Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
FA gạo coi thường TAer, đợt này siết theo BC quý 2 bị quỹ Hàn xẻng ( nó đc swap danh mục ) mang Quant ra đánh quay tay cho biết thế nào là cơ bản đẹp
thằng Hàn Xẻng và thằng Hàn hèn nó cùng ca hát:
"nắm tay nhau thật chặt,
giữ tay anh thật lâu,
hứa với anh một câu...
để đồng bạn sẽ đi trọn tới cuối con đường ....cùn." :24:

đã ôm trúng tay ma cô thì tk chỉ có 1 đường "bung chỉ" dù cơ bản đẹp + soi chát kỹ đến đường nào
Từ trước đến giờ mình thấy nếu DN tốt, giá trị tài sản sau khi trừ nợ nhỏ hơn vốn hóa, cổ tức bằng hoặc cao hơn lãi suất tiết kiệm thì mua vào có thể phải chờ lâu nhưng đảm bảo không chết. Ma cô có thể làm gì để giết nhà đầu tư với những trường hợp thế này nhỉ????
Dạo này thử nghiệm style thấy tăng và có câu chuyện là a dua thử 5, 3 nghìn, chết như ngả rạ luôn :10:

Từ trước đến giờ mình thấy nếu DN tốt, giá trị tài sản sau khi trừ nợ nhỏ hơn vốn hóa, cổ tức bằng hoặc cao hơn lãi suất tiết kiệm thì mua vào có thể phải chờ lâu nhưng đảm bảo không chết. Ma cô có thể làm gì để giết nhà đầu tư với những trường hợp thế này nhỉ????
Dạo này thử nghiệm style thấy tăng và có câu chuyện là a dua thử 5, 3 nghìn, chết như ngả rạ luôn :10:
Không chết mới là lạ chị ơi, em đã có lần rỉ tai chị còn gì: Không học TA mà đi lướt sóng, tranh tiền với bọn chuyên dùng TA để lướt sóng, trừ khi mệnh chị có tượng Trừ TÀ thì mới mong thành công ngay từ lúc ban đầu... :21:
Nhưng em cũng cám ơn chị tay to đã confirm cái đỉnh kỳ này, bằng những cú lướt sóng thần sầu... dắt em đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác...:10:

Không chết mới là lạ chị ơi, em đã có lần rỉ tai chị còn gì: Không học TA mà đi lướt sóng, tranh tiền với bọn chuyên dùng TA để lướt sóng, trừ khi mệnh chị có tượng Trừ TÀ thì mới mong thành công ngay từ lúc ban đầu... :21:
Nhưng em cũng cám ơn chị tay to đã confirm cái đỉnh kỳ này, bằng những cú lướt sóng thần sầu... dắt em đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác...:10:
Nghe cạc cụ hô hào trên diễn đàn như thế tâm không động mới là lạ :1:

Nghe cạc cụ hô hào trên diễn đàn như thế tâm không động mới là lạ :1:
Còn động là còn die, cố gắng mà tin em lấy một lần. Phải nghe, nhưng mà cái nào hợp System của mình mới tiếp thu, không hợp thì ghi lại hoặc theo 1k để có cảm giác của người trong cuộc. Cứ như thế cho đến khi nào tự tin thì bổ sung vào cái SYS... cũng như chị dùng FA để đầu tư gì gì đó, chết nhiều đâm ra hiểu biết mà né thôi, trúng nhiều thì lưu lại dùng hoài...kkk

Ai bảo em không chịu mở lòng học hỏi cái mới nhỉ?
Đã không thấy lỗi lại còn trêu chọc nữa à.
Oan quá.
Từ nghe, đọc => hiểu đã là 1 quãng đường dài.
Từ hiểu => thực hành lại là 1 quãng nữa.
Từ thực hành => Rút kinh nghiệm và thành công lại thêm tí nữa...
Không có short cut đâu người đẹp ơi.

Oan quá.

để đi đến được mốc cuối con đường của anh, ít nhất tốn vài lít máu trong người rồi.

Oan quá.
Đường dài thế sợ em die khi chưa nhìn thấy mặt trời mất :21:

Last edited:
Vại thì bắt đầu tụng kinh là vừa chị ơi, hình như em nhớ man mán con gái chị có lần nói đùa với cu em: Mẹ giờ làm gì có tương lai mà lo thụt lùi, chỉ còn tụng kinh niệm phật nữa thôi... gì gì đó. Em nhớ đúng ý không chị hỉ? :10:
Thánh soi :21::21:

Status
Not open for further replies.
Back