lúc nào cũng 40-50%/năm hoặc hơn thế nữa, chấp Ni đang up hay down). Thầy chưa trải đủ nên chưa biết đó thôi.
À, tuần sau về múc Du Lịch với Lữ Hành nhé, ngồi nghe 3 Tàu xí xa xí xô, nì hảo với cả xía xìa, ong hết cả tai. :(((
Thế ạ, thế đúng là do em dù đã già mà vẫn chưa hiểu sự đời rồi :))))

Thế ạ, thế đúng là do em dù đã già mà vẫn chưa hiểu sự đời rồi :))))
Ráng giữ zoom, rồi sẽ đến lúc các đại gia quay về sinh hoạt nhé Thầy. Users: caheo, em anh caheo (quên tên, nhưng nhớ đợt đánh SKG ăn đậm lắm), giailang, engel, blue,...toàn tính theo đơn vị trăm tỷ, ngàn tỷ đó. :)))
Ps: Mình cũng sẽ nhập đội giàu sang. Sáng nay định múc luôn cái bãi biển này cho ku tí tắm. Đu trend BDS sốt nóng! hihi

Attachments

274.5 KB · Views: 1
Ráng giữ zoom, rồi sẽ đến lúc các đại gia quay về sinh hoạt nhé Thầy. Users: caheo, em anh caheo (quên tên, nhưng nhớ đợt đánh SKG ăn đậm lắm), giailang, engel, blue,...toàn tính theo đơn vị trăm tỷ, ngàn tỷ đó. :)))
Ps: Mình cũng sẽ nhập đội giàu sang. Sáng nay định múc luôn cái bãi biển này cho ku tí tắm. Đu trend BDS sốt nóng! hihi
Đợi khắm tu dờ 27 em sẽ chốt mua mái bai đến nhảy dù xin tắm nhờ bãi biển của anh Chán 🤗

Mua UAV à 😋
Mua mái bai đen lắm, các anh tỷ mua mái bai ở VN sau đó đều vất vả là... 🤪
Úi thế à em không bít, để bập bập.
Tại em thấy anh Chán trang trước kêu chán vì chưa mua được mái bai nằm ô tô mãi không thấy biển không bít làm gì cho hết chán 🥺

Úi thế à em không bít, để bập bập.
Tại em thấy anh Chán trang trước kêu chán vì chưa mua được mái bai nằm ô tô mãi không thấy biển không bít làm gì cho hết chán 🥺
Đúng quá, mua mái bai đi cho sướng. Xong nuôi cái mái bai sẽ có thêm động lực để úp pô nội bộ... Úp ko thành, lại bán mái bai, múc o to.
Quy trình nó thế, phải kinh qua, để thấu hiểu cảm giác của người trong cuộc Thầy ơi. Đặt mục tiêu, lên kế hoạch là vừa. AI sẽ báo to the mar, Mắm stil 27, but 27$.

Buổi tối đông kinh khủng em. Chắc thời điểm đó tất cả dồn về một khu nên thế.
Nước ta tưới đẹp quá Chị. Tàu, Nga, Hàn nó sang xí xa xí xô,... Em ko hiểu bọn đó nói j, nhưng đang đa nghi: Nó bàn bạc, múc hết BDS du lịch nước ta chăng? Liệu có nên ra tay múc trước, đợi tụi nó bàn xong, thì mình bán lại giá cao hơn ạ Chị?!

Dạ em chưa về tới SG ạ anh. Ku tí nó còn mãi mê hát: Bỏ con vào vali, đưa con đi Vĩnh Hy.
Ko có tool nhưng em đoán ý con AI: Nếu hôm nay nàng Ni thốc lên cao, đóng cửa trên 1265, uptrend sẽ quay lại ạ.
mê vậy cho con ra Phú quý luôn, biển đảo đang đẹp lắm

mê vậy cho con ra Phú quý luôn, biển đảo đang đẹp lắm
Dạ, năm trước cho ảnh đi rồi ạ. Khúc đi ki sao, khúc về em bị say sóng quá (chắc vé nằm trên tầng cao).
Phú Quý đẹp, mà Kỳ Co em thấy đẹp hơn ạ. Nha Trang ko so được với tụi này, trừ khi ra mấy cá Hòn. (Lâu rồi ko ra, em cũng ko rõ sao rùi?).

Back