Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Anh nói đúng ý em muốn nói mà chưa diễn đạt được nên em nói vậy, thôi thì để mọi người tự thay đổi nếu ko muốn bị cái sòng này nó nghiền nát, mình nói nhiều cũng bằng thừa, cũng nhiều người cũng đã thay đổi rất tích cực như PCT và anh Ti can cũng đều đã có được thành quả nhất định.:1:

Hãy tin ở hoa hồng :)

Mới đi Mỹ tập huấn về nguyên lý đầu tư đó chị
Giờ về VN thực hành lại... đang định ủy thác cho 10 tr kiếm 5% mỗi tháng đây
vâng,
ai biết được 10 năm trước đại ma đầu @CACO hôm nay lại là 1 thầy giáo, 1 người làm về giáo dục đại học liên kết với nước ngoài rất có uy tín trong nghề phải không anh .
:3D_11:

Dòng dầu khí có là sóng tiếp theo không ạ. Hôm qua em thấy các anh chị nhiều tâm tư quá ít tiền cũng tâm tư mà nhiều tiền cũng tâm tư:1:
Theo mục tâm tư em cũng trải lòng tý: Quen mấy em xì teen tuổi 18x õng ẹo ghê quá, vừa tiến vừa lùi, đi đứng chậm dãi khoan thai đến là khó chịu... nhìn hàng của anh Chim non toàn 250, 130... trở lên chạy ầm ầm thấy mà ham...:1178:
Ước mong em nó nhớn, sang tuổi 20...:1cool_byebye:

Last edited:
Dòng dầu khí có là sóng tiếp theo không ạ. Hôm qua em thấy các anh chị nhiều tâm tư quá ít tiền cũng tâm tư mà nhiều tiền cũng tâm tư:1:
e có thấy mỗi lần vcers viết tâm thư thì trình copywriting cũng đã lên level; :113: ngôn từ cũng được nắn nót hơn chau chuốt cẩn trọng hơn.
và sóng xô cũng vậy mỗi lần có hiện tượng ae trằn trọc thức khuya nhiều tâm sự thì hàng họ lại gia lộc, cua lại mọc thêm chân
trước đó là thường là rất vắng vẻ, im lìm vì chưa dám nói khi Cua chưa cựa càng :1178::1178::1178:

e có thấy mỗi lần vcers viết tâm thư thì trình copywriting cũng đã lên level; :113: ngôn từ cũng được nắn nót hơn chau chuốt cẩn trọng hơn.
và sóng xô cũng vậy mỗi lần có hiện tượng ae trằn trọc thức khuya nhiều tâm sự thì hàng họ lại gia lộc, cua lại mọc thêm chân
trước đó là thường là rất vắng vẻ, im lìm vì chưa dám nói khi Cua chưa cựa càng :1178::1178::1178:

tâm tư bà ạ, không phải tâm thư
Đã bảo đẻ thì kiêng, đừng vào web chém gió. Không nghe cái là thị lực có chiều hướng xấu ngay

DRH vẫn ngon, thế mới tài
VIS cũng là thương vụ lớn, anh em không ai theo?
Đầu tư giá trị, cơ bản vv... sao lại bỏ qua SFG, giá 12 cổ tức từ 15-20%?
quá nhiều câu hỏi mà cũng nhiều câu trả lời hay, nhưng không biết có đúng?

Trend đẹp chị ạ! Còn lại thì chị tô son cho em nó!:1:
DRH vẫn ngon, thế mới tài
VIS cũng là thương vụ lớn, anh em không ai theo?
Đầu tư giá trị, cơ bản vv... sao lại bỏ qua SFG, giá 12 cổ tức từ 15-20%?
quá nhiều câu hỏi mà cũng nhiều câu trả lời hay, nhưng không biết có đúng?
Tks both of U :1178:
Hẹn tối gặp nhé.

Status
Not open for further replies.
Back