Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thôi phân tích phân teo gì cho anh em học, ai hợp gì đánh nấy, ảnh phím cho là may rồi đòi line vs X gì nữa🤝
Anh nói thế ko đc. Có khi anh í thành công nhiều <--- ngủ quên trên chiến thắng.
Cần lắm những phản biện hợp lý.
Anh hay em cũng vậy thôi, không ai vỗ ngực đc lâu, thích nghi mới là chân ái :))))

Anh nói thế ko đc. Có khi anh í thành công nhiều <--- ngủ quên trên chiến thắng.
Anh hay em cũng vậy thôi, không ai vỗ ngực đc lâu, thích nghi mới là chân ái :))))
a nói ảnh nghe đâu =)))

A cứ đợi nhé, không lại chớ :))

Em tưởng hum trc anh bẩu tuần sau mới chết :)))
Quote chị Bò í.
Anh Bò thì chán chết :))))
Hóng thế thì quá Chạn.
Lần này phải dịch signal ở câu: 3V đủ 3 màu, TT lành mạnh quá...
Muốn dịch signal với Chị Bò, phải đợi đúng 3 ngày. Chính xác là Thứ 3 tuần sau, ngay khi mình về tới SG.
=> Đừng hòng chạm vào my idon, muốn hiểu ý idon, phải hiểu ý Fan của idon trước nhé Thầy Mó!

a nói ảnh nghe đâu =)))
Đậu xanh pha đậu nành. Ngành này là ngành ông đi Lexus hỏi ý kiến ông đạp xe đạp.
Ông đi máy bay, hỏi ý kiến ai, Thầy phải hịu mới hịu!!! :(((

In chạt we chợt thôi. Góp ý để ae xem xét, trúng thì trúng không trúng thì chịu :)))))
Ko góp ý j cả nhé Thầy, cứ mua một con máy bay tư nhân như Đại Gia ấy, đi du phượt cho nó sướng. Đi xe mất thời gian bỏ xừ. Nằm mãi, chả thấy biển ở nơi mô.
Ps: Đừng hỏi tiền nhiều làm j? Hoặc làm j để nhiều tiền? Cứ nhìn lại kèo IDC là hiểu cách để có máy bay đi du ngoạn. ;))))

• Haha
Reactions: zug
ơ tăng nhiều thế các anh...
Em xin bạo gan điền vào dấu ...
Trong 1 downtrend, lúc nào tăng mạnh nhất, vol nhất, số lượng cổ cánh xanh tím nhiều nhất. Đó là lúc kết thúc...

Em xin bạo gan điền vào dấu ...
Trong 1 downtrend, lúc nào tăng mạnh nhất, vol nhất, số lượng cổ cánh xanh tím nhiều nhất. Đó là lúc kết thúc...
Đoán làm chi cho đau đầu hả anh :)))
VN được vinh danh có ... số ít người thôi, chắc chắn VC nài không có ai.
Nên ai cũng bình đẳng :)))))

Đoán làm chi cho đau đầu hả anh :)))
VN được vinh danh có ... số ít người thôi, chắc chắn VC nài không có ai.
Nên ai cũng bình đẳng :)))))
Đời có lúc thịnh lúc suy
Người có lúc đi lúc ở
Đoán cho người ra đi
Ghi cho người ở lại
...
VC có nhiều đại gia ngầm sở hữu máy bay, du thuyền, biệt phủ,...chứ đâu phải nhà lá đơn sơ? (lãi kép lúc nào cũng 40-50%/năm hoặc hơn thế nữa, chấp Ni đang up hay down). Thầy chưa trải đủ nên chưa biết đó thôi.
À, tuần sau về múc Du Lịch với Lữ Hành nhé, ngồi nghe 3 Tàu xí xa xí xô, nì hảo với cả xía xìa, ong hết cả tai. :(((

Attachments

622.3 KB · Views: 0
  • Like
Reactions: zug
Nghỉ học 2 năm rồi, hôm nay vẫn nhận đc tiền 😀

Attachments

198.5 KB · Views: 0
Back