Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nếu vào case như của bác em sẽ chỉ giảm tỉ lệ chứ ko bán hết, bởi vì theo kỹ thuật nó chưa fail gì cả thâm chí còn đúng kỹ thuật, Nếu Fail về kỹ thuật em mới đẩy ra hết!:1:
Với mình khi cần phải quyết là dứt khoát,BID đã có lời,deal HAG có lời,HCM có lời.Quan điểm có lời là TP,tốt hơn lỗ và dự phòng cho case FLC.
Trong case FLC sai,sẽ cắt,lạnh lùng,ko bao giờ cho phép để lỗ nhiều cho những cp như FLC,ko thể ôm cp mà cầu nguyện.!

Với mình khi cần phải quyết là dứt khoát,BID đã có lời,deal HAG có lời,HCM có lời.Quan điểm có lời là TP,tốt hơn lỗ và dự phòng cho case FLC.
Trong case FLC sai,sẽ cắt,lạnh lùng,ko bao giờ cho phép để lỗ nhiều cho những cp như FLC,ko thể ôm cp mà cầu nguyện.!
Vâng cách đáng của bác nó hơi khác của em, Em vừa đánh vừa nuôi trend( nếu còn) nên không có khả năng nhẩy trên mọi sân khấu!:1:

Đánh MG cao thì quyết đoán là đúng rồi. Dùng MG cao + lưỡng lự hay nuối tiếc thì dễ banh xác lắm.

Vâng cách đáng của bác nó hơi khác của em, Em vừa đánh vừa nuôi trend( nếu còn) nên không có khả năng nhẩy trên mọi sân khấu!:1:
Blue đánh thì hay quá rồi, mềm dẻo, phù hợp với số đông (người bình thường) hơn. Mình cũng ngưỡng mộ cách đánh của Cung thủ HL lắm nhưng không bao giờ theo được vì biết hỏa hầu, nội lực chưa đủ, tính cách cũng không phù hợp. Nói chung là tham gia VC được mở tầm mắt & học hỏi rất nhiều.

Blue đánh thì hay quá rồi, mềm dẻo, phù hợp với số đông hơn. Mình cũng ngưỡng mộ cách đánh của Cung thủ HL lắm nhưng không bao giờ theo được vì biết hỏa hầu, nội lực chưa đủ, tính cách cũng không phù hợp. Nói chung là tham gia VC được mở tầm mắt & học hỏi rất nhiều.
Anh nào dạy em đánh hay được mới giỏi, còn không cũng ...thường thôi :10:

Blue đánh thì hay quá rồi, mềm dẻo, phù hợp với số đông hơn. Mình cũng ngưỡng mộ cách đánh của Cung thủ HL lắm nhưng không bao giờ theo được vì biết hỏa hầu, nội lực chưa đủ, tính cách cũng không phù hợp. Nói chung là tham gia VC được mở tầm mắt & học hỏi rất nhiều.
Ngày xưa em cũng hay đánh như vậy nhưng sau này học anh nên em ko để cho mình vào tình thế chông chênh như vậy sẽ rất mệt mỏi với T3 mặc dù có thể kiếm được lãi hơn nhiều!:102:

Nếu ngon em vẫn nhồi 3/7 như thường chị ạ, nếu kém em hạ ngay tức khắc vì đã có sẵn hàng.:1:
Hình ảnh của ông Cụ J.L nhà em đây chứ đâu, thế nên cứ phải chọn thanh khoản cao để in/out nhẹ nhàng ạ anh Blue! :1:
Ps: Rất nể các anh chị full MG 3:7. Em mà 1:1 đã thấy cảm xúc lắm rồi. Không dám nghĩ, chứ đừng nói là ký cái HĐ 3:7 margin... Bao giờ mới được 1 phần như các anh/chị :20:

Status
Not open for further replies.
Back