Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Với việc áp dụng thuế bảo hộ 4 năm chắc chắc HPG nên được nắm giữ dài hạn nếu đã có được giá mua hợp lý. Em vào 42.4 phải cắt ở 41, bỏ lỡ cơ hội vào lại 39.x, đành phải chờ cơn hưng phấn này qua đi rồi tìm điểm vào sau.
Nay e chở bạn đi khám , ngồi chờ dài cổ . Tìm quán cf ngồi giết time có 2 ông ngồi sau đang chém về hpg , ko biết có trúng VCer nào ko [emoji36] gil tăng trưởng kìa . Bảo thủ tiếp đi , đừng lạc lối

Với việc áp dụng thuế bảo hộ 4 năm chắc chắc HPG nên được nắm giữ dài hạn nếu đã có được giá mua hợp lý. Em vào 42.4 phải cắt ở 41, bỏ lỡ cơ hội vào lại 39.x, đành phải chờ cơn hưng phấn này qua đi rồi tìm điểm vào sau.
Cơn bão qua đi, chỉ còn lại đống đổ nát :D

Các thầy mất chứ em đâu có mất, còn mua thêm 1 mớ. Cứ ICIT thôi :1:
Có tâm sự khi vào hàng với 1 VCer :21:
Em hơi nể anh Chim non khoản đứng tấn, Em khắc phục khoản đứng tấn kém bằng cách khi thấy nó đuối là em bán ra một phần sau đó dùng đúng tiền đó mua lại nó ở giá hợp lý, phần lớn mua được thấp hơn nhưng đôi khi phải chấp nhận mua cao hơn.:1:

Ở đất nước này nếu không lừa đảo, phá rừng, cướp đất thì còn một cách làm giàu nữa là buôn chính sách cụ ợ. 4 Năm đủ để nó thu hồi vốn đầu tư, khấu hao hết tài sản.
Tay to nói với em hồi hpg 3x " d.m ông cứ nhìn bọn oto năm trước với hpg bây giờ khác đéo gì ; bọn nó lobby đc cả 1 chính sách thì ko thể lên 5-10% đc " . Có điều nó ko hợp với cách của em :D em bảo thủ với DN tăng trưởng ổn định bất chấp dù nhiều khi vào sai điểm vẫn gãy răng như thường .

Em hơi nể anh Chim non khoản đứng tấn, Em khắc phục khoản đứng tấn kém bằng cách khi thấy nó đuối là em bán ra một phần sau đó dùng đúng tiền đó mua lại nó ở giá hợp lý, phần lớn mua được thấp hơn nhưng đôi khi phải chấp nhận mua cao hơn.:1:
Thì mình cũng vậy chứ. Tăng giảm theo quản lý rủi ro và cơ hội đến. Bật mí là Vcer mình tâm sự chuyện này cũng đang ở HP :1:

Tay to nói với em hồi hpg 3x " d.m ông cứ nhìn bọn oto năm trước với hpg bây giờ khác đé.o gì ; bọn nó lobby đc cả 1 chính sách thì ko thể lên 5-10% đc " . Có điều nó ko hợp với cách của em :D em bảo thủ với DN tăng trưởng ổn định bất chấp dù nhiều khi vào sai điểm vẫn gãy răng như thường .
Thực sự là nếu cho cạnh tranh sòng phẳng không lobby chính sách thì HPG vẫn trên các đối thủ khác 1 tầm, cái chính sách chỉ làm tăng thêm lợi thế đó thôi.

Ở đất nước này nếu không lừa đảo, phá rừng, cướp đất thì còn một cách làm giàu nữa là buôn chính sách cụ ợ. 4 Năm đủ để nó thu hồi vốn đầu tư, khấu hao hết tài sản.
hôm qua mình cũng vừa nghe 1 câu tương tự như vậy về HPG, em bé phòng tích phân còn gửi cho cái plan giá hit 80 vào tháng 11/2016.
p/s: khi nh phòng tích phân cùng hòa 1 giọng hát bè, thì mình lại nâng cao mức cảnh giới.

Nay đàn bà tí vì giờ cũng ko bít làm gì ... hí hí . Mọi người lượng thứ .
1. Người dẫn em đến đầu tư và yêu thích ck nói " dù thời điểm nào thì chỉ có đầu tư mới là bên vững em nhỉ ? "
2. Bảo thủ cực độ , chỉ mua cp eps cao p/e ko quá 10 ; sống trọn với niềm tin như vậy .

Nay đàn bà tí vì giờ cũng ko bít làm gì ... hí hí . Mọi người lượng thứ .
1. Người dẫn em đến đầu tư và yêu thích ck nói " dù thời điểm nào thì chỉ có đầu tư mới là bên vững em nhỉ ? "
2. Bảo thủ cực độ , chỉ mua cp eps cao p/e ko quá 10 ; sống trọn với niềm tin như vậy .
Cái 1 đồng ý 100%, cái 2 thì hơi không đồng ý lắm.

Status
Not open for further replies.
Back