Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Haizzz, nói nhiều phỏng ích chi? Bảo kê ko, em còn 5 tỏi tiền lỏng, Chị em mình tố tất tay 1 nhát? Nhảy lò cò, lèo bèo, nghèo mãi ạ...hic
Nay năm Thìn, hợi nhập Thìn mộ, ngon lắm...(cả chiều lên lẫn chiều xuống đều ngon ạ).
Hôm nọ chị quyết mua đất nhanh là do lô đất đó ở ngã 3 ai cũng chê nên rẻ.
Nhưng chị nhìn ra thế đất " Minh đường giao tỏa", " Minh đường sáng tỏ" vì con đường đó một bên là nhà, một bên là công viên.
HA nó cũng vô cùng vô tận như FA hay TA vậy. Quan trọng là mình biết đến đâu 😀😀😀

Thế thì thua con AI rồi Chị. (1/2 cuối năm FA sáng loáng luôn...)
Mà thua luôn cả A7 nữa Chị, hôm qua ảnh vừa mới úp hình cười hé hé hé. QCG 3 tím, thắng làm vua, thua làm Thầy, ko chạy => FA đỉnh kao vãi, lòng dân tin tưởng kinh hoàng. 🙃
Ý 7 lòng dân hả anh 🤣🤣

Thế thì thua con AI rồi Chị. (1/2 cuối năm FA sáng loáng luôn...)
Mà thua luôn cả A7 nữa Chị, hôm qua ảnh vừa mới úp hình cười hé hé hé. QCG 3 tím, thắng làm vua, thua làm Thầy, ko chạy => FA đỉnh kao vãi, lòng dân tin tưởng kinh hoàng. 🙃
Chị ko phải là tướng đâu cần ai tin, ai theo 😀

Hôm nọ chị quyết mua đất nhanh là do lô đất đó ở ngã 3 ai cũng chê nên rẻ.
Nhưng chị nhìn ra thế đất " Minh đường giao tỏa", " Minh đường sáng tỏ" vì con đường đó một bên là nhà, một bên là công viên.
HA nó cũng vô cùng vô tận như FA hay TA vậy. Quan trọng là mình biết đến đâu 😀😀😀
Chịu Chị rồi, kỳ này Chị đắc đạo thật, trao đổi với tâm thế thanh thản kinh.
HA mà xét, đầu tiên phải xét Vận nước đang ở Hội nào, sau xét đến Long Mạch, sau...nữa mới xét đến thổ cư... Nhìn đơn giản như Âm Dương, nhưng để vẽ ra 1 vòng bát quái làm logo như anh Vũ Qua, là một vấn đề nan giải (ảnh tốn 10 năm ngồi hang, để vẽ được cái vòng bát quái đó. Em zai mới tốn hơn 10 ngày, đã thấy khùng điên...mắt trợn tròn, miệng cười kiểu tê dại). hic

• Like
Reactions: TTN
Làm Vua mà ko có Thần, thì lại như Bảo Đại ạ. Tận hưởng Hạnh Phúc cấp độ 1, hạnh phúc mình ên...hihi
* Thiền ngữ 45:
Vật chất đôi khi cũng mang lại cho chúng ta những tiện ích và vui vẻ. Tiếc thay, niềm vui đó không kéo dài, bởi chúng thì hữu hạn, mà nhu cầu của con người thường không ngừng tăng cao. Nếu cứ chạy theo những nhu cầu vật chất, sẽ phải lao vào vòng xoáy kiếm thật nhiều tiền. Trong khi những bi kịch cuộc sống thường xuất phát từ việc theo đuổi vật chất quá mức, bị lệ thuộc vào đó mà bỏ quên những giá trị khác cần chăm sóc. Nếu ngay lúc này, bạn có thể đọc sách, quét nhà hoặc làm các công việc hằng ngày bằng tâm thái nhẹ nhàng vui vẻ, thì sao đành chối bỏ, rồi vật vả theo đuổi những hư ảo vô định bên ngoài kia để làm gì? (Suối Thông biên dịch)

