Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Học lão sp @TuanMinh của em ấy ạ, cũng HPG như ai, vại mà giờ Full Cash ngồi cờ rình... Tài năng đôi khi chỉ đơn giản như vại... anh hì?:21:
Rất đơn giản. Khái niệm pho lâu chen cũng vô cùng simple :21:
Chết cười hôm trước 2 anh em dọa cất tủ với khô máu với anh Long, thế mà khi chart bẩu bán cả hai chạy tóe khói :24:

Mình ít khi chém lắm anh ... lời / lõm là chuyện hàng ngày mà :D
HSG giá bình quân mình 38.2 đóa ... nếu có lõm cũng bt nha :D
PCT đừng hiểu nhầm. Thị trường đỏ đùa cho vui thôi em cũng đang kẹp một số đây. mà không phải hsg

PCT đừng hiểu nhầm. Thị trường đỏ đùa cho vui thôi em cũng đang kẹp một số đây. mà không phải hsg
Những lúc thế này người dám múc không nhiều ... mình nói là làm , đừng đùa vậy sau này ae nó nhờn :D
Em show trade để xem ném đá mà :D

Xem lực bán tại điễm vỡ hôm nay ... thì ngay mai xanh :D

Nhưng mới rớt 1 phiên. Lăn cao thì trượt sâu đặc biệt loại CP cty ck nào cũng khuyến nghị múc :)
HPG rớt nguyên tuần, chị mua phiên thứ 6 mà.
HIện tại chị vẫn cho HPG điều chỉnh thông thường thôi. Về FA của DN thì hầu hết các nhà đầu tư trên TT không có cửa ngồi chung chiếu với anh Long để bàn về lình vực của ảnh. Mình cũng không biết vậy nên hoặc là tin vào DN hoặc là tin vào giá trên TT chứ không nghe mấy ông tào lao bốc phét em ạ.

HPG rớt nguyên tuần, chị mua phiên thứ 6 mà.
HIện tại chị vẫn cho HPG điều chỉnh thông thường thôi. Về FA của DN thì hầu hết các nhà đầu tư trên TT không có cửa ngồi chung chiếu với anh Long để bàn về lình vực của ảnh. Mình cũng không biết vậy nên hoặc là tin vào DN hoặc là tin vào giá trên TT chứ không nghe mấy ông tào lao bốc phét em ạ.
http://cafef.vn/hoa-phat-tiep-quan-du-an-thep-3-ty-do-o-dung-quat-20161010143017577.chn
Hòa phát cũng hoành tráng kém j HSG đâu

Status
Not open for further replies.
Back