Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vài tuần trước em hô index thì các cụ hô don't care, lúc này các cụ hô index em lại hô don't care... Em chỉ care mấy con đang xanh xanh trên WL... Liệu em có khờ không nhỉ?
tôi bắt đầu care index rồi, không phải vì các anh ý hô vài tuần nay mà vì con cổ nó giảm đà rơi của index:24:

ba xạo số dách 4r luôn a ợ, ai chả lạ style anh mua ca lên giời, bán chê xuống đất; lãi chạy lỗ gồng
bày đặt đủ lí do lí trấu :1cool_byebye:
msr: cơ hội có 102
P: bet oil, oil tăng cũng bet oil giảm cũng bet
v.v và v.v
có gan show lãi sao ko show lỗ nốt cho đủ vại a paper trade :21::21::21:
Ôi,tuyệt...:") khi đàn bà là thánh soi...thì hiện hình khuôn mặt ấy..:((
Anh show như thế nào các ACE ở đây rõ qua cmt mà,dù lose hay lãi ,DM trên xưa rùi .
Chắc chắn anh là show thật nhất đây đấy,trừ chị @TTN
Mà thôi anh ko cmt với lưỡng tính nữa...BB!!!
.

nhìn tới 2 cái phanh tay ( chạy hết công suất ) + 1 con đầu kéo máy dầu ( quá tải )
Chị nhìn thử khía cạnh khác đi ... các BCs có đều về oversold + volume teo , giá cũng test vùng đáy ngắn hạn :D Gió chưa đến muốn thổi lửa cũng khó ... đợi xem các anh diễn kịch thoai :D Thêm 1 hôm không gãy thì tiền cũng sốt ruột ... hehe:D
Sideway là kịch bản tốt nhất lúc này cho cả Bull vs Bear :D
Mà e nói cứ thế này đến thứ 6 dỡ lên 1 cái là tiền nó lùa theo rào rào ... cuối tuần lại thổn thức ...haha:D Cơ bản tt nó ít chiều lòng mọi người ...muốn gãy thì nó không gãy mới a cay :D

Last edited:
nó mà FL đc thì tốt quá, có 1 điểm tựa để bật lại
ghê khôn, closed = high luôn ấy nha :21:
hôm nay hàng mua VSN của mình cũng về, giá mua tí tách 71-77 mất - 3,62% cũng chưa cắt.
Bữa mua vào xác nhận hơn 70 chệu này có thể mất hết
cp tốt lên sàn vào thời điểm index đổ đèo cũng bị ảnh hưởng ít nhiều, với VSN thì no idea nha chị :1cool_byebye:- khó quá thôi bỏ
Anh show như thế nào các ACE ở đây rõ qua cmt mà,dù lose hay lãi ,DM trên xưa rùi .
Chắc chắn anh là show thật nhất đây đấy,trừ chị @TTN .
đùng ồi, e chuyên soi mấy con công hay múa mà a :1cool_byebye:danh mục thay đổi từng giây mà cứ tào lao vĩ mô vi mô, đầu tư dài hạn, âm mưu, giá dầu, chứng mỹ tá lả
a cứ vô tư tự huyễn hoặc mình nha, no more comment :24:

.
Show trade là phải nhận gạch đá xây nhà là vậy đó anh ... Cứ bình tĩnh a ợ , Để đơn giản a cứ show mạnh hơn cho e ... Múc/Sút con nào giá bq bao nhiêu cứ báo ... thật giả tùy người nghe :D Nhớ bao ném đá nhen :D

Lão vẫn sống nhăn răng mà anh, lúc chui xuống mộ, báo chí sẽ nâng bi thằng thay thế ngay... Bốc phết cũng thế... hihi
Thay đổi xoành xoạch là bệnh thâm niê của mấy ông ngắm bảng & chém ró phố rùm... nhưng điều đó không quan tọng, quan tọng là ông nào chém hot nhất & uy tín nhất... Cờ huynh cũng từng nói đại ý thế còn gì, style hóng hót. Em có nhớ lầm không?

thôi các anh ơi bình tĩnh đi
quan trọng là vui vẻ, sau đó là chia sẻ thật tình
Thi thoảng tôi có chém 1 tý các anh các chị cũng bỏ qua
Chứ tôi chịu éo khiêm tốn được... mà tôi nói thật lên sàn là rình móc túi nhao, thế ông nào khiêm tốn kiểu mình chưa biết gì, mình biết ít lắm thì lên sàn để mà mang tiền nhà đi cúng thiên hạ à...

VNB sao nó sàn các anh nhỉ? giá thấp quá?

Em góp ý với anh vầy nè, khả năng forum sẽ lạnh gáy khi đọc pọt của anh ngay, nếu tin em thì hãy thử nhé.
Sau Lập xuân 2017, anh cứ việc Bet & show mạnh mẽ. Lý do chỉ ghi đơn giản: Vận Son. Đố ông nào móc meo được ... hihi
.

thôi em ạ, kệ đi

oạch , nàng nhớ giùm 1 chút cộng đồng VC vẫn còn các em vất vả mưu sinh vất vả chăm sóc khách hàng để có được đồng hoa lợi đó nha :1cool_byebye:
Oach, em đùa cho vui thôi chứ nói về độ vất vả mưu sinh thì cả VC chưa chắc đã có ai khổ như em đâu.
Thật đấy.
Em khổ lắm. Đánh thì không thắng được mà vẫn cứ hi vọng sẽ thắng đâm ra bỏ luôn cả kiếm tiền hoa lợi. hix

Tung hô nhiệt liệt. Cờ huynh idol, đây mới là phong cách của anh... hihi
thôi các anh ơi bình tĩnh đi
quan trọng là vui vẻ, sau đó là chia sẻ thật tình
Thi thoảng tôi có chém 1 tý các anh các chị cũng bỏ qua
Chứ tôi chịu éo khiêm tốn được... mà tôi nói thật lên sàn là rình móc túi nhao, thế ông nào khiêm tốn kiểu mình chưa biết gì, mình biết ít lắm thì lên sàn để mà mang tiền nhà đi cúng thiên hạ à...

VNB sao nó sàn các anh nhỉ? giá thấp quá?

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back