Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
được vậy cũng mừng lắm
quan trọng là mình phải Khẩn trương làm bài tập để Pick hàng cho đúng bọt :3D_27:, Vni chỉ để ngắm cho vui ko chén chỉ số đc.:3D_26::3D_26::3D_26:
Vâng, nếu được thì Cô cho em xin mấy cái đề bài đi ạ, để tối tối em nghiên cứu cho đúng trọng tâm :1cool_byebye:

PVS an toàn hơn PVD vì chỉ khi ngừng khai thác dầu nó mới chết, còn không vẫn túc tắc sống được.
PVD thì ngừng thăm dò là chết, mà giá dầu tăng ổn định ở mức khai thác có lãi, người ta tiếp tục khoan thăm dò thì mới sống khỏe. Vậy nên nếu thuần túy bet vào giá dầu thì PVD mới đúng là cú đặt cược đúng nghĩa.
Tks chị,chuẩn luôn.

PVD có tính đầu cơ cao hơn,LN cao /rủi ro cao.
Oil đang hồi lại.
Anh @HOANGLINH đánh ngắn theo giá dầu đợt này thì được chứ theo em thấy PVS cơ bản làm ăn vẫn ổn hơn, chưa kể PVD tháng 11 tới hết hạn hợp đồng dàn khoan mà với giá dầu hiện tại thì rủi ro không ký tiếp hợp đồng là khá lớn.

Mục tiêu của em chỉ nhỏ bé mỗi năm 20-25% thôi ạ, chị có thương thì inbox em 1 con để đc tận hưởng cảm giác răng đâm rách môi 1 lần với :">
kính chuyển anh chim xem xét giải quyết giúp
style này cùng nhóm với các anh nhé
chỉ định: cấm ăn 1 mình, lý do môi đã rách sẵn. Trạng thái môi trên luôn bị răng chìa ra làm tổn thương khả năng hoàn hình rất khó
:4cool_oh::4cool_beauty::7cool_waaaht::5cool_big_smile:

Anh @HOANGLINH đánh ngắn theo giá dầu đợt này thì được chứ theo em thấy PVS cơ bản làm ăn vẫn ổn hơn, chưa kể PVD tháng 11 tới hết hạn hợp đồng dàn khoan mà với giá dầu hiện tại thì rủi ro không ký tiếp hợp đồng là khá lớn.
Mình chỉ đánh ngắn có thể trong tháng 10,chậm là qua tháng 11.

Dạ vừa nhận cái tin nhắn mua 20k NLG và giữ 10 ngày được 1 voucher trị giá 20 củ nghỉ dưỡng ngoài biển

Anh chị em nào biết cho hỏi cái mùa mưa này đi nghỉ không tiện lắm để mua hè năm sau đi nghỉ có được không...

Dạ vừa nhận cái tin nhắn mua 20k NLG và giữ 10 ngày được 1 voucher trị giá 20 củ nghỉ dưỡng ngoài biển

Anh chị em nào biết cho hỏi cái mùa mưa này đi nghỉ không tiện lắm để mua hè năm sau đi nghỉ có được không...

à mà mình vừa nhắn lại cho số đt của anh Chim, chị Lái, mợ TTN, nói chung là tất cả các anh chị ở VC rồi........ xem xét nghiên cứu nhé...

Điêu thế. Không tin được.

Status
Not open for further replies.
Back