Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Véo cằm vua sư tử trở lại, dễ hơn 1 năm rồi không thấy còm men trên 4R. Siên nhân @locke giờ hay uống rượu đàm đạo trong nhà hotboy @skynel rồi, anh em hay bảo là đóng cửa ăn một mình :1:
Năm vừa rồi bận quá nên em cũng ít tham gia 4r. Cả năm làm có vài trade thôi cụ chim ạ :1: Chúc cụ năm nay trade đâu thắng đó nhé :113:
Hầy dà, làm hôm qua át xì liên tục mà ko hiểu chuyện gì, hóa ra ông @lionking hiện về:21:
Ông lặn đâu mà biệt tăm thế, ko đánh chứng nữa à:39:
@chim_non: em dạo nhập thất anh ạ, ngồi nghe anh GBK và đại bàng @engel tụng kinh, trình kém quá nên ko dám bi bô nhiều nữa:2cool_burn_joss_stick:
Không thấy ông trên này nên vào hỏi thăm í mà :10: chứng thì năm nay lại tham gia lại ông ạ :4: khi nào hạ sơn thì theo cụ @thietkieutam nữa cho thành chính quả luôn :4:
À, qua topic bác Tí thấy mất tăm từ ngày 23/1, không biết tình hình thế nào rồi?

PS: Hôm nay em TP lấy hên đầu năm :D

Dạ
có 1 cổ đông thoái
thoái xong tui có báo cáo là mua lại đi ạ
Cơ mà giá nó cao hơn nên mợ không mua lại
Thì biết làm sao ạ
Tui cũng biết là tui có lỗi
cơ mà lỗi cũng bé thôi....
Đùa vui thôi, chứ anh thấy bảo em mua em không mua thì xui em bán em có chịu bán không nếu không phải là tự em muốn bán???

Năm vừa rồi bận quá nên em cũng ít tham gia 4r. Cả năm làm có vài trade thôi cụ chim ạ :1: Chúc cụ năm nay trade đâu thắng đó nhé :113:

Không thấy ông trên này nên vào hỏi thăm í mà :10: chứng thì năm nay lại tham gia lại ông ạ :4: khi nào hạ sơn thì theo cụ @thietkieutam nữa cho thành chính quả luôn :4:
À, qua topic bác Tí thấy mất tăm từ ngày 23/1, không biết tình hình thế nào rồi?

PS: Hôm nay em TP lấy hên đầu năm :D
Chúc Vua Sư tử năm mới nhiều may mắn, thắng lợi nhé :113:. Bác là người cách đây 4-5 năm làm thay đổi tư duy trading của em nên em nhớ lắm :missyou:
Bác Tí và các anh em trong rum chát VC giờ toàn đi tàu ngầm hết rồi bác ạ, muốn hóng các anh ấy mà khó quá.:102:

Status
Not open for further replies.
Back