Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Em biết đâu cái con ấy như nào mà khịa.
Ơ mà hum qua bên chợ có pic hô con tê dê, đừng bảo là anh đấy nhé 🤭
Tời ơi, mình bình đẳng, ai cũng như ai, hổng phải mình, nhưng đúng ý mình, thì cũng coi như là mình...Chợ nào cũng là chợ...còn nhiều chợ nữa, chắc j Thầy đã dạo hết được đâu muh. Đa nghi là tốt đó...hihi

E vào rồi, TTCK a hỏi sure ko với size VNM thì để anh Chán trả lời nha a
Con này ẹ lắm, tăng trưởng là có, nhưng size bé, nên ko thúc đẩy tổng doanh thu lên tầm cao mới kịp đâu... Chắc định giá phù hợp tầm 5x-60 là hết. Mua giờ đắc...nắm

Cái này em đọc hồi lâu rồi ạ. DVC full Acc, Anh 3 25% cổ (dẫu Mẽo xấu)...nhưng cái đó là cuối tháng 7. Đợi cuối tháng 8, có khi Anh 3 đã báo vào full hàng!!!
=> Social cười chê anh DVC với mô hình Flat Man, nhưng làm gì có ai sai mãi tận 3 tháng liên tục? Mèo chắc canh anh DVC để bẻ kèo...Social giờ chắc ngơ ngác, ngẩn ngơ...nhìn và ức!!! :(((

Tời ơi, mình bình đẳng, ai cũng như ai, hổng phải mình, nhưng đúng ý mình, thì cũng coi như là mình...Chợ nào cũng là chợ...còn nhiều chợ nữa, chắc j Thầy đã dạo hết được đâu muh. Đa nghi là tốt đó...hihi
Thế tóm lại thì tú tài AI bảo đợi 3 ngày rồi bán hay là mua ạ?
Để em còn biết đường 🥺

BDS mà cũng có lúc tím mấy con ư 🥸🥸🥸
### 3. **Cổ Phiếu Ngành Bất Động Sản**
- **VHM (Vinhomes)**: Công ty hàng đầu trong lĩnh vực bất động sản với dự án lớn và tiềm năng phát triển bền vững.
- **DXG (Đất Xanh Group)**: Có nhiều dự án bất động sản và chiến lược kinh doanh đa dạng.

Tú Trinh Nguyên tư vấn từ 08/08 nè Nữ Tướng... :(((

### 3. **Cổ Phiếu Ngành Bất Động Sản**
- **VHM (Vinhomes)**: Công ty hàng đầu trong lĩnh vực bất động sản với dự án lớn và tiềm năng phát triển bền vững.
- **DXG (Đất Xanh Group)**: Có nhiều dự án bất động sản và chiến lược kinh doanh đa dạng.

Tú Trinh Nguyên tư vấn từ 08/08 nè Nữ Tướng... :(((
Tú Trinh Nguyên là ai vậy chàng ?

• Haha
Reactions: zug
Back