Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chị không thích cho con chơi mấy trò cảm giác mạnh đó. Ngoài sợ rủi ro còn không thích cái cảm xúc quá mạnh nó gây ra cho đứa trẻ.
Kệ chị ạ trải nghiệm mà, em còn chơi bỏ xử. có điều trước khi chơi em giải thích rõ cảm giác chúng sẽ gặp phải. đứa nào ok là em cho lên thớt luôn. Có đứa khôn sau khi đi 1 trò thì nó dừng. đứa nào bạo đi hết luôn

hôm đó đi cái bánh xe khổng lồ. một anh dân thép ngồi cùng ca bin nhà em. mới lên qua ngọn cây anh ấy bảo chồng em. Ông chụp ảnh nhiều vào. tí xuống tôi xem. xong tựa đầu vào vách ca bin nhắm mắt cho tới khi nhân viên mời ra.:1cool_byebye:

Bảng giá thì mình thấy bọn Stockprice.vn ngon, hơn hẳn bảng giá của mấy công ty CK.
Em thấy bảng nào cũng được chỉ cần quen mắt. Em quen bảng mbs nên chỉ dùng mỗi nó thôi, nhanh chậm mọt chút với em cũng không quan trọng lắm.

Long Lợn ghê gớm thật, cứ phải loại bỏ mấy thằng cổ đông Tây YSL đi thay máu bằng cổ đông Vịt thì chạy mới tít được. Nhà hát chắc cũng thế, kiểu hứng bô tây nhiệt tình thế này lái ko phải dạng vừa đâu, tây bán xong là mút chỉ...

Vẫn là hồi sau khi rơi mạnh thôi. Cho tới lúc này chart chưa thể xác nhận được là BD fail hay không. Phải quan sát thêm.
Đến giờ này chắc xác nhận được là BD fail rồi phải ko anh?

Long Lợn ghê gớm thật, cứ phải loại bỏ mấy thằng cổ đông Tây YSL đi thay máu bằng cổ đông Vịt thì chạy mới tít được. Nhà hát chắc cũng thế, kiểu hứng bô tây nhiệt tình thế này lái ko phải dạng vừa đâu, tây bán xong là mút chỉ...
Core HPG HBC năm nay thì OK,nhưng đừng xem thường tầm nhìn của Tây,nó biết giá nào là hợp lý.
Nhà Hát+"Long Lợn" đang có đội DVC +Cương namom tham gia,nên ko tham nhé bác.

Core HPG năm nay thì OK,nhưng đừng xem thường tầm nhìn của Tây,nó biết giá nào là hợp lý.
Nhà Hát+"Long Lợn" đang có đội DVC +Cương namom tham gia,nên ko tham nhé bác.
Tầm nhìn của mình thì đang thấy GIL sáng giá nhất, mặc cho các anh nâng lên đập xuống, số phận cũng chỉ cho em 1 con đường đó là tiền về phía trước :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back