Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@Son ; @dash177 : sớm nay chưa thấy betaplamgiau qua chơi nhỉ,
giàn VFP mau qua đây khi cao trào FAers lướt cùng bảng điện đang lên nào
Thông thường các đại gia(BBs) ăn tiệc thường rất rề rà, lúc bài bản, lúc ngẫu hứng... từ khai vị, thử bia thử rượu đến âm nhạc.... phải nói là rất phức tạp. Nhỏ lẻ muốn ăn chung thì người hào hứng học hỏi, người rất khó chịu vị phức tạp và mất thời gian. Chỉ có phục vụ và nhà hàng (công ty ck và brokers) là sướng vì kiểu gì cũng có xiền và hên còn được tip.

Vỗ tay nhiệc liệc với phát biểu này của chị tay to, đây chính là tư duy của tỷ phú $, không lẫn đi đâu được.
Ước gì hành động & lời nói song hành... thì chị sẽ là nhân vật nổi trội lắm đấy.
Chị pím cho em một bé ăn dầy như STV nhóe, em ủng hộ chị công khai vại mà, chắc là xứng đáng, chị nhỉ !:21:
Ông này cơ hội vãi...nhớ pm cho Tôi luôn nhé:111:

Nội bộ vic nát bấy, quản trị lởm khởm, 1 tay a V quyết hết. Với độ to của vic hiện nay thì quant trị sẽ là bài toán khó, ngày tàn ko còn xa. Bg ngân hàng nắm tóc hết rồi. Vụ vic mùa VNB vừa rồi còn ko hiểu sao sai =))
Có vào lại MSR ko?
Mình dùng 80% TK trong số tiền chốt SS PVD mua MSR 12,3-12,6 hôm nay.

Chỉ xin 1 điều là đừng gian dối. Em đọc phải cmt chém gió quá đáng là máu nóng nó dồn lên mặt cho dù chả liên quan đến mình.
Kệ nó đi, chợ mà, đủ các thành phần. Nhiều khi ngồi 1 góc nghe thiên hạ chém ró cũng vỡ ra khối điều :1:
VCERs được cái sinh hoạt lâu, nhẵn mặt và cách trade của nhau rồi nên chém chay các thầy ấy cười thầm phách ra ngay ý mà :24:

Chỉ xin 1 điều là đừng gian dối. Em đọc phải cmt chém gió quá đáng là máu nóng nó dồn lên mặt cho dù chả liên quan đến mình.
- cảm xúc nhiều thế thì chỉ tổ hư tổn thận - gan của bản thân thôi :21::21::21:
- ờ mà sao lần này nàng hạ quyết tâm: ko care cmt , ko thèm chém gió chỉ để tâm sức làm tiền mờ lại mò lên rum chém lia lịa sớm thế :24::24::24:. Chắc ko vì yêu thầm nhớ trộm anh chim_dừ 1 ngày ko thấy đèn anh í sáng là nhớ là nhung đấy chứ hả hahaha :3D_35:
-----------
....Tôi xin người cứ gian dối. Cho tôi tưởng người cũng yêu tôi. Cho tôi còn được thấy đời vui. Khi cơn mưa mùa đông đang đến. Xin giã từ ngày tháng rong chơi.
http://nhac.vui.vn/kiep-dam-me-bang-kieu-m83267c3p397a4903.html

Sao em nghe Bằng Kiều hát vầy: Tôi xin người cứ gian dối, cho tôi tưởng người cũng yêu tôi, cho tôi còn được thấy đời vui...khi cơn mưa mùa đông đang tới...

Quản trị với 1 công ty nó như nền móng, càng vững vàng nó càng thuận lợi cho phát triển bền vững. Anh Vova cũng giỏi, nhạy bén nhưng cái cách anh cậy tiền xổ toẹt vào quản trị như anh ấy đang làm và tập trung quá vào tốc độ tăng trưởng cả bề cao lẫn rộng thì nguy cơ nhiều hơn là thuận lợi. Nó như 1 anh võ sỹ lấy nhanh làm kín nhưng nội lực chưa tốt thì nhanh được đến bao giờ?
Em nghĩ với tầm của a V và dàn quân sư xuất sắc của anh ấy thừa hiểu về vấn đề rủi ro tăng trưởng nóng, mình ngồi bệt chém gió ở đây còn biết nữa là..... vấn đề của anh ấy là dừng lại còn rủi ro hơn... nôm na như kiểu là vay 1 tỷ là việc của anh, vay trăm, nghìn tỷ là việc của chúng nó...

Bởi ta say bởi ta say nên thần tượng cũng lưu mờ:78:
Trên VC này, em đã từng tự tin là người hiểu chị tay to thứ 2, chỉ sau anh chimnon. Giờ em mới lọ mọ nhận ra, là em xếp hạng 3 anh ời, anh beckham dzất là tinh tế... em khen! :1:
Ps: Nói nho nhỏ này, lu chứ không phải lưu nhóe... chỉnh lại đi, em khen cái nữa :24:

Status
Not open for further replies.
Back