Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Dù sao cũng là một tên tuổi lẫy lừng trên chứng trường Việt mà thầy!
Đổi sang quốc tịch Mẽo rồi Thầy, đang kiện tụng Tòa Án quốc tế. Nếu Thầy có quen bên lãnh vực Tòa Án, Luật sư...các thứ. Hỏi thử deal này xem khả năng thắng kiện là bao nhiu %? Còn ko thì cứ Chart mà quất, sai lại chạy... 😆

Đổi sang quốc tịch Mẽo rồi Thầy, đang kiện tụng Tòa Án quốc tế. Nếu Thầy có quen bên lãnh vực Tòa Án, Luật sư...các thứ. Hỏi thử deal này xem khả năng thắng kiện là bao nhiu %? Còn ko thì cứ Chart mà quất, sai lại chạy... 😆
Vậy cứ vế sau mình triển thôi thầy Boring nhề 😄

Không có game gì à thầy Baby Bird 😂
Tầm này đầy hàng cần gì lao đầu vào đó.
Hay chót đang ôm rồi :))))

Tầm này đầy hàng cần gì lao đầu vào đó.
Hay chót đang ôm rồi :))))
Thôi, mỗi người mỗi kiểu, mình cứ biết vậy, mà mần khác đi. CS ETF vs đấm chuối kết hợp lại. Vô địch tâm thái (dẫu hơi nghèo và buồn ngủ)...hic
Lãi 14 củ rùi nhé...ai đó nói vớ vỉn, hãy coi lại...hic

Thôi, mỗi người mỗi kiểu, mình cứ biết vậy, mà mần khác đi. CS ETF vs đấm chuối kết hợp lại. Vô địch tâm thái (dẫu hơi nghèo và buồn ngủ)...hic
Lãi 14 củ rùi nhé...ai đó nói vớ vỉn, hãy coi lại...hic
View attachment 8454
Vớ vỉn là tự học lại đổ cho tui truyền bá đó. Xem lại nhé :))))

Vớ vỉn là tự học lại đổ cho tui truyền bá đó. Xem lại nhé :))))
Ko Thầy đố mầy làm nên. Có Thầy, học xong, trả bài, Thầy trốn mất, ko nhận trò xưa nghĩa cũ...haizzz
Thời thế, thế thời, thời thế thế...haizzz

Ko Thầy đố mầy làm nên. Có Thầy, học xong, trả bài, Thầy trốn mất, ko nhận trò xưa nghĩa cũ...haizzz
Thời thế, thế thời, thời thế thế...haizzz
Nhớ Ngộ không và Bồ đề tổ sư không 🤣 🤣 🤣

Nhớ Ngộ không và Bồ đề tổ sư không 🤣 🤣 🤣
Thiết ca bảo rồi, cái phim đó là hư cấu, ko có thật nên ko cần bình chú. Nhớ, thì có nhớ cặp Trà Quýt mà thui... Lên Tòa, tâm thái vẫn vững vàng, dẫu có đôi lúc, nước mắt tuông rơi khi nghĩ về người thân vì tin tưởng mình mà vướng vòng lao lý. (đặc biệt: nghe em gái út nói, anh Quýt là biểu tượng, là niềm tự hào của gia đình...) 🥲

Ú giù u, NTL báo cáo lợi nhuận từ hđkd Q2/24 tăng 7170 lần anh @chim_non ơi. Giờ mới hiểu, vì sao Lái toàn cho em nó du hành từ Thủy Tinh, Hỏa Tinh đến Kim Tinh, mãi ko chịu quay về Thổ Tinh để hoàn tất chu kỳ du ngoạm...
Bái phục FA của anh Chim quá!!!

Ú giù u, NTL báo cáo lợi nhuận từ hđkd Q2/24 tăng 7170 lần anh @chim_non ơi. Giờ mới hiểu, vì sao Lái toàn cho em nó du hành từ Thủy Tinh, Hỏa Tinh đến Kim Tinh, mãi ko chịu quay về Thổ Tinh để hoàn tất chu kỳ du ngoạm...
Quả Bãi Muối này nhiều người biết mà, cơ bản có dám tố to vùng đáy và cầm lâu dài hay không thôi 😁
Anyway, khi đã book phần lớn LN Bãi muối cũng là lúc nên rời tàu, vì sau DA đó không còn DA gối đầu nào khả thi và LN tốt nữa... Mua lúc cả làng bán tháo trong hoảng loạn, PE cao ngất và bán lúc khắp nơi khen lãi to, PE thấp tẹt là đây ... 😄

Anh Chim say goodbye lâu ròi :)))

Quả Bãi Muối này nhiều người biết mà, cơ bản có dám tố to vùng đáy và cầm lâu dài hay không thôi 😁
Anyway, khi đã book phần lớn LN Bãi muối cũng là lúc nên rời tàu, vì sau DA đó không còn DA gối đầu nào khả thi và LN tốt nữa... Mua lúc cả làng bán tháo trong hoảng loạn, PE cao ngất và bán lúc khắp nơi khen lãi to, PE thấp tẹt là đây ... 😄
Hay quá anh, cái này đúng kiểu Lạc Thư chỉ dẫn. Đảo điên Hỏa Kim trong FA thì ra là thế. hihi
Em học ca này, để ngó con HDG với VPI. Xem 2 em nó có đi du ngoạm theo hành trình của NTL hay ko? BĐS phía Bắc một mình một cõi. haha
Thk anh Chim!!!

Back