Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Trót dại hôm qua 50K 3.6đ xem sao thầy ạ...
A hu hu!
Kệ Khầy Mó đi, Khầy ấy ko quan tâm đâu.
Theo Chart mà nói, ITA đang du hành đến Kim Tinh (vòng âm). Quá khứ gần nhất cho hay, em nó có thể du hành ra khỏi Mộc Tinh, mới có lực kéo về Thổ Tinh...(trừ TH bị giải thể, thua kiện...thì về 0).

Kệ Khầy Mó đi, Khầy ấy ko quan tâm đâu.
Theo Chart mà nói, ITA đang du hành đến Kim Tinh (vòng âm). Quá khứ gần nhất cho hay, em nó có thể du hành ra khỏi Mộc Tinh, mới có lực kéo về Thổ Tinh...(trừ TH bị giải thể, thua kiện...thì về 0).
View attachment 8456
Riêng case này không nên khuyên j. Chỉ dựa vào trí tuệ, tư duy và.... may mắn của người ôm thôi anh :))))

Hay quá anh, cái này đúng kiểu Lạc Thư chỉ dẫn. Đảo điên Hỏa Kim trong FA thì ra là thế. hihi
Em học ca này, để ngó con HDG với VPI. Xem 2 em nó có đi du ngoạm theo hành trình của NTL hay ko? BĐS phía Bắc một mình một cõi. haha
Thk anh Chim!!!
Nó phải áp dụng vào key chu kỳ hoặc hạch toán 1 lần chứ ko vỡ alo ngay anh ạ
kiểu như HPG 55 mà ctyck hô mua target 75 vì P/E 3 ấy

Riêng case này không nên khuyên j. Chỉ dựa vào trí tuệ, tư duy và.... may mắn của người ôm thôi anh :))))
Buồn ngủ quá, nên thấy ai hỏi gì cũng nói, cho nó hết giờ thôi Khầy (ko chịu gọi là Thầy, thì mình chuyển sang Khầy nhé).

Nó phải áp dụng vào key chu kỳ hoặc hạch toán 1 lần chứ ko vỡ alo ngay anh ạ
kiểu như HPG 55 mà ctyck hô mua target 75 vì P/E 3 ấy
May quá, Thầy Sụt lên rồi, đang định hỏi con HVN...hôm trước nhớ nhầm, Thầy Sụt chọn VJC.
Hàng Không phục hồi, mỗi quý lãi 4k tỏi. Vị chi mỗi năm lãi 20k tỏi. Như vậy có phải là Hàng Không đã bước sang 1 chu kỳ tăng trưởng mới không Thầy? Nghiên cứu ngành, lại thấy báo thiếu Máy Bay => Cung giảm, Cầu tăng => Vé tăng => DT/LNG tăng...kiểu kiểu thế!!!

Buồn ngủ quá, nên thấy ai hỏi gì cũng nói, cho nó hết giờ thôi Khầy (ko chịu gọi là Thầy, thì mình chuyển sang Khầy nhé).
Ngụy biện 🤣 🤣 🤣 Không nhắc không ai để ý nhưng đã nhắc... chẳng qua không sửa được :))))

Ngụy biện 🤣 🤣 🤣 Không nhắc không ai để ý nhưng đã nhắc... chẳng qua không sửa được :))))
Tư ruy thay đổi theo Sát Na, hay Lươn Lẹo, hay Ngụy Biện...cũng như nhau cả Khầy, ko quan tọng. :)))
Nói gì đó, cho nó toát lên vẻ giàu soang đi...quan tọng làm sao để sang giàu???

Tư ruy thay đổi theo Sát Na, hay Lươn Lẹo, hay Ngụy Biện...cũng như nhau cả Khầy, ko quan tọng. :)))
Nói gì đó, cho nó toát lên vẻ giàu soang đi...quan tọng làm sao để sang giàu???
Vì vốn dĩ không để ý, nhưng tự anh (thấy phải chữa thẹn) khơi lên thôi :))))

Vì vốn dĩ không để ý, nhưng tự anh (thấy phải chữa thẹn) khơi lên thôi :))))
Mất dây thần kinh thẹn từ lâu rồi Khầy. :)))
Khơi kiểu nào, tiếp chiu kiểu ấy. Hết giờ giao dịch, tiếp đến ngoài giờ giao dịch luôn... Quan tọng, nàm sao sang giàu??? 🤣

