Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Xuyên tim không chết là thành bập bênh cho Vịt thăng thiên đó nhé :1cool_look_down:
há há... ứ tin... nó mà dễ thế thì lại lồi mồm ông Dát Đồ, ông Ễnh ương mắt đỏ, & Thầy ợ... 3 tay chung một chuyến tầu... bao chìm...
Em ngán là ngán mỗi cái Son cator của mợ Báo Hồng thôi nhoa... phần 3 anh em chấp tất :1cool_choler:

Bác HOANGLINH đã post bài, hẳn có thể nhận định vì sao Gia Cát Lượng cứ phải "một cõi đi về" bấy nhiêu lần không?
Đọc đoạn này em bỗng dưng thắc mắc, không có ý gì khác :1:
Em lanh chanh thử nói xem hợp ý bác không.
hậu phương sau lưng không lo nổi, làm sao dám mưu tính dc việc mang quân Bắc phạt. thế mới cần thu phục nhân tâm.

Lak Kon Ku (Daklak, Kontum, & Pleiku) đang Elnino nhóa... trồng cây ko có nước tướii, thì răng ra đằng răng??? KonTum trồng mía chỗ nào nhỉ, chưa ngâm kiú?
Đường thế giới đang tăng mạnh! vậy trước mắt đống tồn kho của nó ngon còn dài hạn thì sau sẽ tính! Phân tích thôi nhé vì đợt này ko chơi đường chỉ chơi nhựa thui!:1:

Mình ko hiểu ý bác.
1) "Công tâm vi thượng, công thành vi hạ"
=> Tuy nhiên, những 7 lần mới xong; nếu vẫn không thành, lại điệp khúc "thả rồi bắt"?
2) Trận Kỳ Sơn cũng thế, nhưng thất bại, vì mất cả 3 yếu tố "Thiên-Địa-Nhân"
=> Biết sớm không có kết quả, chuyển sách lược và chiến lược có hay hơn không?
3) VNI quanh 580, vẫn "công tâm" nhưng phải có 3 yếu tố kể trên, thành công hay không còn bỏ ngỏ!
=> Sao không chờ "thấy" rồi hãy "tin"?

Status
Not open for further replies.
Back