Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Khiếp!
Cặp đôi hoàn hảo này lại quá lời ...
Do lâm trận nhiều+chết nhiều quá,nên nghe tiếng bom đạn là đoán địch đang ở đâu thôi,nhiều lúc cũng chết đi sống lại...riết lại quen,
Giống anh NHĐ bên VND đấy,khi tt rớt tôi tự hỏi đã tận thế chưa?"hihi-Mình và ảnh cũng đã phải bán nh tài sản và phải bán nốt cái nhà đang ở đưa 1vợ 4con ra đường vì chứng khoán..no ..ko phải vì lòng tham lam.Hỏi đã tận thế chưa?Hay hay...:1:
Mình là thế đấy 2 bác à,có hay gì đâu?Có chăng,trong gian khó mới biết bản lĩnh của mình đến đâu và đến giờ này mình đã thành công.
Mình chưa dám bán tài sản nên mãi chưa có bản lĩnh để thành công trong thị trường này, hix hix

TA hay nhỉ. tăng từ 23 đến 27 rưỡi chưa thoát DT. thế đợi vượt hẳn 29 với vol mới được coi chuẩn TA là thoát hả @TuanMinh ?

Vậy lúc đó xin anh vẫy cờ cho em lạch bạch theo mới nhá. Em sẽ vẫn như mọi khi, Kg hờn ghen, kg oán trách:1cool_byebye:
Dạ.

Nhưng lại đến nhà bắt đền. Cái này các anh sợ nhất :24::24::24:
Ấy oan em quá, em hay nỏ mồm đùa cợt thế thôi chứ thực tế đã ăn vạ ai đâu vì vào ra lúc nào giá nào là em tự quyết mà chị hi hi
Đến offline còn chả dám ló mặt sao dám đến nhà chị ơi. các anh ý đệ nhất toàn hàng khủng cả đến chi cho mình xấu hổ :106:

Mình chưa dám bán tài sản nên mãi chưa có bản lĩnh để thành công trong thị trường này, hix hix
Mình hoàn toàn ko có thành công trong TT này và sẽ mãi ko thành công.Vì mình chỉ xem nó như thú vui kiếm tiền..
Có đầu tư chăng thì đầu tư vào bản thân mình,con cái mình,doanh nghiệp mình.
Còn bác chưa dám bán tài sản,vì:bác chưa đủ độ tham và có thể bác chưa muốn hoán đổi.

Thành công nó có nhiều cách, tùy thuộc vào kiến thức, khí chất, tính cách và số mệnh của từng người, bác không có gì phải ngại. Thành công theo cách nào cũng quý cả, miễn là không vi phạm pháp luật, đạo đức và nhân cách.

Thành công nó có nhiều cách, tùy thuộc vào kiến thức, khí chất, tính cách và số mệnh của từng người, bác không có gì phải ngại. Thành công theo cách nào cũng quý cả, miễn là không vi phạm pháp luật, đạo đức và nhân cách.
Hay quá, anh chim_non đúng là Thánh động viên, an ủi... mọi vấn đề đều có góc nhìn lạc quan, tích cực... :113:
Em là Cào
Cào múc KBC trong lúc cả làng quẳng dép vào mặt
Nay KBC lòi CE
Cào đã thành công
Hãy như Cào...
Chúng ta luôn có mặt tích cực để lạc quan trong mọi hoàn cảnh... :111:
...
...

Mình hoàn toàn ko có thành công trong TT này và sẽ mãi ko thành công.Vì mình chỉ xem nó như thú vui kiếm tiền..
Có đầu tư chăng thì đầu tư vào bản thân mình,con cái mình,doanh nghiệp mình.
Còn bác chưa dám bán tài sản,vì:bác chưa đủ độ tham và có thể bác chưa muốn hoán đổi.
Đúng rồi, ý mình chỉ là mình hơi nhát.

Ấy oan em quá, em hay nỏ mồm đùa cợt thế thôi chứ thực tế đã ăn vạ ai đâu vì vào ra lúc nào giá nào là em tự quyết mà chị hi hi
Đến offline còn chả dám ló mặt sao dám đến nhà chị ơi. các anh ý đệ nhất toàn hàng khủng cả đến chi cho mình xấu hổ :106:
Ngại gì bố con ai. Giá trị của một con người không nằm ở mấy cái bề ngoài đấy. Tư duy đấy gọi là kiểu làng xã, các bạn trẻ hay gọi là sửu nhi.
Nhớ năm ngoái mấy bạn phụ huynh lớp con mình ở Vinschool cũng tập hợp nhau ký đơn xin giữ giáo viên cho các con, mình giải thích mãi không nghe lại còn láo kiểu thiểu số phải phục tùng đa số. Mình hẹn gặp BGH nhà trường nói chuyện vui vẻ 15 phút, sau đó thì chấp hết các thể loại lý lẽ kiểu mẹ Việt.

Thành công của em trong thị trường này chỉ có lãi thôi, chứ ko phải là giàu từ đây, mà khó quá. ko phải thị trường khó, mà ko vượt được bản thân.

Status
Not open for further replies.
Back