Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@TTN ơi : hỏi nàng 1 câu nghiêm túc nè Nàng sẽ chịu đựng giao dịch tắt TK của TL4 được mấy năm ??? cần đánh giá xem có chịu được khoảng 36 tháng nữa không ???
VCR là 1 dạng đầu tư mạo hiểm mới không biết đến bao giờ mọi chuyện sẽ thay đổi chứ các mã khác em không mua rồi chờ đợi ông bụt hiện ra đâu ạ.

Em nghĩ với tầm của a V và dàn quân sư xuất sắc của anh ấy thừa hiểu về vấn đề rủi ro tăng trưởng nóng, mình ngồi bệt chém gió ở đây còn biết nữa là..... vấn đề của anh ấy là dừng lại còn rủi ro hơn... nôm na như kiểu là vay 1 tỷ là việc của anh, vay trăm, nghìn tỷ là việc của chúng nó...
Khi nào a V ko còn dự án mới tức là a ý die vì ko còn nguồn để đảo nợ.
- bđs để bán ko hiệu quả, từ Roy, Times, nghỉ dưỡng, bán mãi ko hết, toàn bán tay trái sang tay phải, vay thì nhiều
- TM điện tử ko hiệu quả
- TTTM ko hiệu quả, hiệu quả sao khi có cả ở mấy chục tỉnh thành kém phát triển. Đến roy còn cho thuê cả cửa hàng bán cơm bình dân tên là Vỹ khôi gì đó ở tầng B2
- bệnh viện ko hiệu quả
- quản trị nội bộ ko ổn. Vd tình cờ đi thăm vinp land, a V tháy 1 cậu đang cắt cỏ loăng quăng, toàn chơi mới ra lệnh chém. Thấy đối tác phàn nàn looby để đc cũng cấp đầu vào nên a V chém nv. Bộ sậu tư vấn cũng có ra éo gì đâu, mà cũng chẳng dám tư vấn vì a ý quyết tất.

VCR là 1 dạng đầu tư mạo hiểm mới không biết đến bao giờ mọi chuyện sẽ thay đổi chứ các mã khác em không mua rồi chờ đợi ông bụt hiện ra đâu ạ.
ok vậy đợi xem thôi. Có muốn làm cái độ nho nhỏ ko ?? bạn ra kèo đi
nếu game đến sớm hơn 36 tháng ( tức giá tăng tối thiểu 50% ) tính từ 1/8/2016 thì bạn thắng.
@chim_non @Son; @dash177 : có mún chứng kiến giống cái độ giá vàng sjc thời điểm 31/12 năm xưa của mình với edo ko??

Last edited:
nếu game đến sớm hơn 36 tháng tính từ 1/8/2016 thì bạn thắng.
@chim_non @Son; @dash177 : có mún chứng kiến giống cái độ giá vàng sjc thời điểm 31/12 năm xưa của mình với edo ko??
Gì chứ làm trọng tài thì nhất trí cao ngay, mấy khi có cơ hội học hỏi case study miễn phí :113:

Last edited by a moderator:
nếu game đến sớm hơn 36 tháng tính từ 1/8/2016 thì bạn thắng.
Nói cho em lý do tại sao em phải cá với chị trước đi đã :1:

nếu game đến sớm hơn 36 tháng ( tức giá tăng tối thiểu 50% ) tính từ 1/8/2016 thì bạn thắng.
tôi chỉ thích cười thầm khi loss cháy cut; cô mở độ thế này họ tính lại, chạy sớm thì sao tận hưởng đc cái thú vui đóa :1cool_byebye:
anw: vote :3D_35:

Theo mình mua hàng nóng bg hơi rủi ro.
1/TA: Fibo 0.618 từ 36.x =12 sau khi rơi mạnh qua Fibo 0.5
2/MSR ko phải hàng nóng,mà là cty duy nhất tiềm năng và quyền lực nhất về mỏ lộ thiên Quý Kim!Có dấu hiệu tranh cướp cty này ...khó nói quá.!
3/Sector khai thác quý kim sẽ tăng mạnh sắp tới khi giá KL vào chu kỳ tăng mới.
Mình mua vì lý do 3 lý do trên.
Đang bơm thêm tiền vào TK để mua thêm.

tại chị thấy em cmt khảng khái Mua và ko chờ bụt hiện, nên chị thích
Chị thích không có nghĩa là em cũng thích :10:
Câu trả lời đó của em chỉ có hàm ý không muốn giải thích abc nhiều về nó thôi.

1/TA: Fibo 0.618 từ 36.x =12 sau khi rơi mạnh qua Fibo 0.5
2/MSR ko phải hàng nóng,mà là cty duy nhất tiềm năng và quyền lực nhất về mỏ lộ thiên Quý Kim!Có dấu hiệu tranh cướp cty này ...khó nói quá.!
3/Sector khai thác quý kim sẽ tăng mạnh sắp tới khi giá KL vào chu kỳ tăng mới.
Mình mua vì lý do 3 lý do trên.
Đang bơm thêm tiền vào TK để mua thêm.
Về TA thì ko bàn nhé. Nhưng về cơ bản thì nếu khoan 3 đỉnh của tam giác thấy gold thì có thể kết luận cả tam giác chứa toàn gold ko :) bản đồ sa khoáng từ thời pháp ko sai đâu, hi

Status
Not open for further replies.
Back