Thì méo dây nữa thì hết ung thủ.
Từ ngày thôi quạt ảnh, em trẻ ra đến mấy tháng tuổi 🤗
Sang múa quạt anh Long đi, ảnh đang đâm đơn kiện bán phá giá kìa. CP mà duyệt, thì ngon đó...
Long Hổ Báo kết hợp Fog Mổ Sà...song bút cùng ký. Zug đại hiệp thấy kèo ok ko? hihi

• Like
Reactions: zug
Sang múa quạt anh Long đi, ảnh đang đâm đơn kiện bán phá giá kìa. CP mà duyệt, thì ngon đó...
Long Hổ Báo kết hợp Fog Mổ Sà...song bút cùng ký. Zug đại hiệp thấy kèo ok ko? hihi
duyệt rồi còn gì nhi?

Ý 7 lòng dân hả anh 🤣🤣
Ko iu đừng nói lời cai đắng nha Thầy Mó. Chuyện đang hay, FA này mới đúng là FA đỉnh kao. Nhìn đất, ko thèm nhìn người. Người có thể bị bắt, đất làm sao mà bắt??? kkk

Em chỉ quạt đại đế chứ không quạt đại gia 😛
Ôi giời, đại hiệp đây rồi. Dạo này lái đại đế dư lào mà như say rượu thế 😜
Hem bít, đợt rồi đi chơi nên em tháo margin để xiền thịt ngâm tôm kệ lái lợn.
Để mò lại xem i đôn phi dê của em nói gì, chỉ nhớ đại khái 47.5 hình như là main line tuần gì đó.
Anh mod mới sửa nhà vứt hết đám icon truyền thống của VC rồi ạ?

* Thiền ngữ 45:
Vật chất đôi khi cũng mang lại cho chúng ta những tiện ích và vui vẻ. Tiếc thay, niềm vui đó không kéo dài, bởi chúng thì hữu hạn, mà nhu cầu của con người thường không ngừng tăng cao. Nếu cứ chạy theo những nhu cầu vật chất, sẽ phải lao vào vòng xoáy kiếm thật nhiều tiền. Trong khi những bi kịch cuộc sống thường xuất phát từ việc theo đuổi vật chất quá mức, bị lệ thuộc vào đó mà bỏ quên những giá trị khác cần chăm sóc. Nếu ngay lúc này, bạn có thể đọc sách, quét nhà hoặc làm các công việc hằng ngày bằng tâm thái nhẹ nhàng vui vẻ, thì sao đành chối bỏ, rồi vật vả theo đuổi những hư ảo vô định bên ngoài kia để làm gì? (Suối Thông biên dịch)
Mai em đi Kỳ Co du phượt rồi ạ. Trên máy bay, sẽ đọc lại mấy cái thiền ngữ của anh Suối Thông. Thk Chị nhé!

Hiểu vầy phải ko Thầy: FA nhìn tầm 1-2 quý/ năm thôi, update liên tục theo quý và theo mức giá thị trường. Nếu nó đạt targut mà FA ko sáng hơn, mình chuyền cành?!
=> Nếu đúng vậy, Thầy like nhé. Ráng hiểu từng ý một. Nhiều quá lại hiểu sai và hiểu nhầm thì khổ thân! Hic
Ps: Cho về full tiền, học FA lại từ đầu vậy. One shot one die, ko giăng bẫy cả bầy tơ nhện nữa!
FA cũng như TA nhiều khía cạnh anh ạ
Có người đánh view hàng quý
Có ngưới nhin xa lợi thế dài hạn
Vd năm 2016 2017 đánh key vcs là theo view hàng quý kqkd tăng trưởng.
Năm 2019 đánh frt là view dài hạn 4 đến 5 năm từ việc mở rộng quy mô.
Đánh ngắn hay dài phụ thuộc vào lợi thế và đặc điểm của Dn
Thường cp chu kỳ thì đánh ngắn 2 đến 4 quý
CP tăng trưởng từ quy mô mở rộng thì đánh đến lúc quy mô hết khả năng phát triển

Back