Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Làm vậy chủ nhà lại đi sau à? hiiiiii
NB: tây có option trước, Vn traders thì chưa?
Dạo này em già, trí nhớ không được tốt, nhưng trước đây cũng có cảnh báo một lần về P-notes (đâu đó năm 2010 thì phải). Nhớ là vì dòng tiền dấu mặt, rửa tiền bla bla... và hình như Lòi cu cũng đã post bài trên f319.

Dạo này em già, trí nhớ không được tốt, nhưng trước đây cũng có cảnh báo một lần về P-notes (đâu đó năm 2010 thì phải). Nhớ là vì dòng tiền dấu mặt, rửa tiền bla bla... và hình như Lòi cu cũng đã post bài trên f319.
đúng ồi, p-note đâu có mới, nhưng lâu lâu có sóng thì các a ý lại lấy ra làm cái cớ ấy mà :1cool_byebye:

Anh LĐC có cái đề tài tiến sĩ: hệ thần kinh nhân tạo, ứng dụng vào TTCK gì đó...nghe hơi bá đạo...hihi. Em đọc xong cũng ná thở, không biết bao lâu thì cái hệ thống ấy sẽ gom sạch xèng trên TTCK Việt Nam... (nếu như nó tờ ruẩn) :24:
Kệ các anh ấy đi, nói ra nhiều cũng vậy thôi. Ngó hộ chị xem có thể mua thêm CVT ở giá nào :thankyou:

lần này P-note vô quá bất ngờ...nhưng sụi quá nhanh, tui cho là nó khác đợt trước, là tây tóc đen đặt trụ sở NN đánh vu hồi về...nên xiền chỉ có thế hiiiiiiiiii

Kệ các anh ấy đi, nói ra nhiều cũng vậy thôi. Ngó hộ chị xem có thể mua thêm CVT ở giá nào :thankyou:
Con hàng này khó chơi đây chị, hồi trước em múc BO, nó chạy được có 1 tẹo rồi tèo, buộc phải thoát thân. Đợi canh mua tại hỗ trợ, chắc ăn hơn chị, có gì em hú nhé :21:
Ps: Hôm nọ thấy chị PR con hàng này, em phải nhịn cười suốt... em thấy trước tương lai, biết là năm 2016 nó đột biến...từ lâu dồi... giừ chị mới phát hiện khi BCTC Q1 công bố:10:

Con hàng này khó chơi đây chị, hồi trước em múc BO, nó chạy được có 1 tẹo rồi tèo, buộc phải thoát thân. Đợi canh mua tại hỗ trợ, chắc ăn hơn chị, có gì em hú nhé :21:
Ps: Hôm nọ thấy chị PR con hàng này, em phải nhịn cười suốt... em thấy trước tương lai, biết là năm 2016 nó đột biến...từ lâu dồi... giừ chị mới phát hiện khi BCTC Q1 công bố:10:
Vừa mua hôm thứ 6, T1 có mỗi 5.000 mà PR gì đâu.
Hàng chị mua toàn kỳ vọng ăn nhiều nên không có ý pr cho mọi người đổ vỏ đâu. Nhiều khi chỉ là tham khảo ý kiến thôi.

Status
Not open for further replies.
Back