Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Sao lại cười nhỉ? Cái đợt em mua thêm 5.000 EVE giá 32 đó là nhờ Cào. Một mình em không đủ cam đảm mua thêm. Riêng 5.000 đó lãi 80 triệu mà quên chưa cảm ơn Cào đấy.
Cười gì đâu, nhắc để nhớ lại case PVT để thấy mua theo FA rồi xong nhồi theo TA thế nào cho lợi nhuận tốt hơn mà vẫn an toàn thôi.

Mình tin là nó sẽ cứ phiên tăng phiên giảm nhưng xu hướng chủ đạo là đi lên. Cơ mà lại không dám mua thêm mới khổ.
Giờ gần trần nên nói ra cũng bằng thừa...nhưng anh Blue chuẩn kinh...giá thấp nhất đợt điều chỉnh này là 57, mua thoải mái ở 57.5 và khớp nhiều nhất ở 58 như a Blue dự!:113:

Giờ gần trần nên nói ra cũng bằng thừa...nhưng anh Blue chuẩn kinh...giá thấp nhất đợt điều chỉnh này là 57, mua thoải mái ở 57.5 và khớp nhiều nhất ở 58 như a Blue dự!:113:
Có 2 TAer gạo cội bảo mua thêm ở vùng 56-58 mà vẫn không dám thì đủ biết là bản lĩnh chỉ ở cấp độ nội trợ rồi :9cool_too_sad:

Cái phòng phân tích của các công ty chứng khoán nó không trực tiếp làm ra tiền cho công ty nên có lẽ chỉ là nơi các bạn mới ra trường tập việc thôi. Chẳng ông nào bỏ cả đống tiền để lôi kéo và giữ người tài chỉ để làm màu đâu.
Phân tích CTCk ngoài làm report public trên website nó còn làm report để cho bên tự doanh/đầu tư nữa. Cũng nhiều mem giỏi lắm.

Nhân trào lưu sia chẻ và học tập, các ACE cho Em hỏi, case này có phải là fake ko? Em diễn nôm là phá S nhưng ko có vol confirm nên fail ==> fake?20160810_LSS.png

Status
Not open for further replies.
Back