Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
chắc hồi 2013 em chưa vào vc nên ko biết, vào cuối tháng 3 chị ko những bán hết vàng miếng của mình mà còn vay toàn bộ vàng của cửa hàng e gái để bán hết ở giá 46-47 trước khi NHNN trực tiếp đứng ra bán Vàng SJC và mua trả lại trước tết âm lịch 2014
Vâng chị à, nhưng chị hold PNJ từ đó đến giờ hay cuối 2014 mới gom lại ạ

mình làm gì có thông tin chính xác mà nói được là con cờ, chỉ nhìn thấy một nước được là bạn của mỹ hơn 70 năm tự dưng có động thái khác hẳn và hành động đó có lợi cho nước đó hiện tại thì khen thôi, vì Trump cũng "tuyên bố các nước cần Mỹ bảo vệ phải trả tiền là gì" cũng như Putin trước đây khi hết tiền thay đổi chiến lược không bảo vệ hòa bình thế giới nữa mà chỉ bảo vệ an ninh quốc gia. Cho nên chém theo ý là đoán anh Dute đặt cửa Trump thắng:21:
Cứ đọc phát ngôn của Tân tổng thống Du te te mà ngâm tôm thôi Thầy ạ. Chửi thẳng mặt anh Ô, nịnh đầm công khai Tập... miệng lại suốt ngày tung hô: TQ chưa hề xâm chiếm 1 tẹo gì... ô là la...:21:
Em ghét ra mặt, kệ các anh các chị cứ thích phớt lờ... ghét thì nói thôi... nói cho đã mồm rồi đi ngủ :21:

Cứ đọc phát ngôn của Tân tổng thống Du te te mà ngâm tôm thôi Thầy ạ. Chửi thẳng mặt anh Ô, nịnh đầm công khai Tập... miệng lại suốt ngày tung hô: TQ chưa hề xâm chiếm 1 tẹo gì... ô là la...:21:
Em ghét ra mặt, kệ các anh các chị cứ thích phớt lờ... ghét thì nói thôi... nói cho đã mồm rồi đi ngủ :21:
Khen (nâng bi) ra tiền với hàng nhiều người làm lắm đâu riêng anh ý:24:

Status
Not open for further replies.
Back