Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hế lô tháng 3. Chúc mọi người, đặc biệt là chị em phụ nữ tháng 3 thật ngọt ngào.

Thanks anh Bò, giá mà thay bằng hoa đồng tiền thì còn ý nghĩa hơn :1:

Phiên giao dịch đầu tiên của tháng 3 hôm nay anh em VC có dự báo gì không? Em nghĩ hôm nay nếu có giá tốt thì là cơ hội tốt để bán đẹp dòng PV. Còn xu hướng chung thì khả năng sắp tới sẽ một đợt gãy trụ mới trước khi có 2 kỳ review ETF :) Mình chờ đợi retest VNI tại mốc 535-540 !
Thầy sát thủ độc nhất ơi, cho em xin tí view của Thầy về cặp phân bò với ạ ? Em cảm ơn! :1:

Ôi BID :(
Có thể đã over trade khi chuyển cành nhanh quá,từ HAG sang BID là đúng,nhưng đón đầu vào Flc để phải bán BID trả tiền cho deal Flc.
Kiểm điểm..:(
Mong deal FLC ko để phải trả giá bằng mất tiền.

Ôi BID :(
Có thể đã over trade khi chuyển cành nhanh quá,từ HAG sang BID là đúng,nhưng đón đầu vào Flc để phải bán BID trả tiền cho deal Flc.
Kiểm điểm..:(
Mong deal FLC ko để phải trả giá bằng mất tiền.
No no, tâm lý chiến của anh thua chị Cỏ, chứ không phải toàn bộ là do FLC đâu anh. Em thấy sao nói vậy, ko đúng anh bỏ qua nhé! :1:

Thầy sát thủ độc nhất ơi, cho em xin tí view của Thầy về cặp phân bò với ạ ? Em cảm ơn! :1:
Cặp song kiếm hợp bích này mình nghĩ hiện tại chưa nên buy and hold. Chờ đợi tín hiệu tái cơ câu nợ và bán 50% myanmar công bố thì vùng giá này ok. Còn hiện tại chắc nó sẽ biến động trong kênh giá 7-9 một thời gian để tạo đáy tù. Nếu thuần TA thì cứ giảm mạnh oversold thì buy và tăng 1-2 phiên mà thấy cầu yếu thì bán !!!

Status
Not open for further replies.
Back