May quá, Thầy Sụt lên rồi, đang định hỏi con HVN...hôm trước nhớ nhầm, Thầy Sụt chọn VJC.
Hàng Không phục hồi, mỗi quý lãi 4k tỏi. Vị chi mỗi năm lãi 20k tỏi. Như vậy có phải là Hàng Không đã bước sang 1 chu kỳ tăng trưởng mới không Thầy? Nghiên cứu ngành, lại thấy báo thiếu Máy Bay => Cung giảm, Cầu tăng => Vé tăng => DT/LNG tăng...kiểu kiểu thế!!!
a sai rồi, sư phụ anh chọn VJC
em chỉ chọn ACV thôi

Mất dây thần kinh thẹn từ lâu rồi Khầy. :)))
Khơi kiểu nào, tiếp chiu kiểu ấy. Hết giờ giao dịch, tiếp đến ngoài giờ giao dịch luôn... Quan tọng, nàm sao sang giàu??? 🤣
Không được anh, Cụ đã dạy rồi "Danh dự mới là điều thiêng liêng, cao quý nhất" :)))))

Không được anh, Cụ đã dạy rồi "Danh dự mới là điều thiêng liêng, cao quý nhất" :)))))
Cụ có giàu soang ko??? Top mấy Thế Giới??? Cái này mới quan trọng.
Cứ leo lên tầm Top 100 giàu nhất TG, dạy gì mình cũng nghe (nghe nhưng làm theo hay làm nghịch lại, là do mình quyết...hihi)

Quá khứ nha thầy, kiếm mấy con hàng hold till die ý :))))
Là con nào? IMP, LHG? Mấy con này có thấy sự thay đổi ngoạn mục nào đâu? DCM còn ko có cái gì ấn tượng... Cảng HAH thì cũng ăn may nhờ War... Khầy nói rõ hơn đi???

ACV, 2024 dự kiến doanh thu tăng 2%, lợi nhuận tăng 6%. Vậy có gì ngon hả Thầy Sụt? Sân bay Long Thành à? Đang giai đoạn đầu tư, tiền chảy ra chứ đâu chảy vào nhỉ?
Có cái freeloat ngon quá, 5% ngoài NN, y chang con BCM. Thk Thầy @Sutj nhé!!!

Là con nào? IMP, LHG? Mấy con này có thấy sự thay đổi ngoạn mục nào đâu? DCM còn ko có cái gì ấn tượng... Cảng HAH thì cũng ăn may nhờ War... Khầy nói rõ hơn đi???
Anh hỏi chính chủ chứ hỏi gì em :)))

Cụ có giàu soang ko??? Top mấy Thế Giới??? Cái này mới quan trọng.
Cứ leo lên tầm Top 100 giàu nhất TG, dạy gì mình cũng nghe (nghe nhưng làm theo hay làm nghịch lại, là do mình quyết...hihi)
Ah, mục tiêu của em cũng không cần quá giàu. Chỉ cần muốn làm gì không sợ thiếu tiền, ai nhắc đến mình cũng không chê. Thế là được :)))))

Ah, mục tiêu của em cũng không cần quá giàu. Chỉ cần muốn làm gì không sợ thiếu tiền, ai nhắc đến mình cũng không chê. Thế là được :)))))
Tới đó rồi lại khác, mình thấy nhiều rùi Khầy ơi, ví dụ: Có 1tr đô tui sẽ tự do tự tại, làm việc mình thích. Tới lúc có, kêu nghỉ ko chịu, nghỉ thì lấy tiền đâu mà nuôi Xe Sang, Watch Xịn, Girl Xinh, Party...? Chưa kể Du thuyền, Biệt phủ...bạn nó mời mình tới nhà chơi, nhìn nó lại thèm chảy rãi...hic

Thế nên, hoặc là phải tư ruy break áo, kiểu như anh Vũ Qua ấy (kiếm ngàn tỏi đô). Hoặc ngược lại, dừng cuộc chơi ngay và luôn, học thầy Tuệ, ko cần tiền cũng hạnh phúc! :)))

Back