Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Sáng cuối tuần TT phấn khởi quá. Mọi bi quan hoảng loạn đã được bỏ lại phía sau chăng 😋 . Các anh Mèo oánh hay thật @Chán 😄
Sáng dậy em có cảm giác trống rỗng anh ơi, AI nó tẩy não em thành công rồi hay sao ấy? Giờ đây đúng kiểu đắc đạo, Sông Cạn em ko còn biết phấn khởi hay hoảng loạn là gì? Thấy ngáo ngáo sao á anh!!!

Sáng dậy em có cảm giác trống rỗng anh ơi, AI nó tẩy não em thành công rồi hay sao ấy? Giờ đây đúng kiểu đắc đạo, Sông Cạn em ko còn biết phấn khởi hay hoảng loạn là gì? Thấy ngáo ngáo sao á anh!!!
Không vui buồn, phấn khích hay hoảng loạn, nhìn TT vận động tự nhiên là đắc đạo rồi, chúc mừng Sông Cạn. Giờ chỉ cần tìm được các công ty tốt, tiềm năng tăng trưởng trong tương lai (mà lại đang bị TT bỏ quên) là ngon ngon thôi 😛

Không vui buồn, phấn khích hay hoảng loạn, nhìn TT vận động tự nhiên là đắc đạo rồi, chúc mừng Sông Cạn. Giờ chỉ cần tìm được các công ty tốt, tiềm năng tăng trưởng trong tương lai (mà lại đang bị TT bỏ quên) là ngon ngon thôi 😛
Dạ, em đang tìm mấy cty tăng trưởng như vũ bão, bị định giá Hugely Overvalued ạ. Tìm hoài mà có mã nào đâu anh? Ngoài con FPT và VNM...AI nó bảo xem thêm HPG, DHG. 😆

Y chang con AI nó bảo: Thời đoạn này phải tìm cổ phiếu có nền tảng tốt, rồi múc khi RSI quá bán, hoặc về gần support sau đó có MACD cắt lên. kkk
=> Vinacap vs AIcap. 🤪
Anh mà tìm được con mồi ưng ý á, TT hoảng loạn càng sướng vì mua SL lớn sẽ dễ dàng hơn. Lúc ấy TA càng xấu càng tốt kkk 🤪

Dạ, em đang tìm mấy cty tăng trưởng như vũ bão, bị định giá Hugely Overvalued ạ. Tìm hoài mà có mã nào đâu anh? Ngoài con FPT và VNM...AI nó bảo xem thêm HPG, DHG. 😆
Con AI nó chỉ ví dụ bề nổi chung chung thế thôi chứ vẫn phải soi cty thật cẩn thận. Nghe nó nhận xét chung định hướng thì OK chứ nghe nó phân tích FA chuyên sâu có mà ăn cám vì anh tài nấu nướng FA ở VN giỏi kinh hoàng đặc biệt là trong môi trường pháp luật lỏng lẻo ở VN mà AI lại khá mô phạm do tây viết 😋 Không phải anh tài tây không cook giỏi đâu, chẳng qua pháp luật bên ấy nó chặt nên họ bị hạn chế nhiều. Ngày xửa ngày xưa họ cũng làm thế mà 😄 😄

Con AI nó chỉ ví dụ bề nổi chung chung thế thôi chứ vẫn phải soi cty thật cẩn thận. Nghe nó nhận xét chung định hướng thì OK chứ nghe nó phân tích FA chuyên sâu có mà ăn cám 😋
Nó khôn lõi lắm Anh, nó viết cho dài, nhưng chốt câu cuối => Em cần phải đọc BCTC và các tài liệu chuyên ngành, từ đó đưa ra quyết định sáng suốt ạ. Mợ khỉ nấu cơm, thâu phế xong phủi tay...ko chịu trách nhiệm tư vấn ạ! :(((

Nó khôn lõi lắm Anh, nó viết cho dài, nhưng chốt câu cuối => Em cần phải đọc BCTC và các tài liệu chuyên ngành, từ đó đưa ra quyết định sáng suốt ạ. Mợ khỉ nấu cơm, thâu phế xong phủi tay...ko chịu trách nhiệm tư vấn ạ! :(((
Thế là nó có bản sắc, có lối đi riêng như Thị Nở đấy chứ.
Anh phê bình rõ @Chán 🤭

Thế là nó có bản sắc, có lối đi riêng như Thị Nở đấy chứ.
Anh phê bình rõ @Chán 🤭
Tốn mớ xu, mà nói kiểu đó, ko ấm ức sao Thầy? Thà mình theo anh Cá, cứ nhìn 3V đủ 3 màu, là thị trường đang lành mạnh lắm... Rồi thêm anh DVC xác nhận góc nhìn, bằng cách Full Cổ.
Human tư vấn Free, nên ko cần chối bỏ trách nhiệm tư vấn. Fairplay hơn AI... hihi

Back