Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
lần này P-note vô quá bất ngờ...nhưng sụi quá nhanh, tui cho là nó khác đợt trước, là tây tóc đen đặt trụ sở NN đánh vu hồi về...nên xiền chỉ có thế hiiiiiiiiii
Em không thích suy diễn khi không đầy đủ thông tin. Đấy là chuyện của các chuyên gia thích phô diễn trên mặt báo, là câu chuyện chém gió bên ly cà phê :3D_4:

Con hàng này khó chơi đây chị, hồi trước em múc BO, nó chạy được có 1 tẹo rồi tèo, buộc phải thoát thân. Đợi canh mua tại hỗ trợ, chắc ăn hơn chị, có gì em hú nhé :21:
Ps: Hôm nọ thấy chị PR con hàng này, em phải nhịn cười suốt... em thấy trước tương lai, biết là năm 2016 nó đột biến...từ lâu dồi... giừ chị mới phát hiện khi BCTC Q1 công bố:10:
Rất là tinh tế :21:

Úi giù ui, thầy là Lê Đạt Chí, trưởng bộ môn đầu tư tài chính ĐHKT ợ? thảo nào trading Thần thánh quớ...hihi
Tên này mà trading cái gì, cả cái khoa tài chính đó kg còn ai mới đưa lên làm trưởng bộ môn, viết sách, làm luận toàn copy & paste, dạy học thì ra vẻ ta đây từ trên trời mới xuống. (Tôi cũng từ DHKT mà ra, tên này cũng là học trò của sư phụ tui ở đó :4smiley_vn19:

Tên này mà trading cái gì, cả cái khoa tài chính đó kg còn ai mới đưa lên làm trưởng bộ môn, viết sách, làm luận toàn copy & paste, dạy học thì ra vẻ ta đây từ trên trời mới xuống. (Tôi cũng từ DHKT mà ra, tên này cũng là học trò của sư phụ tui ở đó :4smiley_vn19:
nửa chữ cũng là thầy, a nói như này ko ổn:2cool_sad:

Con hàng này khó chơi đây chị, hồi trước em múc BO, nó chạy được có 1 tẹo rồi tèo, buộc phải thoát thân. Đợi canh mua tại hỗ trợ, chắc ăn hơn chị, có gì em hú nhé :21:
Ps: Hôm nọ thấy chị PR con hàng này, em phải nhịn cười suốt... em thấy trước tương lai, biết là năm 2016 nó đột biến...từ lâu dồi... giừ chị mới phát hiện khi BCTC Q1 công bố:10:
Em đọi quá, có em nào xinh pím em với thần tượng ơi :1cool_dribble:

Vừa mua hôm thứ 6, T1 có mỗi 5.000 mà PR gì đâu.
Hàng chị mua toàn kỳ vọng ăn nhiều nên không có ý pr cho mọi người đổ vỏ đâu. Nhiều khi chỉ là tham khảo ý kiến thôi.
Oạch, chưa gì đã nhột roài... tám với em lâu thế mà không hịu tính khí của em gì cả... em chê... Với em, ai muốn nói gì, phân tích gì cũng ố kề, cũng có phần đúng hết... PR cũng ố kề nốt, miễn là em kiếm được xèng. Thêm nữa, em chấp tất cả các anh tài PR đổ vỏ (không có chị trong đó nhé, cứ an tâm), các anh có tài cứ tự nhiên thi triển... em cảm ơn... :10:
Em trêu chị tí về cái vụ FA con CVT thôi, chẳng qua là em thấy có tí hứng khởi... vì cái giả thuyết về con CVT của em nó tờ ruẩn... nên cà rỡn chứ không có ý gì khác, chị bỏ qua, đừng nghĩ nhiều cho nó hại não nhoa :1:

Vừa bán cơ cấu DM để có nhiều cash lại ngứa tay muốn mua ngay à, cứ bình tĩnh đi :10:
Bà con hôm nay đầu giờ hưng phấn quá, VNI làm hẳn 1 cây nến lòi ra cả ngoài BB thế này, không chờ kiểm tra 580 à :1:
Cứ giới thiệu đi, còn tìm hiểu chán, có lao vào ngay đâu mà lo :1:

Thực ra, sách tài chính của Việt Nam toàn dịch nguyên văn của tác giả nước ngoài rồi vá vào. Ví dụ như cuốn tài chính doanh nghiệp của ĐHKT ban đầu lấy rất nhiều từ cuốn của tác giả Myer viết chung với ông nào (nhớ hình như là giáo sư nào của Mỹ) và một cuốn của ông bên pháp viết (nếu mình nhớ không lầm). Mấy cuốn thống kê cũng nhiều. Mà kệ, cứ dịch nguyên văn ra cũng đỡ, nhiều lúc mấy ông tự viết sợ mệt hơn. Hàn Quốc còn sao chép y nguyên của Nhật cơ mà.

Chờ tí để em chạy dữ liệu...ah, tk đầu năm đến giờ +36%:18:
Mợ nó ơi... ước gì được một phần như anh... hiu hiu... target 1 năm của em có 35% thôi, liên tục trong 10 năm... mới có 5 tháng mà anh đã ăn 36% roài...hiu hiu... ai cho tôi làm người lương thiện...
Đoán lô đề tiếp hok? Còn một lần trật nữa, để em hạ tín nhiệm này... GATO vãi ái... bực hết cả mềnh :1cool_choler:

Mợ nó ơi... ước gì được một phần như anh... hiu hiu... target 1 năm của em có 35% thôi, liên tục trong 10 năm... mới có 5 tháng mà anh đã ăn 36% roài...hiu hiu... ai cho tôi làm người lương thiện...
Đoán lô đề tiếp hok? Còn một lần trật nữa, để em hạ tín nhiệm này... GATO vãi ái... bực hết cả mềnh :1cool_choler:
Bạc già mà nói câu này. Tôi chê.

Status
Not open for further replies.
Back