Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

TT thế này đến hết atc là vá víu xong chưa @Chán để Mèo còn diễn 😋
Mèo vẫn dễ đoán quá Anh, chưa có yếu tố bất ngờ...cứ nhìn anh John, mà Mèo may vá ạ!!!
Nhưng thui, cái đó là quá khứ rùi. Giừ em tập trung món FA, theo anh Cá học style: Nhìn xa trăm dặm, sâu trăm thước. Nhưng lỡ xui xui, bị Chó đuổi thì phải bỏ chạy ạ...hihi

Mèo vẫn dễ đoán quá Anh, chưa có yếu tố bất ngờ...cứ nhìn anh John, mà Mèo may vá ạ!!!
Nhưng thui, cái đó là quá khứ rùi. Giừ em tập trung món FA, theo anh Cá học style: Nhìn xa trăm dặm, sâu trăm thước. Nhưng lỡ xui xui, bị Chó đuổi thì phải bỏ chạy ạ...hihi
Khắc cốt ghi tâm câu: Chó đuổi thì chạy chứ chẳng nhẽ lại đứng lại hỏi vì sao chó nó không thích mình của Cờ huynh à 😄 😄 😄

Khắc cốt ghi tâm câu: Chó đuổi thì chạy chứ chẳng nhẽ lại đứng lại hỏi vì sao chó nó không thích mình của Cờ huynh à 😄 😄 😄
Cờ huynh có mấy món hay lắm anh, em tiếp thu được 3 skills mà đã tê người.
1. Skill tăng trưởng, FPT (ko đỉnh).
2. Skill số 3, ai làm gì thì làm, cứ đợi sau 3 ngày mới tính.
3. Skill né Chó, ko được hơn thua với Chó. Sủa thì cặp dép vào nách, đuổi thì chạy.
...
...
Còn nhiều lắm, mà em chưa tiếp thu được hết!!! hihi

Thế để mai em lại bắt con AI nó do research on Coal Market...hihi
À, tạm bỏ AI quay về Human, em thấy anh Petry ôm con HVN đến Chết, chắc con này tiềm năng tương lai sáng lắm ạ anh? Hôm nọ em đi máy bay, ra sân bay đông như trẩy hội anh ạ. Lúc về, nó ko cho đáp liền, bắt bay đúng 4 vòng chờ, mất hơn 30 phút mới cho đáp. Phi công thông báo do thời tiết xấu, ko cho đáp liền...Nhưng em nghi là nó nói xạo: Chắc là kẹt đường băng (kiểu như kẹt xe ở Nội Đô, giờ cao điểm ấy ạ)
=> HVN con ông cháu cha, nên chắc được đi làn ưu tiên anh nhỉ? FA mấy con Hàng Không, thì mình nhìn vô đâu để tính ạ anh?

chịu người ta mua là có kỳ vọng hợp lý
riêng em thấy
HVN có chính sách miễn phí quá đáng cho CBNV không những HVN mà cả các đơn vị liên quan trong ngành ngay cả khi nghỉ hưu. Bao gồm tứ thân phụ mẫu, vợ, con. Nhưng vậy 1 người làm HVN khoảng 6 người được ăn theo vé PT đặc biệt, mà chỉ phải trả lệ phí sân bay... Thì nhân số lượng lên nó khủng quá, em nghĩ khó lãi lắm... mà em là cổ đông thì ăn gì...

@CACO ơi, có người phím mình con hàng rác BCG của Hồ đại hiệp, Cờ huynh nhiều kinh nghiệm chơi hàng dưới mệnh cho xin tí ý kiến với, đa tạ Cờ huynh.
Em không biết ạ, trước mua toàn chết nên mấy tháng nay o xem nữa... thấy giá xuống quá anh nhỉ

Thế để mai em lại bắt con AI nó do research on Coal Market...hihi
À, tạm bỏ AI quay về Human, em thấy anh Petry ôm con HVN đến Chết, chắc con này tiềm năng tương lai sáng lắm ạ anh? Hôm nọ em đi máy bay, ra sân bay đông như trẩy hội anh ạ. Lúc về, nó ko cho đáp liền, bắt bay đúng 4 vòng chờ, mất hơn 30 phút mới cho đáp. Phi công thông báo do thời tiết xấu, ko cho đáp liền...Nhưng em nghi là nó nói xạo: Chắc là kẹt đường băng (kiểu như kẹt xe ở Nội Đô, giờ cao điểm ấy ạ)
=> HVN con ông cháu cha, nên chắc được đi làn ưu tiên anh nhỉ? FA mấy con Hàng Không, thì mình nhìn vô đâu để tính ạ anh?
Nếu thấy sb đông như chảy hội thì Chán phải canh me mà ăn cắp vặt nó mới hợp lý chứ :))))

Em không biết ạ, trước mua toàn chết nên mấy tháng nay o xem nữa... thấy giá xuống quá anh nhỉ
Giá giờ ngang cốc trà đá vỉa hè. Thấy ngành nghề cũng tuyền hot hit cả: NLTT, BDS..., KQKD không lỗ mà đọc thì thấy hệ sinh thái in giấy 0 đồng cũng chẳng kém anh Quýt là mấy 😅🤣

Nếu thấy sb đông như chảy hội thì Chán phải canh me mà ăn cắp vặt nó mới hợp lý chứ :))))
Còn này ko tìm được ai là Chân Lái. Trên VC có Thầy Sụt, nhưng cơ bản Thầy ấy chưa có bằng Lái... với cả Thầy cũng chán con này rồi. Về 70 mới tính!!!
Sau HPG, và DHG. Con AI nó bảo đi phân tích con MWG, mảng bán lẻ gì đó đang có tiềm năng tăng trưởng... Em ngồi đọc BCTN để xem tăng trưởng chỗ nào Anh ạ. (Ít ra còn biết Chân Lái là em anh Đuôi Gà)...hihi

Giá giờ ngang cốc trà đá vỉa hè. Thấy ngành nghề cũng tuyền hot hit cả: NLTT, BDS..., KQKD không lỗ mà đọc thì thấy hệ sinh thái in giấy 0 đồng cũng chẳng kém anh Quýt là mấy 😅🤣

mấy ô dân tài chính yên tâm anh ơi
khéo nay mai như GEX đó
Và Gex sẽ thay a Vượn thôi, thời nào có anh hùng thời đó
...

MWG strong uptrend, lại có AI tư vấn??? Ổn ko Thầy Mó??? Tiềm năng phá đỉnh lên tiếp không Thầy???
Đang lên hết mà anh :)))
Tích thì tích cái lúc ông @Sutj tích sản í. Bố khỉ, chuẩn timing thế :))))

Back