Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hâm à? Có phải muốn và ép mình được đâu? Nó tự nhiên như hơi thở vì tố chất đó vốn thuộc về họ.
Buồn cười có cụ khen người này người kia bình dân. Xin thưa tất cả những người tài đa phần đều là những người xem nhẹ hình thức nhưng lại đề cao sự trung thực và lòng tự trọng.
Thôi ko đùa nữa . Khéo đẽo cày giữa đường . Đại loại là thế .

Chắc chị chưa bao giờ làm việc với công ty anh Vượng nhỉ! làm việc quá 1 cái chợ trời miễn là đạt được mục đích.:21:
Ngay cả cuộc nói chuyện của anh V cũng toát lên điều này. Tư duy Customer services của anh ấy rất tốt nhưng quản trị thì xin lỗi, anh ấy mới đang quản lý theo kiểu chữa cháy tạm thời thôi. Đế chế của anh ấy càng to mà vẫn tư duy quản lý kiểu ấy thì khi anh ấy thôi/xuống sẽ sập ngay.

Đấy không còn là câu chuyện em cần quan tâm nữa. Vì coi như deal này với em đã xong. Chạy xa đến đâu là do.. phúc, phận :D
Xúc xích Đức Việt có lợi nhuận 40 tỷ vừa được anh Hàn Quốc mua 770 tỷ. Có thương hiệu, có thị phần tất có giá :10:

Phải làm rồi mới biết, trông ở bên ngoài thì khác xa lắm! Cũng là người ăn thịt người cả!:21:
Cái câu hỏi về phát triển nhanh của Viettel đối với anh Vượng là chuẩn. Đây là lý do mà có lẽ mình không cho con học tiếp theo hệ thống liên cấp của anh ấy nữa. Quá nhiều, quá nhanh nên không thể vươn đến tinh hoa.

Em like câu người ăn thịt người của bác. Thể hiện đúng nỗi niềm bọn em
Kinh doanh không bóp lè lưỡi hoặc là đối tác hoặc là khách hàng thì lấy đâu lợi nhuận hả cụ? Nhưng vẫn có nhiều người muốn hợp tác là còn chơi được.

Nội bộ vic nát bấy, quản trị lởm khởm, 1 tay a V quyết hết. Với độ to của vic hiện nay thì quant trị sẽ là bài toán khó, ngày tàn ko còn xa. Bg ngân hàng nắm tóc hết rồi. Vụ vic mùa VNB vừa rồi còn ko hiểu sao sai =))

Nó mà break fail thì cả làng khổ đó thầy... đoàn người đang đi theo lợn mờ:24:

từ đại hội cổ đông: đã yêu cầu hiến kế để đưa giá lên cao, nhìn các công ty có công ty tài chính có công ty nào mà giá không tăng bốc đâu...
lại được chính sách hỗ trợ. Chỉ mỗi tội lạc lõng với xu thế chung nên chả bền được (riêng cái này đã thấy lái không đồng thuận rồi)
Vại thôi, cầu mong cho cái BO đẹp, cả làng đều sướng, chém huýt liệc, để em còn có cái ghi vào ghi vào...kkk

Nội bộ vic nát bấy, quản trị lởm khởm, 1 tay a V quyết hết. Với độ to của vic hiện nay thì quant trị sẽ là bài toán khó, ngày tàn ko còn xa. Bg ngân hàng nắm tóc hết rồi. Vụ vic mùa VNB vừa rồi còn ko hiểu sao sai =))
Em chẳng bao giờ đầu tư vào VIC vì có thấy nó hiệu quả đâu? Đã bảo anh ấy không tư duy theo kiểu hiệu quả kinh tế mà đang tư duy kiểu phô trương thanh thế mà. Em cần tiền, và chỉ muốn tìm ông nào có khả năng kiếm tiền cho em để gửi thôi.

Quản trị với 1 công ty nó như nền móng, càng vững vàng nó càng thuận lợi cho phát triển bền vững. Anh Vova cũng giỏi, nhạy bén nhưng cái cách anh cậy tiền xổ toẹt vào quản trị như anh ấy đang làm và tập trung quá vào tốc độ tăng trưởng cả bề cao lẫn rộng thì nguy cơ nhiều hơn là thuận lợi. Nó như 1 anh võ sỹ lấy nhanh làm kín nhưng nội lực chưa tốt thì nhanh được đến bao giờ?

Em chẳng bao giờ đầu tư vào VIC vì có thấy nó hiệu quả đâu? Đã bảo anh ấy không tư duy theo kiểu hiệu quả kinh tế mà đang tư duy kiểu phô trương thanh thế mà. Em cần tiền, và chỉ muốn tìm ông nào có khả năng kiếm tiền cho em để gửi thôi.
Vỗ tay nhiệc liệc với phát biểu này của chị tay to, đây chính là tư duy của tỷ phú $, không lẫn đi đâu được.
Ước gì hành động & lời nói song hành... thì chị sẽ là nhân vật nổi trội lắm đấy.
Chị pím cho em một bé ăn dầy như STV nhóe, em ủng hộ chị công khai vại mà, chắc là xứng đáng, chị nhỉ !:21:

Vỗ tay nhiệc liệc với phát biểu này của chị tay to, đây chính là tư duy của tỷ phú $, không lẫn đi đâu được.
Ước gì hành động & lời nói song hành... thì chị sẽ là nhân vật nổi trội lắm đấy.
Chị pím cho em một bé ăn dầy như STV nhóe, em ủng hộ chị công khai vại mà, chắc là xứng đáng, chị nhỉ !:21:
Xong nhớ pm cho anh với nhé. Dạo này khó kiếm hàng quá :2:

Status
Not open for further replies.
Back