Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Không hiểu sao toàn 4r bi quan với CSM làm mình không dám mạnh tay, chứ mình thấy cửa lên sáng lắm.
FA gộc mà yếu tâm lý thế chị tay to ơi, đã tin vào nhận định của mình thì chiến huyết liệc, gạt tất cả ra một bên... Bao giờ mình thấy mình sai, hoặc thị trường chứng minh mình sai, lúc đó quay lại nhận lỗi cũng đâu có muộn ??? Bậc kỳ tài thì phải huyết niệc & nạnh nùng... chứ ẻo ẻo thế này, chị làm em sụp đổ tinh thần vì lại mất đi một thần tượng... Vài lời chia sẻ :20:

FA gộc mà yếu tâm lý thế chị tay to ơi, đã tin vào nhận định của mình thì chiến huyết liệc, gạt tất cả ra một bên... Bao giờ mình thấy mình sai, hoặc thị trường chứng minh mình sai, lúc đó quay lại nhận lỗi cũng đâu có muộn ??? Bậc kỳ tài thì phải huyết niệc & nạnh nùng... chứ ẻo ẻo thế này, chị làm em sụp đổ tinh thần vì lại mất đi một thần tượng... Vài lời chia sẻ :20:
Chết cười với Cào thôi. Không thấy anh @HOANGLINH đang chê chỉ nói giỏi mà không biết hành động à :24::24:

Chết cười với Cào thôi. Không thấy anh @HOANGLINH đang chê chỉ nói giỏi mà không biết hành động à :24::24:
Cào nó nói đúng đấy chớ. Ai giỏi và tự tin vào võ công gì thì cứ thế mà triển khai, sợ gì ai. Mình trade cho mình chứ ko phải làm vừa lòng đám đông. Cung thủ @HOANGLINH đó, hoàn toàn theo tâm lý và quan sát, vứt quách TA hay FA sang 1 bên, mà vẫn thành công làm mọi người nể phục.

Đâu có bi quan bi ai hay bi lụy gì đâu ạ.
Cơ bản là nó vẫn nằm trong down chen thôi mà.
TA hay nhỉ. tăng từ 23 đến 27 rưỡi chưa thoát DT. thế đợi vượt hẳn 29 với vol mới được coi chuẩn TA là thoát hả @TuanMinh ?

Có ai bi quan đâu. Trên này TAer nhiều nên họ ko mua lúc này đâu. Lúc cần đua mới đua, xanh cũng đua :71:
Vậy lúc đó xin anh vẫy cờ cho em lạch bạch theo mới nhá. Em sẽ vẫn như mọi khi, Kg hờn ghen, kg oán trách:1cool_byebye:

Trong mắt ảnh thì chị bị chê như vậy, chứ trong mắt em, thì tầm của chị phải vượt qua mức Thánh, lên gần mức Tượng đài... em thì em không thích người ta khen, thế nên em cũng ít khen người khác... em khen có chọn lọc, cố lắm em mới có can đảm, công khai khen chị một câu: Chân nhân bất lộ...:113:

Trong mắt ảnh thì chị bị chê như vậy, chứ trong mắt em, thì tầm của chị phải vượt qua mức Thánh, lên gần mức Tượng đài... em thì em không thích người ta khen, thế nên em cũng ít khen người khác... em khen có chọn lọc, cố lắm em mới có can đảm, công khai khen chị một câu: Chân nhân bất lộ...:113:
Dẻo mồm thế này hèn chi có người sẵn sàng bỏ chốn vui chơi lui về trong bóng tối để nghe Cào thủ thỉ :10:

Dẻo mồm thế này hèn chi có người sẵn sàng bỏ chốn vui chơi lui về trong bóng tối để nghe Cào thủ thỉ :10:
Chết, chết... thế có khi lại nhầm to chị ơi, chị nhắc đến nàng Sữa ợ ? Nàng ý lui về, tu theo một cao nhân khác, chứ không phải em... em chỉ ủng hộ hai tay, ba chân quyết định ấy của nàng thôi...:1:

Cào nó nói đúng đấy chớ. Ai giỏi và tự tin vào võ công gì thì cứ thế mà triển khai, sợ gì ai. Mình trade cho mình chứ ko phải làm vừa lòng đám đông. Cung thủ @HOANGLINH đó, hoàn toàn theo tâm lý và quan sát, vứt quách TA hay FA sang 1 bên, mà vẫn thành công làm mọi người nể phục.
Khiếp!
Cặp đôi hoàn hảo này lại quá lời ...
Do lâm trận nhiều+chết nhiều quá,nên nghe tiếng bom đạn là đoán địch đang ở đâu thôi,nhiều lúc cũng chết đi sống lại...riết lại quen,
Giống anh NHĐ bên VND đấy,khi tt rớt tôi tự hỏi đã tận thế chưa?"hihi-Mình và ảnh cũng đã phải bán nh tài sản và phải bán nốt cái nhà đang ở đưa 1vợ 4con ra đường vì chứng khoán..no ..ko phải vì lòng tham lam.Hỏi đã tận thế chưa?Hay hay...:1:
Mình là thế đấy 2 bác à,có hay gì đâu?Có chăng,trong gian khó mới biết bản lĩnh của mình đến đâu và đến giờ này mình đã thành công.

Status
Not open for further replies.
Back