Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Không hoàn toàn như vậy. Em tin rằng có phương pháp bỏ qua may rủi chỉ có điều nó không nhanh và nhiều. 20% như W.B thì đâu có khó phải không ạ.
Thảo nào, thần tài của em mãi không được lên danh sách Top 100 người giàu nhất sàn chứng khoán. Mình chỉ tìm ra cái phương pháp để bỏ qua vận rủi thôi, chứ bỏ qua vận may luôn thì làm sao mà giàu nhanh được? Phải biết khi nào mình may để quất mạnh vào chứ chị?
Nhưng mà em còn tìm được cả phương pháp ăn ké vận may của người khác nữa cơ... chị thấy em cao thủ không, tự mò, không ai dạy luôn nhoa...ghê hok? :105:

Việt Nam chi 28 triệu USD mua hệ thống giao dịch chứng khoán Hàn Quốc
hàng mới nè

Anh xem lại LM8 cái hôm vượt 31.x đi. VOL cũng to chứ, hôm sau đẩy trần còn không ai bán nhưng nó tứ tèo téo téo teo cụ @dash177 nhờ :21:
Dễ mà chị, LM8 BO khi Index đang tiến về vùng đỉnh (dân tình đang canh chốt lãi). DMC BO khi Index đang vọt lên ở vùng đáy (máu vẫn còn hăng lắm). LM8 không có chị em để tham chiếu rõ ràng, DMC có cả DCL & DHG để nhòm theo... & nâng cao xác suất
Ps: Cứ đọc sách & nhìn theo thì muôn đời khổ...không trải nghiệm, làm sao thấm thía. TA đỉnh cao, không ai dạy free đâu chị ơi...cũng như bây giờ, chị có mở lớp dạy FA đỉnh cao free cho bọn khù khờ như tụi em không? :1:

Note 4m:
"Những người thắng cuộc là người kiên định tăng tiền đặt cược khi họ ở thế có lợi hơn, nhưng sẽ rời cuộc chơi khi tỷ lệ phần trăm thắng thấp. Trong khi đó, những người thua cuộc thường là người cố gắng bám lấy cuộc chơi bằng cảm xúc hy vọng.

Người thắng cuộc là người sử dụng lý trí nhiều hơn. Còn người thua cuộc sử dụng cảm xúc để lựa chọn và chờ đợi phép màu.

Trong chơi bài Poker, cũng như trên thị trường chứng khoán, phép màu ít khi xảy ra và không đủ để biến những người thua cuộc thành những người chiến thắng".

Phiên giao dịch đầu tiên của tháng 3 hôm nay anh em VC có dự báo gì không? Em nghĩ hôm nay nếu có giá tốt thì là cơ hội tốt để bán đẹp dòng PV. Còn xu hướng chung thì khả năng sắp tới sẽ một đợt gãy trụ mới trước khi có 2 kỳ review ETF :) Mình chờ đợi retest VNI tại mốc 535-540 !

Status
Not open for further replies.
Back