Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Ý anh là phải kéo vcb lên à:1cool_byebye:
Đúng òi ... mãi có người hiểu ý mình :D haha ... Khi ra quyết định thì người ta thường cân xác suất / chớ surewin nó không quen mình ... đã múc thì có lồi / lõm , đừng để trạng thái nó tác động và tâm lí ... deal nào cũng muốn ăn thì hí hí ... chịu khó uống thuốc chống ảo giác :D

giả lời ké phát: cp nào ko có cầu để rút nghĩa là tiền nó chẩu từ đời nào rồi (vdu mấy ngàn mét sỏi đất của chị tay to í :10:)
riêng các trụ thì mấy khi mất cầu, nên a cứ yên tâm chờ vcb hit ma200 :1cool_byebye:
ps: mà ma200 gần quá rồi, thôi về 52wl cho chắc ăn :19:
À đang nói chuyện với chị Cỏ về cổ riêng thôi không nói view index, kệ...:24:
hôm trước PCT có nói câu "ông éo nào múc cổ chả mong lên" chí lý lắm... cờ bạc trái máu thì kệ cản làm gì Sp kiểu méo gì chả nộp nếu đen...
em chỉ thích son thôi:24:

Em thấy anh Minh Nhựa giàu quá...tưởng bán nhựa lời lắm...thêm nghe lời đường mật của anh nữa...em nhắm mắt tất tay con nhựa...giờ em mất con wave tàu rồi...anh phải chịu trách nhiệm với em:20:
:2::2::2::2::2::2: nhựa nào nhỉ, mã nó là gì, để a phân tích xem có gỡ gạc được gì o?

Đúng òi ... mãi có người hiểu ý mình :D haha ... Khi ra quyết định thì người ta thường cân xác suất / chớ surewin nó không quen mình ... đã múc thì có lồi / lõm , đừng để trạng thái nó tác động và tâm lí ... deal nào cũng muốn ăn thì hí hí ... chịu khó uống thuốc chống ảo giác :D
Tại hôm trc em thấy anh bảo nghỉ ngơi thị trường xấu mà đúng là xấu thật vậy mà lại đã bắt dao vcb rồi. Không phải surewin nhưng rủi ro hơi cao khi thị trường mới bắt đầu bước vào giai đoạn đầu giảm giá.

Tại hôm trc em thấy anh bảo nghỉ ngơi thị trường xấu mà đúng là xấu thật vậy mà lại đã bắt dao vcb rồi. Không phải surewin nhưng rủi ro hơi cao khi thị trường mới bắt đầu bước vào giai đoạn đầu giảm giá.
Mình nghỉ cũng hơn 1 tuần ... dự kiến là tuần sau mới giao dịch lại , nhưng watch list về support nhiều + Tâm lí tt theo cá nhân mình là không quá bi quan nên múc lại bet T3 xem thế nào ... với các nhìn tín hiệu và trụ thì mình nghĩ test tâm lý xong rồi ... còn test tiền nữa ...Chọn VCB cũng là lựa chon FA , BCs gộc cần dùng để kích hoạt dòng tiền , risk/profit giao động tối đa 5% trong ngưỡng chấp nhận được :D TT này chưa có bất cứ tín hiệu nào gọi là đỗ vỡ ... bet có lí do chứ k surewin :D
AE thấy mình hay dùng từ Bet là có lí do ... mình chỉ giải bài toán xác suất , với mục tiêu tỷ lệ đúng > sai ... hoàn toàn không phải đầu tư :D xác suất profit cao hơn là múc :D

:2::2::2::2::2::2: nhựa nào nhỉ, mã nó là gì, để a phân tích xem có gỡ gạc được gì o?
à VNP, khổ, cái trò đua lệnh đến lúc đua được cũng là lúc sập hố
Nhưng e yên tâm, thằng này đang ở vùng giá đáy, hồi anh chén quả giá 5-6 gì đấy lên 10 thơm thơm là...

Mà quý 3 nó lãi 18 tỷ thì lo gì a chưa hiểu?
dưng tăng từ 3.1-4.4 thì cũng có đc 1 nhip rồi anh Cá
đặt con này đi, có mầu trắng + Blue đẹp lắm. Đang trưng trong triển lãm Ô tô Quốc tế Vietnam lần thứ 2 đó.

vài nét về bạn trong hình:
tên Phạm Ngọc Trâm

Last edited:
dưng tăng từ 3.1-4.4 thì cũng có đc 1 nhip rồi anh Cá

đặt con này đi, có mầu trắng + Blue đẹp lắm. Đang trưng trong triển lãm Ô tô Quốc tế Vietnam lần thứ 2 đó.

vài nét về bạn trong hình:
tên Phạm Ngọc Trâm
vậy là chén con 2 chân hay còn 4 bánh?

Em xin con 4 bánh, 2 chân kính lão đắc thọ :24::24::24:

Nhưng con 2 chân nó lại sở hữu con 4 bánh như của Minh nhựa...
con 4 bánh trong hình mà tự kiếm là cũng lâu đấy, ví dụ với trình đánh chứng cắc bụp như anh... còn em thì anh không biết

À sáng vừa đọc tin thằng SBS... mới tính ra là với tốc độ kiếm tiền như ông này (9 tháng lãi 900 trẹo), phải mất hơn 1000 năm mới hết lỗ lũy kế... để tham khảo nhé

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back