Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hì,thuộc sách nhở?Có ước mơ trở thành 2 SR+W.B chăng?ĐB làm xong ,ăn xong viết thành sách cho ngáo chứng đọc và học đòi theo...
Tớ thì vừa chơi,vừa show online,vừa có tiền,vừa cấy implant :D...Lạ 1 điều là tớ càng show online là càng kiếm nhiều tiền hơn là các deal giấu như mèo giấu c.ứt...ko biết chú thì sao nhỉ?
Mà có quái gì phải giấu,những thứ ngta show chỉ vì đối với họ chẳng có gì quan trọng hay có quái gì phải nói dối?thứ mà chú cho là to tát theo sách của 2 ĐB kia!
@TTN :Pha...phôi pha đi chị,cứ thoả mái như chị đã từng thế,..G9!

anh nóng tính quá... mà anh cấy implant là sao? anh là bác sỹ nha khoa à?
Anh làm tôi nhớ chuyện cũ
Có lần gặp 1 chị dưới BV đa khoa quảng ninh, ham chơi đến nỗi bà bảo chị vừa mổ đẻ, vừa ngó bảng giá vàng, đặt lệnh luôn... Tôi nói chị ơi, tập trung chuyên môn tý đi, làm vậy chít con nhà người ta còn gì...

Vui lên nào các anh chị. Chào ngày mới lồi mồm.

Mình quan sát thấy Chị tay to là 1 trường hợp được nhiều VCers quý mến và giúp đỡ thật lòng nhất mà vẫn nói câu đậm đậm trên thì .....

Chị tay to được nhiều người quý vì hàng ngày sinh hoạt ở VC mà vẫn kêu VC tệ
VC được nhiều người quý vì vẫn quý được cả người kêu mình là tệ

VC thực sự chỉ có 1 khuyết điểm nhỏ là nhiều người đôi khi vẫn còn ganh tị với anh Chim non - bao giờ cho mình được như anh ấy :)

anh nóng tính quá... mà anh cấy implant là sao? anh là bác sỹ nha khoa à?
Anh làm tôi nhớ chuyện cũ
Có lần gặp 1 chị dưới BV đa khoa quảng ninh, ham chơi đến nỗi bà bảo chị vừa mổ đẻ, vừa ngó bảng giá vàng, đặt lệnh luôn... Tôi nói chị ơi, tập trung chuyên môn tý đi, làm vậy chít con nhà người ta còn gì...
Vâng,cuộc sống muôn màu mà...mỗi một con người giỏi lắm cũng chỉ thể hiện được le lói 1 vẻ sắc thái trong muôn màu ấy thôi chứ chẳng thể đại diện cho ai cả...
Chuyện đêm qua xong rồi,bắt đầu ngày mới thôi...
Have a nice day 4All!

Chị tay to được nhiều người quý vì hàng ngày sinh hoạt ở VC mà vẫn kêu VC tệ
VC được nhiều người quý vì vẫn quý được cả người kêu mình là tệ

VC thực sự chỉ có 1 khuyết điểm nhỏ là nhiều người đôi khi vẫn còn ganh tị với anh Chim non - bao giờ cho mình được như anh ấy :)
Anh nói thâm thúy quá! Cho đi mong gì nhận lại!:1:

Nói thế là khen hay chê đấy? chơi chứng mà thâm thúy thì dễ banh xác lắm :))))))))))
Anh nói đúng ý em muốn nói mà chưa diễn đạt được nên em nói vậy, thôi thì để mọi người tự thay đổi nếu ko muốn bị cái sòng này nó nghiền nát, mình nói nhiều cũng bằng thừa, cũng nhiều người cũng đã thay đổi rất tích cực như PCT và anh Ti can cũng đều đã có được thành quả nhất định.:1:

Anh nói đúng ý em muốn nói mà chưa diễn đạt được nên em nói vậy, thôi thì để mọi người tự thay đổi nếu ko muốn bị cái sòng này nó nghiền nát, mình nói nhiều cũng bằng thừa, cũng nhiều người cũng đã thay đổi rất tích cực như PCT và anh Ti can cũng đều đã có được thành quả nhất định.:1:
sự thay đổi của PCT khiến mình thực sự ngạc nhiên và nể phục.
Rất nhiều mems VC khi đến với nghề chứng đến với VC.com đều là tay ngang , sau 10 năm trải nghiệm đến nay nếu còn theo nghề đều thu nhận được thành quả nhất định.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back