Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Để em cho AI tư vấn Mắm Khắm...xem Thầy Zút đọ tay với AI thế nào? jeje

Xu hướng​

• Biến động trong phạm vi hẹp: Chỉ số dao động trong khoảng từ 70 đến 80 kể từ tháng 5, không có xu hướng rõ ràng.

Kháng cự​

• Khoảng 78-80: Đây là mức kháng cự mạnh, nơi giá thường bị đẩy xuống khi chạm tới.

Hỗ trợ​

• Khoảng 70-72: Mức hỗ trợ chính, nơi giá có xu hướng bật tăng trở lại.

Khối lượng giao dịch​

• Khối lượng giao dịch ổn định: Khối lượng không có biến động lớn, cho thấy sự ổn định trong giao dịch.

Nến​

• Nến tăng gần đây: Có sự xuất hiện của các nến xanh, cho thấy lực mua tăng lên.

Kết luận​

• Chờ xác nhận xu hướng: Nhà đầu tư nên theo dõi thêm để xác nhận xu hướng rõ ràng hơn, đặc biệt chú ý đến các mức kháng cự và hỗ trợ. Việc bứt phá khỏi các mức này có thể xác định xu hướng tiếp theo.
Lưu ý: Phân tích kỹ thuật chỉ mang tính chất tham khảo và không đảm bảo kết quả chắc chắn.
Về xu hướng và kháng cự em đồng ý với đốc tờ AI.
Đốc tờ cơm của em tư vấn bổ sung là lên kháng cự thì dúi xuống bách tét để tu dờ mun 🤗

Về xu hướng và kháng cự em đồng ý với đốc tờ AI.
Đốc tờ cơm của em tư vấn bổ sung là lên kháng cự thì dúi xuống bách tét để tu dờ mun 🤗
Chịu thua, mình ngồi chệp chệp chệp...học skill của Thầy Zút vậy. AI ko có biased...nó như tờ giấy trắng, trinh nguyên lắm.
Hỏi tu de mun là gì, nó gợi ý như hình...hihi

Đại gia bán mỏ dầu, sang múc mỏ kim cương rồi...đưa tham số kiểu j bi giờ Thầy Zút?
Mình đang tìm chỗ nào đẹp, đi du phượt 1 nhoát, nhân lúc VNI down tend.
Thầy Mó dạy mình, có trend thì trade. Lạc Rang là món của nhà nghoèo... :(((
Thế giới xoay vần đảo điên bước vào vận 9 của hệ hoả. Nên rất cẩn thuỷ để không bùng cháy :)). Avatar có cả kim lẫn thuỷ

Dạ... đến cả họ vượn còn đủ màu thì thị trường quá lành mạnh...
Thảo nào Anh DVC quay Xe hô Múc. TT quá đẹp, anh Cá có góc nhìn ... quá tuyệt vời ạ...Thk Anh!
Thế giới xoay vần đảo điên bước vào vận 9 của hệ hoả. Nên rất cẩn thuỷ để không bùng cháy :)). Avatar có cả kim lẫn thuỷ
Âm Dương Ngũ Hành, mình theo anh Vũ Qua luyện đôi ba tuần, bị tẩu hoả văng ra... Đền mình con nào có khả năng lãi 100 củ bù đắp, mình mới quay về ngâm cứu +- & 5 sắc.
ps: Đang ấm ức con IDC. Đại gia úp sọt mình với Thầy Mó. Tuy ko lõm, nhưng mất bao nhiêu là cơ hội ngon vì em nó.

Thảo nào Anh DVC quay Xe hô Múc. TT quá đẹp, anh Cá có góc nhìn ... quá tuyệt vời ạ...Thk Anh!

Âm Dương Ngũ Hành, mình theo anh Vũ Qua luyện đôi ba tuần, bị tẩu hoả văng ra... Đền mình con nào có khả năng lãi 100 củ bù đắp, mình mới quay về ngâm cứu +- & 5 sắc.
ps: Đang ấm ức con IDC. Đại gia úp sọt mình với Thầy Mó. Tuy ko lõm, nhưng mất bao nhiêu là cơ hội ngon vì em nó.
Đã phím ở trên rồi, hy vọng hữu duyên với Thầy :)
Dòng KCN phải chờ tỷ giá giảm sâu và fed hạ ls sẽ là timing

Đã phím ở trên rồi, hy vọng hữu duyên với Thầy :)
Dòng KCN phải chờ tỷ giá giảm sâu và fed hạ ls sẽ là timing
Bớ Thầy @newMos , đợt trước nói đại gia đi sửa máy bay là đúng mà, cồm này thể hiện thêm: Đại gia lấy xiền của Thầy Trò ta, trang trải chi phí...hic
Anyway, thank for new Cổ. Để hóng Thầy Zút cút lỗm Mắm Khắm, mình sẽ mò vào cùng Đại Gia! hihi

Bớ Thầy @newMos , đợt trước nói đại gia đi sửa máy bay là đúng mà, cồm này thể hiện thêm: Đại gia lấy xiền của Thầy Trò ta, trang trải chi phí...hic
Anyway, thank for new Cổ. Để hóng Thầy Zút cút lỗm Mắm Khắm, mình sẽ mò vào cùng Đại Gia! hihi
Phím đí, phím đi, không cần trình bầy nhiều :))))

1 2 có chén được cho no cái bụng không anh :))))
Ko no, chỉ là bát cháo loãng kèm đầu cá. :)))
Cho mình xin lại cái ảnh con cá j mà đầu to đùng, đuôi ngắn ngủn, hồi lâu Thầy pọt ấy. Mình đổi ava mà tìm ko ra. Thk!

Nhờ Thầy @newMos, số 1, soi hộ mấy con Đầu Tư Công: VCG, HHV, LCG có chấm mút được j ko? Họ này trend rất rõ, mà khổ cái là downtrend...Thầy chưa dạy cách trade trong downtrend (chỉ nói Rõ Trend mới Trade).
Thk Thầy!!! (trò còn hơn 260 củ trong Acc, theo Thầy chống đói).

Ko no, chỉ là bát cháo loãng kèm đầu cá. :)))
Cho mình xin lại cái ảnh con cá j mà đầu to đùng, đuôi ngắn ngủn, hồi lâu Thầy pọt ấy. Mình đổi ava mà tìm ko ra. Thk!
Cái loại đấy là cá sống đáy đại dương, nhìn dữ tợn. Có hai loại nhé:

1. Cá chụp đèn:

(có cái ảnh nhìn cute hơn tí)

2. Cá răng nanh (Fangtooth):

Back