Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hưng phấn đầu giờ thế đủ rồi, giờ hạ dần độ cao cho các bác lên xuống theo nhu cầu thực nhé :21:
Tuần trước em đi Vin phú quốc. các con đòi chơi cái lượn xoắn xoắn gì đó. khổ cái lôi lên đỉnh xong thì bị sao đó mà nó kg tụt xuống. một lũ lít nhít cả con em cứ ngồi dốc người trên đỉnh cao gió to. xong mưa nữa chờ kỹ thuật xử lý. lúc được gỡ từng bé xuống xanh hết cả mặt. Thế mà hôm sau vẫn đòi đi lại.
Nhưng phải nói khá an toàn, có sự cố phát stop ngay xử lý tắp lự
Già rồi em nhảy lên cái trò drop off . Kéo lên rơi xuống cũng choáng váng ra phết. kg biết TT chiều nay có bị vậy kg nữa.
quên em chào VC, chúc cuối tuần vui vẻ ạ!

Tuần trước em đi Vin phú quốc. các con đòi chơi cái lượn xoắn xoắn gì đó. khổ cái lôi lên đỉnh xong thì bị sao đó mà nó kg tụt xuống. một lũ lít nhít cả con em cứ ngồi dốc người trên đỉnh cao gió to. xong mưa nữa chờ kỹ thuật xử lý. lúc được gỡ từng bé xuống xanh hết cả mặt. Thế mà hôm sau vẫn đòi đi lại.
Già rồi em nhảy lên cái trò drop off . Kéo lên rơi xuống cũng choáng váng ra phết. kg biết TT chiều nay có bị vậy kg nữa.
Mèo hồng dẫn dắt câu chuyện hay quá :1:

Chị không thích cho con chơi mấy trò cảm giác mạnh đó. Ngoài sợ rủi ro còn không thích cái cảm xúc quá mạnh nó gây ra cho đứa trẻ.

MSR khôn vl ... cho vào 15.x ... ai đủ can đảm mới vô :D Hôm qua 13.5 e đinh mua thêm nhưng k kịp nên thôi luôn :D Bao MSR quánh banh xác pháo cũng 15.x :D Tạo volume kiểu này vui vãi ... thoai 30 thẳng tiến ... có mỗi 2k còm mà hô hào vl thặc ... tuy nhiên e lại hài lòng vì cảm giác TT của mình tốt, ngay cả trường hợp HSG PVD cũng là rất tốt dù không enter :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back