Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tầm nhìn của mình thì đang thấy GIL sáng giá nhất, mặc cho các anh nâng lên đập xuống, số phận cũng chỉ cho em 1 con đường đó là tiền về phía trước :24::24::24:
Em biết GIL lâu lắm rồi,em quen tay nhảy vào tái cấu trúc nó cách đây 5 năm,vì em ít tiền khi đầu tư em chọn theo tiêu chí riêng em và cũng ko thích ngành nghề đó nên em ko chơi.

Trần thì moi ra nói làm zề nữa các Anh/Chị:69:
:21: e mới hóng, trader nơi nào cũng hao hao nhau :24::24::24:

GIL của tay chơi nào mà gân phết nhỉ?
Anh tham gia tái cấu trúc nó tên là Hảo,(sinh năm 1981-1982 )thầy giáo ĐHNH,có dạy ở các TTam về ĐTCK,giỏi làm giá nhưng em đánh giá ko cao...và phong cách ko còn hợp thời bây giờ.
Có thể họ là dân TC nên chị TTN đọc BCTC sẽ thấy cực đẹp,em thì thấy nó ảo ảo thế nào ấy.Sry chị TTN em nói chân tình thế.

Anh tham gia tái cấu trúc nó tên là Hảo,(sinh năm 1981-1982 )thầy giáo ĐHNH,có dạy ở các TTam về ĐTCK,giỏi làm giá nhưng em đánh giá ko cao...và phong cách ko còn hợp thời bây giờ.
Có thể họ là dân TC nên chị TTN đọc BCTC sẽ thấy cực đẹp,em thì thấy nó ảo ảo thế nào ấy.Sry chị TTN em nói chân tình thế.
@HOANGLINH chưa biết cái lợi thế bền vững của việc có đối tác là các tập đoàn lớn ở các nước phương tây nên nói thế thôi.

@HOANGLINH chưa biết cái lợi thế bền vững của việc có đối tác là các tập đoàn lớn ở các nước phương tây nên nói thế thôi.
Dạ chị.Biết thế,nhưng để hold 1 cp để ăn bằng lần thì phải có niềm tin và hiểu rõ về nó.
Chúc mừng chị.Em ko có niềm tin và ko biết rõ về nó như chị.Em chọn case khác.

Ôi, mình đùa vui thôi chứ vẫn chỉ có 5.000 thôi. 7% vốn ấy mà, giá cao quá không dám đua :109:
Dạ.Chị cứ hold như chị n/cứu,biết đâu giá nó còn đi xa bởi khi nó đã chạy như thế này thì tay chơi này cũng control được thế trận rồi.Nhưng chị nhớ Không nên tham hơn voi -câu nói lưu truyền sẽ đúng đến mấy đời sau,hihi.

có lẽ vì nên nên BCTC GIL năm nay doanh thu và lợi nhuận tăng đột biến, trong khi năm nay các doanh nghiệp dệt may đều bị giảm đơn hàng. Các doanh nghiệp đột biến trong 1 mùa thường không bền lắm

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back