Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Cặp song kiếm hợp bích này mình nghĩ hiện tại chưa nên buy and hold. Chờ đợi tín hiệu tái cơ câu nợ và bán 50% myanmar công bố thì vùng giá này ok. Còn hiện tại chắc nó sẽ biến động trong kênh giá 7-9 một thời gian để tạo đáy tù. Nếu thuần TA thì cứ giảm mạnh oversold thì buy và tăng 1-2 phiên mà thấy cầu yếu thì bán !!!
Thuần TA, 3 bottoms khả năng hình thành, em bet thế, sai chạy luôn! :1:

Cũng giống như chị mua EVE 32.1 là bởi tại em thôi. Sinh hoạt trong cùng cộng đồng sẽ chịu ảnh hưởng qua lại đến nhau mà.
Chế tha mạng... chị Cỏ là thần tượng, nên mới có sức ảnh hưởng... Em tép riu, ảnh hưởng ai nỗi...
Ps: Nhưng khổ cái là, hệ thống tư duy nhanh luôn áp chế hệ thống tư duy chậm. Full MG 3:7 thì xác định, react rất là nhanh :1:

Chế tha mạng... chị Cỏ là thần tượng, nên mới có sức ảnh hưởng... Em tép riu, ảnh hưởng ai nỗi...
Ps: Nhưng khổ cái là, hệ thống tư duy nhanh luôn áp chế hệ thống tư duy chậm. Full MG 3:7 thì xác định, react rất là nhanh :1:
Đọc đến đây mới nhớ chưa sờ đến quyển "tư duy nhanh và chậm" :1:

Dạ, không quan trọng đâu anh, tại em đoán thế cho vui mà. Anh đồng ý thì mới là chuyện lạ, còn từ chối thì là lẽ đương nhiên!
Nhưng dù sao, cũng có lãi là ngon anh ạ! Chúc mừng anh nhé! :1:
Mình thấy U sẽ có triển vọng và thành công trên TTCK,thêm 1% nữa thôi.:)

Whitehat said:
bạn HL dùng MG cho cp hightbeta là bạn í đánh cược vào cp có giá upside, tuy nhiên khi xu hướng giá ko thể hiện như mong muốn thì exit là đúng rồi. Mạo hiểm là tự sát

Last edited:
bạn HL dùng MG cho cp hightbeta là bạn í đánh cược vào cp có giá upside, tuy nhiên khi xu hướng giá ko thể hiện như mong muốn thì exit là đúng rồi. Mạo hiểm là tự sát[/QUOTE]
Dạ, thế nên, MG to thì phải lựa lúc trend mạnh nhất & rõ nhất, chứ không, giá dao động thì không tài nào hold được ngoại trừ một số cá nhân cá biệt :1:

bạn HL dùng MG cho cp hightbeta là bạn í đánh cược vào cp có giá upside, tuy nhiên khi xu hướng giá ko thể hiện như mong muốn thì exit là đúng rồi. Mạo hiểm là tự sát
Dạ.Chính xác lắm chị ah.Rất cần sự quyết đoán nhanh,dứt khoát,lạnh lùng.

Status
Not open for further replies.
Back